Lần đầu ghé thăm Dubai Bình Tân vs bé 16

Lượt xem: 878

Shine

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/2/19
Chủ đề
3
52
7
29
0 ₿
Bữa đó lướt box chat thấy bác EmGaiXynhDep rủ nhau đi DB. Riêng mình cũng nghe danh BD muốn đi thử xem ntn. Thế là chốt 4 giờ 2 a e gặp nhau chạy vào gửi xe.
Lần đầu nên e quất suất Thái luôn. Sẵn có anh em trên cộng đồng đề xuất bé 16 vs 68. Xui vì bé 68 đang bận nên gọi bé 16 luôn. Còn bác EGXD thì thử suất ONSEN. Ngồi tầm 5p thì 2 anh em chia tay nhau từ đây.
Lên phòng xông hơi dc tầm 10p thì bé vào. Bước ra từ phòng xông hơi thì thấy bé đang cbi giường. Nhìn xong e thất thần vì đúng gu cmnr :))). Đứng chút thì bé thấy mình ms xông ra nên chào vs cười phát rụng tim luôn. Chào hỏi dc chút thì đi tắm. Bé chăm sóc thằng anh vs thằng em đúng chất mẹ chăm con .xong xuôi lên cho bé massge
Massage khỏe: bé làm đúng bài bản luôn, bao lực.
Massage Thái: gò bồng đào săn chắc lướt trên lưng như được bước vào tiên cảnh mà hái đào tiên vậy. Lâng lâng khó tả haha
Massage Mệt: bé bắt đầu lật mình lại, đá bi, HJ BJ đúng phê. Trước đó từng đường lưỡi làm e cảm giác như có con gì đó trườn qua trườn lại. Lúc ẩn lúc hiện. Bí hiểm vô cùng. Lúc đó e cũng khám phá v1 và v4. V1 săn chắc vừa tay, v4 thì e cầm tay chỉ dẫn đúng chỗ để khám phá. Sướng còn gì bằng khi con gái chủ động như vậy :)). Cầm cự dc tầm 10p là e out. Hết chịu nổi vs em nó :D.
Xong xuôi ngồi hút thuốc vs tắm lại, bé hỏi ăn kẹo k thế là chìa 1 hộp kẹo cho ăn, nguyên giỏ đồ nghề vừa kẹo vừa bánh :))). E lạc vào tiệm bách hóa hay sao ấy các bác haha. Xong hết giờ đi xuống hun bé phát cuối r đi về.
Tic 430 ( có code) + tip 500k. Mãn nguyện đi về. Sẽ quay lại gặp bé nhưng không phải hnay :3

• Like
Điểm cảm xúc: caubetihon and Alibaba đi lạc