Tân Bình Camapro Lần đầu đi số 5 ở Savi và trải nghiệm khó quên

Lượt xem: 1,169

dark.kurosagi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/23
Chủ đề
8
52
31
TP HCM
0 ₿
Sau 2 lần lỡ hẹn với Savi cộng hòa vì mình hay đi trễ, tầm 3-4h sáng mới bắt đầu đi , thế nên những lần trước đến toàn bị các bạn nhân viên báo là sắp đóng cửa nghỉ hoặc các bé đã về rồi, làm mình đành phải đi nơi khác .

Nhưng với tâm thế của người thích đi trải nghiệm massage như mình, mình từng đi ở các quận như 1-3-10-gò vấp - q12 , cũng có nghe giới thiệu qua Savi nhưng lỡ hẹn 2 lần nên lần này quyết tâm đi sớm để không phải gặp cảnh đóng cửa như mấy lần trước

Tất nhiên trước khi đi mình cũng có đọc review của các bác đi trước để xem bé nào hot, thấy các bác giới thiệu khá nhiều, về số 5-18-79...v..v... Làm em cũng không biết phải chọn ai vì ai cũng có những bài review cực đỉnh

Thế nên tuy háo hức nhưng em cũng đến với tâm thế tùy duyên, gặp ai thì cũng vui vẻ chứ cũng sợ các số hot sẽ đông khách thành ra ko gặp đc .

Đến với Savi lúc 1h khuya , vừa vào đã có các anh nhân viên tiếp đón khá dễ thương, sau đó mình chọn vé New ( lúc đầu tính sẽ đi vé King rồi mà nghĩ đi nghĩ lại thấy không riêng tư cho lắm, tại đó giờ e cũng chưa đi vé King bao giờ , tưởng hnay phá lệ rồi ai ngờ cũng chưa dám đi vì vẫn thấy hơi kì )

Thanh toán tiền vé ở dưới xong anh phục vụ dẫn lên phòng, khi đó mới hỏi là có số 5 ko anh ơi, Anh nhân viên mới quay qua hỏi mình a đi bé số 5 bao giờ chưa, mình mới nói là chưa, chỉ mới đọc review thôi, với cũng mới tới đây lần đầu

Xong a cũng cười vui vẻ, nói ok có bé số 5 để em kêu bé lên cho mình.

Trong thời gian chờ đợi mình cũng xông hơi ướt với khô như mọi lần, và cũng nghĩ trong đầu không biết trải nghiệm lần đầu ở đây ntn , mong ko bị sụp là đc( tại thật ra mình cũng dễ tính, có vài chỗ khác mình đi tuy không hài lòng nhưng mình cũng không trách móc gì, chỉ cần đừng yêu sách quá là OK)

Vừa xông khô xong là nghe tiếng mở cửa, bé bước vào thấy mình cũng vừa bước ra bé liền chào hỏi rất dễ thương.

Xong chuyện gì đến cũng đã đến

Mới gặp lần đầu mà ngỡ như quen từ lâu, bé cởi nhẹ lớp áo ra rồi ngồi lên đùi mình... quậy tưng bừng

Khá bất ngờ vì màn nhập cuộc này làm mình cũng cuốn theo luôn, 2 đứa ôm nhau rồi hôn vài cái kiểu đã lâu không gặp, mà đó giờ đã gặp bao giờ đâu

Rồi bé tắm chung và đòi... ăn thịt mình dưới nước và đúng là mình bị ăn thịt trong bồn tắm thật, những cảm giác rất khoái lạc.

Nhưng do mình ko ra đc trong đó nên kêu thôi lên giường nằm đi cho dễ làm, bé cũng ok luôn.

Mà cái này thật sự đó giờ mình đi mấy chỗ khác ko có cái giường như bên đây nằm thoải mái lắm, rồi bé cũng như cọp đc thả về rừng, nằm ôm chặt lấy mình, massage kích thích các chỗ khác và thằng em của mình, xong quay qua 69 luôn khiến mình cũng đành... nằm im hưởng thụ và out ở hiệp 1, cảm giác lúc này cũng như lên mây các bác ah ( điểm cộng chỗ này là do mình đi các chỗ khác nếu đi vé thư giãn 2 lần thì thường lần thư giãn đầu họ không kích thích nhiều chỗ hoặc đơn giản chỉ ngậm thằng em vậy thôi để xuất ra chứ ko dùng skill nhiều, hm...tùy nhiên vẫn có những chỗ có vài điểm đặc biệt khác nhau nhưng cũng ít, chỗ đó ở luxury gv thì phải, cũng ok ) Sr mọi người em có hơi lan man nhưng do lần đầu tiên viết review nên cũng muốn viết kỹ và chia sẻ góc nhìn ở nhiều cơ sở xem chỗ nào hơn nhau hoặc chưa bằng nhau ở khâu nào xem các bác có trải nghiệm có khác em ko, chứ ko có ý gì đâu nha

Quay lại câu chuyện sau khi out lần 1 và sung sướng như tiên thì bé chuyển qua massage khỏe và 2 đứa nằm tâm sự với nhau vài chuyện trên trời dưới đất để mình hồi sức lại cho bé ăn thịt tiếp ( vì lúc đầu bé có nói là đêm nay a là của em rồi, em sẽ ăn thịt anh, tất nhiên mình cũng rất sẵn lòng kkk)

Đến đây nếu bàn về trình độ massage khỏe thì cũng tương đối, bé cũng đi các đường lưỡi điêu luyện, nhưng chỉ khi đi lưỡi đến vùng cổ thì mình mới nổi da gà vì sướng ( còn ở các chỗ khác có những bé đi đường lưỡi từ chân- hông - lưng tới cổ là nổi da gà hết cả 4 ) còn bé thì khi đến cổ mình mới có cảm giác đó, tuy nhiên đây là tùy mỗi bé có cái hay riêng, bé 05 thì có các skill khác bù lại cũng rất tốt và rất chu đáo khúc này mình review chân thực đúc kết nhiều nơi để các bé nâng cao trình độ hơn thôi chứ ko có ý gì chê đâu nha

Khi massage khỏe thì bé cứ luồn tay xuống dưới chọc ghẹo thằng em mình làm nó chịu không nổi bé kêu từ từ em chỉ mới ghẹo xíu thôi chứ chưa ăn thịt liền đâu

Rồi đến khi mình hồi sức, màn cuối cảnh cuối cũng phải xảy ra, cuồng nhiệt như đã quen nhau từ lâu, cả hai cùng quyện vào nhau và cùng nhau lên đỉnh Olympia, nước tuôn trào như mưa ở Sài Gòn bữa giờ, ngập tràn trong sự sung sướng.

Sau hồi tâm sự mỏng thì bé xuống đem cho mình tô mì trứng lên phòng để ăn nữa, rồi hỏi han a ăn có vừa chưa, có nhạt ko để em xuống lấy muối thêm..v..v... Rất ân cần chu đáo ( 10 điểm cho cách cư xử và thái độ quan tâm )

Nhìn lên đồng hồ khi này cũng đã đến giờ, mình tip cho bé rồi tâm sự vài câu rồi về.

Kết thúc 1 đêm hoan lạc đầy cảm xúc với bé 05 . Rất ok

Chấm điểm 4 vòng và skill thì 10/10 vì cái này bù cái kia, quan trọng là thái độ và cách cư xử, chứ theo mình thấy mấy số đo kia và skill ko quan trọng lắm nếu thái độ không tốt.

Nói chung sẽ có ngày ta gặp lại nhau nữa, chúc em nhiều sức khỏe

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Su_Ca_Ra_Ki

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
cam ơn anh nhiều ạ . hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ☺️☺️☺️☺️

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @dark.kurosagi đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.