lan dau duoc 2 em bj

Lượt xem: 19,095

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thichamdao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/14
Chủ đề
2
7
0
0 ₿
Lau nay len forum xem cac bro rp thay matxa plt1 rat phe nen tuan roi san cong viec dang stress thang sep nen ve som ghe plt1 de thu gian.
gui xe truoc ks, di thang vao. em thu ngan hoi anh di ve thuong hay vip, anh di vip em.
xong thang locker dat vao thay do, tam truoc roi xong hoi sau de khoi bi cam.
xong roi thang locker hoi anh chon so nao, minh moi noi so 29 co khong em
29 co anh, ok dan len phong. Nam trong phong cho 5 phut sau em no xuat hien
phai noi em co dang rat ngon, cao da trang.
v1 cam,
vong 2 ok,
vong 3 vua van, san
moi xong hoi nen vo phong may lanh thay lanh qua nen noi voi em no, em oi anh lanh qua em lam cai gi cho anh am len di.
em no cuoi hihi, vay hga anh, de em om anh nhe
em no nam xuong om minh minh om em, ro vu em no , roi noi em dep qua anh muon thu gian truoc roi matxa sau
em noi ok anh. xong roi em cot toc len chuan bi tac nghiep
em hon hit, bu vu minh, ro thang nho minh dinh bj, nhung minh chot nho lien hoi em " anh muon ban em vo phuc vu chung voi em duoc khong?"
em no cuoi ngac nhien roi nois duoc chu anh.
hihi, minh nghe khoai qua lien noi vay em tu tu thu gian de keu ban em vo lam chung cho vui
em no ra ngoai, luc sau co thang quan ly vao hoi anh oi anh muon 2 em thi anh cho em xin them tien ve 100k
minh noi ok, mien sao 2 em thu gian cung luc la duoc roi
cho khoang 5 phut sau, em 29 dat them 1 em vao. em nay so 15. phai noi so voi em 29 thi nhin mup hon, mac du ko cao bang nhung em nay trang, vu to tuong rat da
sau do 2 em bat dau thu gian, em 15 thi bj, con em 29 lam tinh, bu vu liem tai ren ri
oi lan dau tien duoc 2 em phuc vu hung qua nen chua den 5p out luon.
sau do nam noi chuyen voi 2 em, khoang 15 phut sau th ugian tiep
lan nay thay phien em 29 bj. co le da quen hay sao ma cai thu 2 lau ra vai, em 29 bj gan 15p ko ra, den em 15 thay phien, em nay bj con tuyet hon em 29 nua.
khoang hon 20p minh moi out
cam gian thay yomost
danh gia: rat tuyet
tong thiet hai: tic( 20+100k) + tip 400k + tien gui xe 5k = 525k
ra tam rua roi ve, may thang loker ca dam chay theo keu bo, ghet qua deo bo cho thang nao het.
hehe ;)

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
ngon trym đấy, mình chưa đi 2 em bao giờ :) nhưng nếu đã gọi 29 thì nên để 1 mình em làm thôi mới phê bác ạ, nghe report là biết em chưa tung hết đòn rồi :))

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Eo biet bac có chém hay ko ? Chu hm wa thu di so 8 hoi no co lam 1 luc 2 em dc hay o, no keu 2 em thi Ben này tính 2 vé. :))

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

thì đúng vậy , chủ thớt nói tốn Vé + 100k rồi còn gì ...

dragon86

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/11/13
Chủ đề
6
37
4
0 ₿
Giả sử mình có thêm 1 vé mời thì mình lấy trả tiền tic đc ko bác? nghĩa là tic (20+20) + tip 400k + tien gui xe 5k tuong tu nhu tren

thichamdao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/14
Chủ đề
2
7
0
0 ₿

babaphi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/1/14
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
choài, tip là tip còn tic là tic chứ pác, bác làm vậy em nó sống sao đây :D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
mình thấy chổ nào cũng vậy , ko ai mà nhận 2 vé 1 lúc cả ...

thichamdao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/14
Chủ đề
2
7
0
0 ₿
PLT1 bây giờ mấy em có chiêu mới vào thư giản BJ trước để mình nằm phê khỏi phải đấm bóp. đở mất sức mấy em !!! anh em cẩn thận

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.