Gò Vấp Krama Hera

Lượt xem: 2,608

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Bro ơi, rp là bé như nào thì nói sự thật là được. Bro nói vậy chẳng khác nào Bro rp không đúng sự thật. Vậy Bro sống kiểu gian dối hả Bro.
Rồi việc Bro viết rp đánh giá tốt cơ sở thì liên quan gì ở chuyện này :3onion24: lôi cái rp tốt ra là có ý gì nói rõ luôn đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿

Bên e có Báo là 18h30 e mới có phòng trống . A qua sớm , bên e để a nghỉ ngơi cho thoải mái mà 18h10 các a về . Vậy vụ chờ đợi là do cơ sở hay là a qua sớm a chờ ạ . Thật sự việc nó rất nhỏ a zai . Dù gì đi nữa lỗi cũng là do e cả . E xin lỗi a ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mr...P

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿
Dạ không có gì đâu ạ . Do e tư vấn chủ quan e không đọc rõ tn ạ

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Từ đầu a đã chat hỏi vé 900k của e trên *** e vẫn ok, tức là vé 900k vẫn còn hiệu lực. Nếu đã thay đổi sao e không báo ngay từ lúc chat... để a đi 3 ng đến rồi ngồi chờ hơn tiếng đồng hồ thì lại mang bảng giá ra báo thay đổi.
Vé 900k 2 lần ra , còn vé 800k 1 lần ra thì nó khác nhau hoàn toàn chứ ko tương tự dc em.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ú là trời lâu lâu mới vào thấy rầm rồ vậy nè .
Lạnh thì hỉu đc cảm giác bức xúc của chủ thớt khách quen hay ủng hộ mà cs lại bắt đợi lâu như thế , rùi giá vé thay đổi k thông báo rõ ràng nên búc xúc dùm từ xem thường khách hơi quá thui . Cs thì cũng là điểm sai xót của cs .
Nhưng Lạnh thấy cs đâu xem thường , cs cũng đã nhận sai xót đã xin lỗi , để khắc phục và chịu trách nhiệm rùi . Có sai có nhận có sửa vậy là quá ok rùi .
Mọi chuyện cũng k có j lớn lao mà a e cứ xé ra to . A e Hoan hỷ vui vẻ cho qua đê .

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Đối với a nó ko nhỏ. A làm việc với khách hàng, với đối tác, không phải muốn nói sao thì nói hay nói năng lung tung dc... ngồi chờ thiệt lâu... Ai trong TH a người ta cũng bật hết e ah. A thấy ko có 1 lời giải thích nào thỏa đáng ngay tại lúc đó và cho khách bước ra về luôn thì a chịu với cơ sở rồi...

• Like

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
Thì bác cứ báo vé thay đổi ngay từ đầu đi trên *** thì có ai qua ngồi chờ ko. Bác ok giá vé 900k ng ta mới qua đấy thôi....

• Like

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Xem qua nội dung câu chuyện em thấy như vầy:
- Nếu em mà là bác @Xiao mà rơi vào trường hợp này thì xin lỗi em cũng phản ứng như bác ấy, ngồi chờ lâu rồi mới biết giá vé thay đổi mà k đc báo trc, cảm giác sẽ khó chịu, cái gì cũng phải rõ ràng ngay từ đầu.
- còn trong hoàn cảnh là quản lý Hera thì đúng lỗi sai do mình, hơi bất cẩn chút và lễ tân mới còn non thiếu sót- cần đc training lại. Nhưng mà qly đã nhận sai sửa sai, xin lỗi rất nhiều lần chứng tỏ thành tâm nhận lỗi và đền bù để sua sai (giờ chỉ biết đền vé free thôi chứ làm gì giờ, xin lỗi cũng xloi rồi, như vậy thấy ok rồi đó)

Chuyện lớn hoá nhỏ, chuyện nhỏ cho qua, bác @Xiao cũng k cần làm lớn chuyện từ *** qua diễn đàn chi đúng hk, thôi bỏ qua 2 bên vui vẻ

• Like

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
80
26
10 ₿
Sáng chủ nhật mở mắt ra thấy có tiêu đề Krama hera gì đó, tưởng gì hay hóa ra thế này. Nói trắng ra ông viết chủ đề này tính đàn bà, thích nhõng nhẽo như con gái, nói vậy cho vuông. Cơ sở có lỗi thì rành rành rồi, ae đọc cũng biết, cơ sở cũng thiện chí hết sức xin lỗi 5 lần 7 lượt rồi, ae cũng đã thấy. Còn ông này nhà ta thì như đàn bà õng ẹo, xin lỗi anh... anh không nhận xin lỗi đâu em, mời anh vé free... mời là xem thường anh hả. Thế muốn gì, hay qua hera để quản lý nó lột quần BJ tại phòng cho thì mới chịu. Trong khi vô cơ sở có mất mịa gì đâu, có lên phòng massage tốn tiền gì đâu, ngồi giãy nảy lên vì vài trăm ngàn. Đọc nghe ngứa đít, đi tắm đây

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx, Massage Hera and nhimxu

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
186
45
0 ₿
Mình có đi bên Hera vài lần thì thấy quản lý bên đây rất cầu thị, có thể nói là một trong những cơ sở tôn trọng kh nhất trong nhiều cơ sở ở diễn đàn mình đã đi.
Bác chủ topic bực mình cũng có lí do nhưng theo mình ko đáng phải làm ầm lên như thế. Sai sót thì có ai đảm bảo là không bao giờ xảy ra, đúng không nào?! Quan trọng là qly bên Hera đã xin lỗi và sẵn sàng đền bù chứ ko lấp liếm cho qua chuyện, điều đó đảm bảo cho uy tín của cơ sở. Do đó, mình vẫn đánh giá cao Hera.
Đôi lời của thằng đã bỏ matxa mệt heheh :D

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
93
1,566
1,141
38 ₿
đọc cmt bụm miệng cười vì nó đã cái nư ghê

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿

Dạ a . E rất xin lỗi a vì e chủ quan khi đọc tn trên *** và mong a cho qua chuyện này và đền bù thời gian a chờ đợi mặc dù bên e hẹn đến 18h30 mới có phòng để tiếp a , a qua sớm a chờ là rất quý nhưng khổ nỗi lễ Tân sẽ chờ đến khi chuẩn bị xong phòng tiếp tục tư vấn để chốt vé và ktv lên để khách nghỉ ngơi cho thoải mái chưa tư vấn ngay ( này e sẽ rút kinh nghiệm tư vấn lại luôn ) chứ bình thường như a hẹn 18h30 a tới thì bên e chắc chắn tư vấn luôn ạ . E rất rất muốn tiếp khách chứ không muốn sảy ra như vậy . Ae mình mất tình cảm mất khoảng cách . A thì sẽ không ghé còn e thì không được đón tiếp a . E đã tìm mọi cách để khắc phục . Từ xin lỗi công khai cho đến qua tin nhắn . Thật chứ bây giờ a muốn e phải như nào thì mới xong ạ . A nói a góp ý để e làm tốt hơn e xin ghi nhận rồi ạ .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿
Dạ mỗi người mỗi tính . E cảm ơn a đã khen ngợi ạ . Dù ntn đi nữa e tư vấn chủ quan do e . Xin lỗi rất nhiều và mong chờ a ý nhận quà khắc phục mà cũng k chịu , e đang chờ xin a ấy ý kiến giải quyết . E k chốn tránh và luôn ss chịu trách nhiệm mà vẫn không chịu @@

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿
Dạ bên e hẹn 18h30 mới có phòng mà a ý qua sớm nằm chờ thành ra mất thời gian vàng Ngọc của a ấy và lỗi tiếp theo do e tư vấn chủ quan vì nghĩ hồi sáng e đã lên bài khuyến mãi. Cập nhập lại rồi lên không đọc kỹ tn . Đến khi qua thì k có còn loại vé 900k nữa lên a đưa đối tác a ấy về và sảy ra sự việc này .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿
E chưa từng tư vấn không rõ ràng mà là e chủ quan :(((( bên e có nói rõ 18h30 mới có phòng a qua sớm a chờ như thường lệ vẫn để khách chờ cho đến khi chuẩn bị xong phòng mới tư vấn lại để chốt vé và ktv . Nói chung e hiểu vấn đề là do lỗi của e và đã xin lỗi và tìm mọi cách khách phục rồi ạ nhưng a ấy vẫn k chịu . E k biết sao luôn vẫn đang chờ a ý giải quyết ạ

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿
Dạ e đã nhận lỗi do e chủ quan khi đọc lướt qua tin nhắn :( . E không chốn tránh cũng không đổ thừa gì ạ . A cho e xin phương án giải quyết cho thỏa đáng được k ạ . E đã nhận sai và xin lỗi a từ công khai trên cộng đồng , trên *** và tin nhắn riêng tư . A nói e phải làm sao nữa ạ . E nói thật đây là e rất rất muốn được đón tiếp a và xin lỗi a nhiều . Chứ a xem 10 người cmt thì 9 ng khen cách chăm sóc khách bên e tốt . Chứ e có muốn sảy ra ae mình như này đâu

Xiao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/9/23
Chủ đề
5
61
24
Tp. HCM
0 ₿
E ko hiểu a nói ah, e chốt giá vé 900k và gửi mã giảm giá qua cho 3 người thì bên a mới qua đấy. Chứ đâu phải a te te chạy qua rồi ngồi chờ... Lúc a qua đến nơi e cũng ko tư vấn gì về giá vé thay đổi. Bên a ngồi chờ cả tiếng đến khi gần giờ lên phòng thì qly bên em lại đưa ra giá vé vừa thay đổi. Và ko có một câu trả lời nào hợp lý về việc thay giá vé và giá đã chốt trên ***. Nên bên a rất bực mình và ra về thì bên e cũng cho khách về và ko có biện pháp xử lý nào ngay tại khi đó ( mặc dù a đã nói vào hỏi quản lý lại cho kỹ đi vì như vậy là ko dc)...

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
67
1,155
623
0 ₿
Dạ vâng a . E k có ở đó lên mới sảy ra nỗi vậy . A cho e xin lỗi và mong a thông cảm ạ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
93
1,566
1,141
38 ₿
thì chủ cơ sở nhận lỗi + có phương án đề bù rồi. chủ cs massage thì phương án đền bù free vé là đúng rồi chứ ông nói thẳng ra ông muốn cái gì đi. cứ lằng nhà lằng nhằng từ *** tới diễn đàn mệt thật.
người ta thành tâm xin lỗi, rút kinh nghiệm, xin phép bù đắp chuộc lỗi. còn ông cứ nhai nhai mãi. ông xem cmt từ trên xuống dưới đc mấy người bênh ông vụ ông nhai như thế ?
:6onion17: