Tân Bình Làm sao cua bé nhân viên đệ nhất ?

Lượt xem: 3,299

Dâm Tặc Công Tử SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/24
Chủ đề
2
17
7
HCM
0 ₿
Chuyện là hôm qua tui có đi nhậu với mấy ông đồng nghiệp và ông sếp, xong ghế đệ nhất ôn kỷ niệm, vô thì mấy số quen giới thiệu cho sếp với AE, tới tui thì hết mịa số quen nên thôi chơi random luôn. Má mà hình như hôm kia đi Minh Tâm LTK đen hôm nay được bù lại hay sao á, dù đi random mà nói thiệt gặp con bé nó cưng gì đâu. Đẹp vãi đái (hợp gu tui nên tui thấy đẹp), tóc dài ngang vai thôi, tao nói cái lúc bé vô đnag xông không để ý, nói thiệt random với phần say mịa rồi nên thôi cũng nhắm mắt đưa chân, méo quan tâm nhan sắc gì luôn. Xông xong đi ra, nhìn phát hú cmn hồn, đẹp vãiiiiiii
Má lâu lắm rồi mới đi được 1 bé hợp gu đến vậy. ( xin lỗi mấy ông trước nha, tui vẫn còn phấn khích nên dùng từ ngữ hơi mạnh kk ). Thề là mê liền luôn, nghĩ bụng phục vụ mà OK nữa chắc đem về nuôi luôn quá. Mà thiệt nha, tui không kể mấy cái kia tại nó vẫn là vậy thôi, nhưng nói thiệt bé này nó nói chuyện vui vãi cả đái, nói thiệt mấy ông tui cười từ đầu tới cuối, lúc con bé nó đùa, "thích e rồi chứ gì" má tui kiu "sao biết hay dị" em nó kiu "vậy đem em về nuôi đi" má rụng luôn lúc đó. Nói thiệt là tui đi massage đó giờ chưa hôn em nào, mà bữa nay tui hôn ẻm như hôn người yêu luôn.( hôn má thôi nha mấy ba). nhưng nhiêu cũng đủ làm phê lắm rồi. Về có xin Zalo các kiểu, nt qua lại mà thấy có vẻ là chỉ phục vụ khách chứ không có thật sự như tui nghĩ ( tui cảm nhận vậy ), nhưng mà nói thiệt là giờ tui mê ẻm quá, muốn cua đem về nuôi luôn.
Mấy ông tư vấn cho tui vài cách được không ?
Ngại cái tui làm tháng lương có tầm 35 củ thôi. Cũng thuộc khá chứ chưa phải đại gia gì, nghe các em làm tháng cả trăm nên sợ khó, mà tui mê em nó quá.
Có cách nào "chiếm hữu riêng" về làm vợ luôn hong mấy ông. ( đừng có ông nào vào kiểu chê hay nói này kia nha, mỗi người 1 sở thích, tui chưa vợ con gì, gặp hợp gu, thấy nói chuyện yêu quá, như bị rung động á, quá khứ hay gì tui méo quan tâm đâu, mà sợ ẻm chê tui thôi)
Má viết tới đây tự nhiên thấy nhớ em nó quá, chắc mai phải vô thăm thôi :(

Cothuy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/24
Chủ đề
1
33
9
TP.HCM
0 ₿
Trong đây có mấy bài tâm sự chuyện yêu mấy bé á. Ông timg đọc r từ từ ngẫm nhà. Nhiều ae đi trước từng Trãi như ông z. Có đợt túi đọc 1 bài của ông nào mà chu cấp cho bé đó 1 tỷ hơn luôn ấy

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: tapchoi123 and El25

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
bác nào có link tâm sự chuyện vậy cho đọc thử phát nào.
lúc hứng thì mình vậy thôi suy nghĩ kỹ lại với để lâu xíu thì quên ak, đi pé khác đi thì hết nhớ hứa... nhiều lúc tui cũng sũy nghỉ giống bác muốn nuôi này nọ mà sợ nó quýnh nên thôi =))

• Like
Điểm cảm xúc: Osin and tapchoi123

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đi chơi thì nên để cái đầu lạnh đi ông không là rước hoạ vô thân :))), ông k để ý quá khứ nhưng em thì có đấy. Mấy ẻm xác định làm là chỉ có tiền chứ k có tình cảm, mấy ẻm kiếm chồng chắc kiếm thằng nào k biết quá khứ của ẻm.

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
chưa kể ông còn đi massage thì ẻm sẽ nghĩ quen ông này r sau này ổng đi massage gặp con khác ngon hơn thì sao…hay trong lúc quen mình cũng sẽ đi bú loz con khác…thôi bỏ đi ông êiiii, có tiền thì đi nhiều em vào rồi quên em kia mấy hồi :2onion2:

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
Nghe hấp dẫn quá, có lin k không? Cho xin

thichmatxaz

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/24
Chủ đề
0
12
8
âhh
0 ₿
Bỏ đi cho đầu óc thanh thản,bác mê mê vậy chứ đè ra địt vài lần là lại chán ngay đó mà kk

Cothuy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/24
Chủ đề
1
33
9
TP.HCM
0 ₿
Link đó
Nè Thread 'Cố chấp hay dừng lại ?' https://congdongmassage.com/threads/co-chap-hay-dung-lai.68287/

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
nghe thiệt phát thèm, gặp em nào đúng y mà còn đc thoã mãn thì tiền bạc coi như chỉ kiếm để gặp đc ẻm

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
42
33
Hồ chí minh
0 ₿
Trước hồi 2018 tui cũng tốn cả trăm củ massa +đi ăn +đi cf +đi shopping mới thịt dc 1 e . Cưng lắm yêu lắm cũng sét đánh lần đầu gặp như ông vì e nó giống nyc đến 90%. Mà thịt dc vài lần là chán nhè à. E nó lại kiếm mối khác ngay. Tỉnh táo lên người a e . Chim trời cá nước thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm Tặc Công Tử SG

Dâm Tặc Công Tử SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/24
Chủ đề
2
17
7
HCM
0 ₿
B
Biết là khó, mà mê e nó quá, 100 củ mà thịt được thì chơi luôn, 100 củ mà thịt được 1 thời gian đáng mà

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
344
402
Sài Gòn
1 ₿
Nghe bác tả thì chắc chắn là số hot bên đó mà đã số hot thì an tâm là lương rất cao, 100 củ đôi khi là lương tháng người ta á :)
Mê quá thì chịu khó vào hàng tuần...sau 3 tháng còn trụ được thì tính tiếp và cũng là thông điệp cho em là bác muốn theo đuổi nhưng số hot thì xác định là tay chơi nhiều đấy, mà ĐN thì chủ doanh nghiệp, GĐ các kiểu đi cũng khá, bác nhắm đốt tiền lại ngta hãy dấn thân :)