lam the nao de out duoc khi mat xa

Lượt xem: 2,894

doilacatbui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/15
Chủ đề
1
5
0
44
0 ₿
Minh cung di mat xa nhieu lan roi nhung chua co lan nao ra ca. Cac bac co bi quyet gi chi dum nhe.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Bác nói cụ thể coi là ko ra là như thế nào?:( Bác nói chung chung quá nên khó mà xác định đc nguyên nhân:eek:

doilacatbui

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/15
Chủ đề
1
5
0
44
0 ₿
Mình đi masage các em cũng nhiệt tình hj cho, bj cũng có nhưng chưa có lần nào out cả. Chơi với gấu khoảng 5,10 phút thì ra.

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
@@ vụ này nghe ngộ nghỉ, thường bác làm với gấu 5-10 phút ra thì là bt mà, đâu có vấn đề gì về sinh lý đâu, sao đi matxa lại ko ra @@

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Lúc bác chit gấu là lúc bác làm việc hùng huc, dễ đạt khoái cam, còn lúc mấy em làm bác chỉ nằm hưởng thu nên lâu ra, bác phải chỉ dẫn em làm sao đạt khoái cam của bác, bác cũng phải hoạt động mới ra, thường thì em nào ky thuật tốt đều biết cách làm cho khách mau ra, còn các em ko có ky thuật thì chỉ biết làm bình thường. Như tôi nè. Lúc trước phải lâu lắm có khi 30 phút có khi ko ra. Lúc đó cũng nghĩ mình bị gì đó nhưng sau khi gặp 1 em đẹp và rất sexy, làm lâu năm ky thuật tốt nên lần đầu chỉ 1 phút sau Là out. Mấy lần sau là quen nhưng ky thuật em tốt quá nên chỉ 5 -10 phút là out. Tiếc là em xin nghỉ về quê luôn rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky and boycondon560

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
bữa nào bảo gấu của bác matxa thử, xem bao lâu bác ra.....tự rút kinh nghiệm cho những lần sau :rolleyes:

knightbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/15
Chủ đề
1
19
9
36
0 ₿

zị cái này còn tùy vào bác có hứng hay ko, :confused: , đôi lúc đi gặp mấy em làm cho có, mà mình lại ko thích nữa thì cũng rất khó ra. Bác thường thích gì, làm gì với con gái thì cứ làm y như vậy để lấy cảm hứng. Như mình toàn nhìn vào 2 cặp bưởi nửa kín nửa hở, kích thích :p

Sửa lần cuối:

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Mình cũng bị tình trạng này vài lần trong 1 tháng trở lại đây :(, mấy ngày đầu đi ms gặp trả bài, công nghiệp hay hà mã gì cũng out đc (chắc chưa từng tiếp xúc với gái nên ko kiểm soát nổi thằng em :p)

Còn gần đây đi mối quen, thư giãn toàn nghe em nó "than dữ" đứng nghĩa đen, ca bài ca con cá: "sao anh mạnh dạ", "ra chưa dạ", "ra đi mà, huhu, em mỏi tay rùi"... Thiệt là mình chỉ biết nhăn răng cười trừ với em nó :oops::oops::oops::oops::oops:. Lố giờ 5 - 10 phút mình đành ngậm ngùi dừng lại (nghe nói ở đó lố giờ ktv bị chủ phạt)

Mà bác @sisoko đi phòng VIP hay ở chỗ nào mà thư giãn tận 30 phút thế bác. Mình đi thường, ms xong còn dư có chừng 10 - 15 phút để thư giãn, hjx hjx

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Phòng Vip, mấy em đâm bóp xong rồi thư giãn, dam bóp nhanh làm mau ra, như công nghiệp vậy, mấy em đâm đang hoang thì căn còn 15 _ 20 phút, cong nghiệp dam đúng 5 phút là thư gian luôn. Po tay

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Mình đi massage là chính, thư giãn là phụ... kiểu này thì cũng pó tay, hehe.
Tùy gu mấy bác nhỉ, những chỗ kỹ thuật massage tốt đa phần kém vụ kia mà. Lần đầu vào em còn tưởng đi lộn massage lành mạnh :eek::eek::eek: (vì làm ms khỏe xong là em nó phán "xong rùi anh", đứng hình vài giây :D)

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
34
0 ₿
Đối với mình chỉ 10s là ra mất tiêu. Đụng vào người phụ nữ là cứng liền