Q.1 Làm cái trước lễ với bé 20 dubai nào.

Lượt xem: 361

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Sắp lễ cty thưởng cho cho toàn bộ nhân viên , không nhiều thì ít cũng có tý lộc để lai rai với đồng nghiệp. Gấu nhà dạo này được tui làm công tác tư tưởng nên có đi nhậu thì chỉ cần nhắn cái là xong , không còn làu nhàu như trước. Ghé db tính gặp bé 02 lại sau 1 tháng xa cách mà bác nào book trước nên phải đổi số, tui đổi số 20 nhìn mình dây ưng ý.
Lên phòng vào xông hơi tý em đã vào, nhìn dáng mỏng mỏng là khoái rồi nha. Ra nói chuyện với em tý tui thích cách nói khá là nhẹ nhàng tạo một cảm giác rất riêng. Em đưa vào tắm cũng một phong cách nhẹ nhàng như vậy, ngồi , đứng , nằm em làm từng chút từng chút, cảm giác em làm tui cứ như được mơn mớn nhè nhẹ thư giãn vô cùng. Em để tui nằm rồi em em bj rất êm, tui cứ như đang được nhấp nhô theo từng nhịp bj của em, nhưng đến lúc cao trào thì em kéo tui vào một cảm giác sướng cực độ, bắn một phát siêu cao, sướng không thể tả.
Em tắm lại đưa tui lên giường rồi em ra lấy đá nóng xong bắt đầu đấm bóp , chà đá nóng. Lực em cũng vừa đủ để nằm chill chill thư giản , bác nào thích đi spa vào gặp em rất hợp. Đến lúc em thư giản cũng vậy, em đổ dầu rồi trườn lên, thân mình em nhẹ nên trườn khá là ổn áp nằm cứ như 2 cơ thể đang hòa vào nhau và em để tui nằm ngữa lại bắt đầu em trườn , tui xoa bóp cặp mông em cho mau lớn hehehe, rồi em xoay lại tui chăm sóc cô bé em, còn em thì mút cây kem của tui, 2 đứa cứ thế tập trung cho nhau phần chăm sóc và cuối cùng tui vẫn là người được sướng nhất khi out phát nữa tê tái. Nằm nghỉ tý tâm sự cùng em rồi về điểm danh thôi. Em tắm lại cho tui kỹ , còn bảo cho sạch dầu với không để lại mùi nè. Cưng ghê.
Nghĩ lễ vui vẻ nhé mấy bác, tui đang trên đường xếp hàng về quê đây.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu cùng bé cưng ạ.... chúc huynh có kì nghỉ lễ vui vẻ ạ :2onion35: