Lần đầu đi Joko, cập nhật mới nhất cho các anh em

Lượt xem: 25,966

dark6x3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/10/14
Chủ đề
0
6
16
0 ₿
Ai đi đi chứ tui là tui ko đi Joko nữa dù giờ nó HE hay ko, nói chung ko có niềm tin vào thằng này.

Nó làm như vậy càng chứng tỏ nó khinh thường khách, coi khách chẳng ra gì. Lúc đông khách thì chảnh, tăng giá, siết, tới lúc vắng thì nó lại lụi cụi làm ngược lại. Rồi mấy tháng nữa đông rồi Forum lại có tiếp bài phốt nó quá.

Mà đặc biệt tui ko đi vì con lễ tân, nó ăn nói rất mất dạy và vô học, tới book Joko nhiều khi nó huỷ lấy ca người khác chèn vào. Tới lúc tới thì nó bảo không gọi lại confirm.

Với chất lượng dịch vụ sập sùi và thái độ lễ tân như vậy thì liệu có đáng đi?

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bro nói hoàn toàn chính xác về dịch vụ tại Joko, ở đây nói thẳng ra là con chủ và con lễ tân rất vô học. Tôi đã cho nó 1 sao trên google rồi, ko hiểu sao bọn Joko này nó vẫn làm ăn được khi nó rất khinh thường khách hàng. Chắc có lẽ giờ đây khách quá dễ dãi chấp nhận bỏ tiền ra và mang cục tức đi về thì hãy đến Joko.

• Like
Điểm cảm xúc: Diluc and Hemihellcat

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Lễ Tân đó đc biệt danh là Camera mà , ghét ktv nào lock tour làm khách nc ngoài thấy mẹ lun, ức quá lứa vuốt tốt ở Joko off hết rồi, nhưng bất di bất dịch là kiểu delay đợi hoài k thấy thay đổi. Hẹn thì tệ lắm cũng 30p chờ.

• Like
Điểm cảm xúc: tinnguyen123 and Hemihellcat

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn nói hợp lý quá.
Mỗi nơi nên có bài bản cố định riêng.
Ví dụ như chuẩn Joko là bài vuốt lướt cảm xúc dưới đôi tay mềm mại điêu luyện của gái xinh. Thì giữ vững dịch vụ như vậy luôn.Chứ kiểu dịch vụ mà theo thời thế thất thường vậy dễ dẫn đến khả năng trồi sụt cảm xúc và tip lắm.

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Chắc KTV cũng thống nhất với chủ rồi, giữ bài cũ thì chỉ còn khách Tây với khách tip như Tây thôi, anh em bỏ đi hết. Chứ vuốt lướt mình thấy cũng ổn thôi, không có gì quá đặc sắc. Được cái KTV trẻ, đẹp. Không có kết bài thì chắc cũng chỉ đi 1 lần trải nghiệm cho biết chứ không quay lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Ngáongo and Lực phạm

Blackpink2023

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/7/23
Chủ đề
0
68
21
Hà Nội
0 ₿
Bác nói hợp lý quá may mà tui chưa đi

• Like
Điểm cảm xúc: Ngáongo

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ghét ktv thì nói làm gì, con lễ tân này nó ghét khách nữa mới ghê, khách nào nó ghét rồi thì black list ko cho đi luôn chứ ở đó, hỏi nó mấy giờ trống lịch mà nó toàn kêu kín lịch hôm nay rồi a ơi, full lịch cả ngày rồi a ạ trong khi 1h trưa nhắn nó, con lễ tân này có ngày khách nào điên lên úp bô nó luôn thì đừng có trách.

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
26
10
thành phố HCM
0 ₿
kkk bác nói đúng, lúc nào cũng bảo full lịch. Chả bk Full kiểu j lun. NV thì than không có khách, đứa thì cả ngày không có tour, đứa thì 3-4 tour. Chả hiểu sao lễ tân chán thế nhở, nhìn cũng đâu có xinh lắm đâu ta

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Chịu thôi bác, đợt mình đi có mấy bữa vào mà mấy em xin nghỉ mệt nữa mà ( do đi quen ). Đợt be trang bị lock nó làm khách nc ngoài 2 3 ngày vào bơ phờ luôn ( k có tip ) fai làm lực mạnh nữa.

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Nước ngoài ko tip à mang tiếng mà ko bo dị thua a e việt nam toàn tip cao!