Gò Vấp Lần đầu ghé Dubai Gò Vấp 'vấp cục đá té xuống giếng'

Lượt xem: 5,407

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Lâu rồi mới chồi lên diễn đàn, thấy ae dạo này sôi nổi trở lại, trong lòng cũng háo hức ko yên.
Có dịp đi ngang Gò Vấp, sẵn tấp vào DBGV luôn, lướt dọc lướt ngang trên diễn đàn thấy em nào em nấy cũng ngon cơm nên không cần do dự, chạy thẳng xuống hầm quăng xe lên book vé osen 1 ngay luôn.
Các ae locker nhiệt tình chạy lăng xăng do khách đông nhưng pv rất chu đáo

Csvc không quá khang trang nhưng cũng không tệ, có điều giường hơi nhỏ

Lúc mình vào mua vé thì khoảng 22h30, lúc đó khách đợi khá đông, nhưng ae thu xếp rất tốt không để cho khách đợi quá lâu. Mình hài lòng về khoản này
B11
Mình vào xông hơi một tí xong ra ngồi chơi xơi nước khoảng 10- 15 phút thì KTV vào
Ngoại hình cũng ok, gương mặt dâm đãng. Cứ ngỡ sẽ được đưa lên mây nhưng đời không như là mơB12

KTV bắt đầu thoát y không chừa mảnh vải nào trên người. Mình nghĩ là sẽ được tắm cùng nàng nhưng KTV chỉ đứng tắm cho mình thôi mà bản thân ko đụng giọt nước nào vào người luôn mà cũng ko có kỹ thuật gì trong bồn ngoài tắm cho mình.

KTV nói trước đó đã tắm chung 3,4 lượt trước rồi bây giờ ko tắm nữa sợ lạnh. Gì kỳ vậy ta, ko lẽ đi giờ này, đi lượt sau là chịu thiệt như vậy à. Mất hứng tập 1B17

Mình cho qua phần đá nóng. Bắt đầu lên giường nằm, được đấm bóp gãi đầu vài cái, KTV nói đuối quá và mình có kêu mệt thì nằm nghĩ tí đi, (mất hứng tập 2)B08

Không thấy làm Thái gì hết rồi KTV nói em mần cho anh nha, rồi ngồi dậy BJ khí thế, lúc này mình mất hứng toàn tập, thằng nhỏ của mình dở dở ương ương luôn, nhưng vẫn cố gắng cho ra rồi cuốn đồ đi về cho lẹ.B19

Lúc đó mình đi phòng ở lầu 1 kế toilet. Do mất hứng nên quên mất hỏi số mấy. KTV có hình xăm sau toàn lưng và đùi.

Mình nghĩ cơ sơ nên xem lại KTV nào mệt thì xin nghỉ sớm, tránh trường hợp ảnh hưởng đến trải nghiệm của khách, không tương xứng với dịch vụ mình chọn.

Hic. Ko lẽ lâu ngày xuống núi phải gặp hạn, có cao nhân nào giải dùm mình B11không

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon

Hai cù nèo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
4
64
22
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Nếu theo như lời bác nói thì đề nghị cơ sở nên xem lại, chứ như vầy mất khách hết.

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

Simple123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
29
11
0 ₿
Nếu xăm kín toàn lưng thì chắc là e 04 nha bác. Lần trước e đi ktv 05 rất hài lòng, 1 tuần sau đi bé 14 cũng trải nghiệm giống bác rồi từ đó ko còn hứng đi tiếp nữa :( ( e đi vé *** queen)

• Like

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Chia buồn cùng bác, cơ mà giường e thấy đâu nhỏ đâu bác, bữa e đi *** queen cái giường tam giác đấy e thấy đủ cho cả 2 ng 1m7 nằm chung còn được mà

• Like

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé ad xin gưi lời xin lỗi chân thành nhất đến bác..... ad ghi nhận những ý kiến đóng góp của bác và chuyển lên quản lý để tăng cường thêm KTV, đảm bảo các bé KTV được luân phiên nghỉ ngơi đảm bảo sức khoẻ .... Ad mong bác thông cảm và xin phép được gửi tặng bác một vé Osen1 mời bác cho Dubai cơ hội để bù đắp.... Theo thông tin ad cập nhật thì mấy ngày nay cs và các bé KTV luôn quá tải.... Đặc biệt ngày hôm qua đặt trên 100 luọt khách ghé ủng hộ...... vào lúc 2h sáng Dubai quá tải ko còn cả chỗ cho Quý khách ngồi chờ, có những Quý khách khi đặt lịch cơ sở xin hẹn qua ngày hôm sau nhưng vì sự quá nhiệt tình mà cs ko thể hẹn qua ngày hôm sau đc.... bởi lẽ đó mấy ngày nay các bé luôn quá tải mong quý khách lượng thứ mà bỏ qua.... Dubai sẽ tiếp tực tăng cường KTV để đắp ứng được tất cả Quý khách tin tưởng.
Trân trọng cảm ơn bác!!!! bác check inbox để nhận thư mời nhé!

Simple123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
29
11
0 ₿

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Bác có thể inbox cho Ad bé số mấy phục vụ bác ko???? Dubai xin cảm ơn những chia xẻ góp ý …. Có sở có số Hotline của Tổng quản bác có thể inbox hoặc góp ý trực tiếp hotline…. Cơ sở chưa bao giờ giải quyết mà khách thất vọng…. Có sở có cam kết về chất lượng… bác nào ko hài lòng có thể góp ý trực tiếp tại quầy hoặc gọi Hotline: 0932 032 113… nếu quý khách ko hài lòng cơ sở cam kết hoàn lại 100% nhé bác….
Một lần nữa cảm ơn bác, nếu bác có nhã ý góp ý vui lòng góp ý ngay sau khi xuống quầy hoặc gọi hotline.

Trân trọng!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Chất lượng nên được đặt trước số lượng cơ sở ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Mutskiu and Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Vâng cs sẽ điều chỉnh lại và tăng cường KTV … và đặc biệt là tăng tg nghỉ ngơi cho các bé…. Thanks bác đã góp ý…. Bác Bựa Number one

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

hunxu

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/8/17
Chủ đề
0
48
4
32
0 ₿
Chà chia buồn cùng bác nhé. Em này mình đi cách đây 3 tuần vô mần nhiệt tình lắm cơ mà

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
Khả năng là 04 mà e thấy ok lắm trước giờ dubai e thấy ổn mà bác đi sai giờ hoàng đạo hay sao ý

Tranvannghia

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/12/21
Chủ đề
1
5
2
0 ₿
Bé 04 này tui đi rất nhiều lần rồi làm rất là oke nhiệt tình vui vẻ với khách và rất đồng cảm vs bé, ko biết chắc do chủ thớt ăn ở sao vs em í rồi

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Sao lại dùng từ ăn ở? Ko được thì report ko đc, ăn với chả ở là sao

Mutskiu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/11/21
Chủ đề
3
15
6
0 ₿
Nghe Rp như mơ vậy mà cũng thấy bt bữa ghé đi osen1 gặp em mới làm bên Q7 chuyển qua gì đấy, làm khỏe thì qua loa... Cũng chẳng tắm chung, làm xong thì tranh thủ mặc đồ vào rồi ngồi chờ mình báo về... Trong khi time còn hơn 30p nói chung mấy việc này kêu phản ánh thì tội mấy bé. Cơ sở phải đào tạo cách pv từ ban sơ để khách rp lại mây hay

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Bác vui lòng cho Ad hỏi bác đi bé số mấy và ngày nào được ko ? Để Ad chuyển thông tin đến Quản lý xử lý triệt để vấn đề này…. Có thể có một vài góc khuất mà chỉ có các bác thực tế trải nghiệm chia xẻ cơ sở mới lắm bắt được …. Phiền bác inbox cho Ad xin thông tin chi tiết nhé.

Tuấn Anh 97

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/3/22
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
B04ôi vãi. Đang định đi thử Dubai mà nãy giờ đọc được 3-4 bài phốt thấy ngại quá