Q.10 Lạc vào vườn bưởi 28 PA nên ko có lối ra

Lượt xem: 1,213

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Đón e tại quầy tiếp tân là cô gái xinh đẹp và em quản lý thì phải, sau khi e đưa code cho check thì chưa đầy 5p là e đã được đưa lên phòng vip 3
Các bác thấy nội thất bài trí , và ánh sáng rất là sang trọng hem, như lạc vào khu rừng và những con công
Em ngồi đợi chừng 5-10p là em số 28 đã bước vào . Ngoại hình khá là ấn tượng với em : mặt xinh , da trắng , cao vừa với em nói chung là quá tuyệt ^^
E nở nụ cười tươi chào em ^^
E ngồi nc với em 28 chừng 10p rồi bé nói e thoát y đi để bé tắm cho :v
Bé tắm rất kỹ càng ^^ và luôn hỏi nước có nóng hem , vì sợ e bị phỏng . Trong lúc bé tắm cho e , đôi bồng đảo cứ nhấp nhô trước mặt e là e rạo rực hẳn ra, nhưng không kiềm chế được, đành phải thưởng thức thôi
Tắm xong bé mát xa đầu cho e trước để giải toả căng thẳng trước rồi mới bắt đầu thư giãn thăng hoa sau
Bé mát xa khoẻ rất có lực . Em dân tập võ nên rất khoái làm mạnh mẽ như vại :))
Rồi bé âu yếm nói e , để dùng dầu nuru đi thái cho anh nhoa, nghe đến đây là thấy thơm phức roài
Cảm giác được đôi bồng đảo trượt tới trượt lui đã lắm mí bác ôi :3 đi rất kỹ từng góc ngách , từng đường lưỡi điêu luyện ấm áp , kèm theo âm thanh Dolby JAV làm cho thằng em thổn thức , từ dưới lên đến vai rồi bé liếm lỗ tai , 1 cảm giác khoan khoái lạ lùng
Bé lật e lại , tiếp tục đổ dầu lên người em , được ngắm nhìn tấm thân ngọc ngà của bé , quá đã
Rồi e tiếp tục thưởng thức độ nồng ấm khi bé BJ . Bé vừa BJ vừa lick ti e , như có dòng điện chạy khắp người . sau vài phút sung sướng , e cũng được thăng hoa cảm xúc cùng bé .
Xong xuôi hết bé lấy trái cây cho e ăn ^^
Bé tiễn em ra về , mà quyến luyến ko rời
Thật là 1 buổi tối ấm áp
Đánh giá : Csvc 9₫
Ktv ms 28
Face xinh, kute
V1 to
V2 eo thon, ôm từ phía sau sướng gì đâu
V3 doggy chắc tới công chuyện
V4 e check nhẹ, nước khá nhiều
Tic: 900k còn 720k code tổng qly
Tip: giá thị trường