Hà Nội Lại là jspa võ thị sáu nhưng lần này là cô gái nhí nhảnh mang ms 88 của lòng anh

Lượt xem: 1,547

alexlee911us

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/7/23
Chủ đề
2
2
0
ha noi
0 ₿
Đúng là cái nghiệp rồi anh em ạ, dính vào đâu là không thể nào mà thoát ra được. Sau bài đăng lần trước của mình về nàng thơ mang số hiệu 46 của mình trên diễn đàn cũng được nhiều anh em nhắn tin hỏi, với lại từ ngày dính vào cái cơ sở massage ở võ thị sáu này mình cũng đã bị "nghiện". Trong một lần cơ thể đang còn men say, thế là lại hứng lên làm quả massage. Lần này mình đã có kinh nghiệm hơn lần trước. Trước khi đến là chat với quán, hỏi xem có em nào hôm nay oke đi làm không, thế là được giới thiệu em gái 88, nhìn trong ảnh cũng xinh xắn, thông số kỹ thuật khá là mượt, thế là quyết định book em này và phòng king lúc 8 giờ tối.

Lại nói về cskh ở đây, mình cũng đi một vài quán massage rồi, nhưng chưa thấy cơ sở nào lại "xanh chín" như cơ sở này, ảnh nhân viên có đến 95% là full mặt, không che bất kỳ một ảnh nào hết nó làm cho mình cảm thấy dễ gặp được "duyên" của đời mình hơn là một vài cơ sở, cứ che mặt rồi sau đến mới được xem, nhiều khi nó không được như ý muốn của mình. Cá nhân mình thích được xem mặt hơn, nếu thiện cảm ngay từ ban đầu thì đôi khi em ấy thân hình không bốc lửa như nhiều em khác nhưng mình vẫn thấy thích hơn.

Lần này đến thì đã không còn bỡ ngỡ, tự tin bước lên như một vị thần, nhưng mà mấy ông anh bảo vệ trông xe làm mình ngại quá, cứ dẫn mình đi lên như vệ sĩ của minh ấy làm cứ ngượng ngượng. Lên tầng 3, đã thấy 1 ông em đứng ở cửa thang máy chờ mình rồi, mời vào ghế massage ngồi, mình gọi ngay cốc nước chanh cho giải rượu. Cái jspa này lần này chơi lớn quá, làm cả ảnh nhân viên show lên màn hình tivi, trong lúc ngồi chờ có nhân viên ra còn tư vấn thêm cho mình mấy em, cơ mà trót nhớ nhung em 88 rồi, mình quyết tâm không lay động :)) Chờ đâu 10 phút, đang bắt đầu chìm vào giấc ngủ vì tiếng nhạc du dương, kèm theo cái ghế massage nó phê vl thì có nhân viên mời mình vào phòng.

Vào phòng được 2 phút thì cô gái nhí nhảnh 88 vào, sau đó có một nhân viên mang 1 đĩa hoa quả và 2 ly rượu vang vào. Vẫn là không gian ấy, vẫn là màu vàng gold, màu vàng vua chúa, và mình vẫn bị lóa mắt bởi chỗ nào cũng màu vàng, cái bồn đi đái cũng màu vàng :))) Và bắt đầu từ đây, cuộc sống vua chúa của mình lại bắt đầu, sau một hồi dò la chém gió hỏi han cùng em, thì anh em đã cắt đứt được sợi dây xa lạ, nói chuyện với nhau như 2 người đã thân từ kiếp nào. Rồi em xà vào lòng tôi, anh em lại tiếp tục câu chuyện về cuộc sống, về nhân tình thế thái. Trong lúc nói chuyện, em bóc nho đút cho mình cứ như một cặp đôi ngồi nói chuyện với nhau sau một ngày làm việc mệt mỏi ý. Và rồi, mình cởi giày ra, ôi, không ngờ luôn anh em ạ. Em ấy cúi xuống, tháo tất cho mình, sau đó việc của mình chỉ ngồi ngoan như một con cún để cho em ấy tự lột bỏ hết bụi trần quần áo trên người của mình ra.

Đang sẵn tí men trong người, lại phải xông hơi và xông đá muối một tí cho giãn gân giãn cốt cũng như bớt hơi men. Mình bị cận, từ lúc vào tháo kính ra, em ấy ngoan vl, dẫn mình đi vào từng quy trình cứ như mình là hội người mù Việt Nam ý. Xong xuôi 2 quy trình trên, bắt đầu anh em vào bồn tắm, đây cũng là lúc mình thấy em ấy nhí nhảng vl anh em ạ. Em ấy nói chuyện kiểu dễ thương, cute ấy. Vào mình tắm thủy lực nó sục cho đã vl, e ấy bắt đầu rửa mặt, gội đầu tắm cho mình. Lúc làm em ấy còn không quên sử dụng lợi thế của mình là ngực to, bắt đầu dùng ngực đòi áp bức cơ thể của mình. Sau đó em ấy dùng chính cái lưỡi của mình khám phá phần trên của mình, anh em cũng đã trao cho nhau một nụ hôn cuồng nhiệt. Sau đó chính chiếc lưỡi ấy lại đi khám phá phần dưới của mình, em không quên lấy bộ ngực của mình cho tôi thưởng thức một cách si mê. Nhưng hơi chê cái phòng king 29 này, cái bồn nó bé quá. Với một người cao 1 m8 như mình phải ngồi trong đó với 1 người nữa thì nó khá chật, ban đầu cũng định đổi phòng ấy, nhưng mà mình muốn 1 cảm giác chật chội với em gái ấy một chút cho ấm cúng. Hehe

Được 15 phút sau khi công tác làm sạch sẽ cơ thể đã xong, tôi đứng dậy cho em rửa qua người cho tôi một lần nữa. Services của em quá chuyên nghiệp, do trước đó vừa trao nhau một nụ hôn nồng cháy, nên em đã tinh ý, lấy nước súc miệng ra cho mình súc. +1 điểm.

"Em sẽ làm cho anh hét lên" - đó là câu nói của em trước khi chúng mình bước vào trận chiến không khoan nhượng - một trận chiến mình biết rằng sẽ có hàng triệu sinh linh phải bỏ mạng ở số 1 võ thị sáu :))

Em lau người cho mình, dẫn mình lên ghế sấy tóc cho mình, sau đó đưa mình lên giường, em còn không quên đút cho mình một trái nho nữa. Sau đó em lấy bông ngoáy tay, nhẹ nhàng ngoáy tai cho mình. Ôi cái cảm giác được ngoáy tay mà có 2 quả bưởi nó đè lên mặt phê vl anh em ạ. Sau đó em bảo mình nằm sấp xuống, e bắt đầu tẩm quất cho mình. Anh em ai muốn được tẩm quất bài bản thì lựa chọn em 88 này là một sự lựa chọn hợp lý vl ạ, e làm bài bản đâu ra đó, làm mình tỉnh cả rượu.

Và điều gì đến cũng đã đến, em bắt đầu công cuộc làm mình phải hét lên. Em mắt đầu dùng chiếc lưỡi điêu luyện dò la không xót một điểm nào trên cơ thể mình, cái cảm giác mà e ấy dùng lưỡi dọn wc cho mình ôi thôi, bao nhiêu dây thần kinh sung sướng nó bị kích hoạt làm mông mình nó phải ưỡn lên :))) Sau đó em dùng bộ ngực của mình tiếp tục khám phá cơ thể mình một vòng, không những vậy em còn bonus cho mình chuyến khứ hồi với kiểu 69, nói thật, lúc ấy chỉ muốn đè e ấy lên làm shot thôi anh em ạ :))) Cuối cùng em ấy lấy cái thân L của mình đi tiếp vài vòng trên cơ thể mình. Phê vl.

Không chịu được nữa, tôi lật ngửa em ra, em cũng không chịu khoan nhượng, lại dùng chiếc lưỡi của mình bắt phần cơ thể trước của tôi phải khuất phục, lại từ chân đến cổ, em còn cắn nhẹ vào mang tai của mình sau đó nói nhỏ: "phê không anh". Từng nhịp từng nhịp nhẹ nhàng với tiếng rên ư ử, khi đó nếu không phê thì đúng là a có lỗi với đức phật em ạ :))) Rồi điều gì đến cũng đến, em bắt đầu hành hạ con ciu của mình, từng nhịp từng nhịp liên hồi. Tiếng rên của em kết hợp với tiếng nhóp nhép mà đôi bàn tay hư hỏng của mình đưa ra đưa vào cửa mình của em tạo ra một bản giao hưởng mùa thu thật trọn vẹn :)) Với cơ địa khỏe mạnh, 10 phút vẫn chưa có dấu hiệu khuất phục, em bắt đầu sử dụng hết những mánh khóe của em, nào là liếm ti, liếm ngực liếm cổ liếm tai nhưng vẫn không hiệu quả. Thương em quá, tôi bắt đầu đứng dậy, cầm đầu em đẩy từng nhịp từng nhịp vào con ciu của tôi, cuối cùng thì 5 phút sau, 3 triệu sinh sinh của mình cũng đã nằm trọn trong miệng em. Lúc ấy thấy em ấy ho vì sặc mà mình cũng thương, nhưng không sao cả, mình phê là được phải không anh em.

Hai anh em xong xuôi công việc mà người nào người ấy mồ hôi thấm đẫm hết trên cơ thể, 2 anh em nằm ôm nhau lại nói với nhau về những câu chuyện nhân tình thế thái. Được 5 phút sau em ấy dẫn mình đi tắm rửa, lau người kỹ càng, kết thúc một trận chiến 1 tiếng rưỡi mà người bị tổn thất lực lượng nhất là mình.

Lúc em ấy tắm xong còn bảo mình, mấy anh đi trước mạnh bạo quá, cào xước cả ngực của em, tôi mà biết ông nào làm là chết với tôi. Đừng có đối xử thô bạo với người con gái của tôi như vậy các ông nhé.

Nói chung đây vẫn là trải nghiệm vô cùng thích thú và nhiều cảm giác của mình ở jspa, cảm ơn em cô gái nhí nhảnh 88 2k1 lại mang cho tôi một cảm xúc vô cùng thú vị.

Có chăng điểm trừ là cái phòng king 29 này, cái bồn tắm nó bé quá, anh em nếu ai cao trên m7 thì lúc dặn nhân viên bảo sắp xếp cho anh phòng có bồn tắm to nhé.

Yêu và thương nhớ em, hẹn ngày gặp lại - cô gái nhí nhảnh 88 của anh!