Làm sao tui wên đc e đây...(09 ah)

Lượt xem: 2,874

Boorelax

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
4
13
15
31
0 ₿
Một buổi chiều cuối tuần đẹp đẽ,đang suy nghỉ mong lung chẵng bik làm j,cứ nghỉ k lẻ cuối tuần lại nằm vật vờ ở nhà sao...1 ý định táo baọ le loí xuất hiện tại sao k wa thư giãn vs mấy e ở ML ,sau 1 lúc trò chuyện vs mod @Rubi và cuối cùg cũg đc a tin tưởng giao cho nhiệm vụ thám thính ML trại...
Sau khj băng wa những con phố cuối cùg e cug̃ đến ML trại,sau khj xuống ngưạ xuất trình thủ tục đơn giản nhanh gọn lẻ,tui đc dẫn vào phòng đợi nàng tiên of tui,xông hơi đc 1 lúc thì e cug̃ đã xuất hiện,sự hồi hộp cảm giác rạo rực thúc đẩy tui fải ra xem e ấy như thế nào,fải noí thật là wá tuyệt các bác ạ(đúng gu e lun) mặt cug̃ ok,ngực xinh,body nhìn muốn hiếp thôi,và giọng noí nhẹ nhàng và rất tình cảm...
Sau màn làm wen xả giao,e tắm cho tui sạch sẽ và noí a lên giường để e chăm sóc nhé...
Mas khoẻ:đủ bài,đủ lực làm tới đâu thì hoỉ a thấy như vậy có thoải mái chưa,rất wan tâm tới cảm giác of khách hàng(điểm cộng cho e ấy)
Về phần thái và mas mệt:e tận dụng lợi thế of body mình và chiếc lưỡi ma wái of e,khám fá moị ngốc ngách of tui,thik nhất đc e liếm 2 đầu ti of mình,rất điêu luyện nhé các bác,tui có cảm giác giống như đang ân aí vs ng tình of mình z đó,rất tình cảm rất hưng phấn,vs cặp bưởi of e là tui tê tái cả người,e trườn tới moị bộ fận trên cơ thể tui ôi sao cảm giác thật khó tả,trong lúc ấy tui lén nhìn e thấy vẻ mặt e dâm dâm làm sao ấy nhưng mà a thik haha...
Thằng a đc thoải mái ruì giờ thì cug̃ fải tới thằng e,đầu tiên e ấy BJ nhẹ nhẹ cậu nhok,sau đó e lấy cặp bưởi of mình e thằng e of tui vuốt lên vuốt xuống mềm maị sung sướng làm sao,tiêp đến e dùng lưỡi liếm massage e đi nhẹ nhẹ trên đầu of thằng bé 1 hồi sau đó e như muốn nuốt chửng thằng bé luôn đó ah,trong lúc e hành hạ thằng nhok tui cug̃ k wên massage cho e,tay boṕ ngực tay mò hang cua nước nôi tùm lum lun ah,lâu lâu có cảm giác e phê e rên nhẹ nhẹ đủ làm mình sướng rơn ng...cuối cùng chuyện j đến cug̃ fải đến xin đầu hàng e,trong lúc sung sướng ấy tui ôm chặt e ấy vào ng để tăng thêm sự sung sướng,e thật tuyệt vời...
Sau khj tắm lại sạch sẽ,cả 2 nằm ôm và tâm sự vs nhau đc 1 lúc thì tui cug̃ ra bề trong sự mãn nguyện và sung sướng...thầm cảm ơn đã đến vs a tối nay...hẹn gặp lại...
TỔNG THIỆT HẠI: Tic(đc tài trợ) Tip 5xx locker 50 xe 20
Cảm ơn các bác đã wan tâm nhé,chúc các bác có đc sự mãn nguyện và vui vẻ mỗi khj trải nghiệm nhé...

• Like
Điểm cảm xúc: Tuancuchi1 and xpress

longhuynh1988

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/10/18
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
Xin cho hoi la ban di ban so may? ML la cho nao vay ? Inbox ten cho minh dc khong?
Xin loi minh di xa 5 nam roi. tuan toi minh ve VN nen muon nho ban chi giup :)
cam on nhieu!

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Chủ thớt có ghi trên tiêu đề là bé (09 ah) kìa, Minh Long bữa tui cũng đi thử rồi ở 337 nguyễn thượng hiền p11, q10 bạn nhé... Bạn có thể xem box minh long để tham khảo ấy :D về VN mời tui cf là đc bác nhá :v

longhuynh1988

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/10/18
Chủ đề
0
2
0
35
0 ₿
haha cam on ban nhieu, minh se ghi lai note tren dien thoai co gi ve VN keu taxi cho toi do :) Con cafe thi chuyen don gian thoi. So khong co thoi gian thoi ah.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Mặt xinh ko bác thớt ơi

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
1 số khá bạo vừa tiếp xúc như đã thân rồi và nude vòng 1 ngay và lun .

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Sv tốt nhưng gương mặt thì mấy thím “ bé chưa biết gì “ pr quá rồi . Thím nào hay đi hệ thống MT thích gái Face đẹp quen r thì cân nhắc .

Tuancuchi1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/18
Chủ đề
4
45
9
32
0 ₿
Với tầm tiền 350k Bác tìm đc nơi nào tốt hơn inb tui với =]]