Lần đầu Joko, khá hài lòng :))

Lượt xem: 17,667

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Trước có mấy bài về Joko, ý kiến nào cũng có làm tôi bị mâu thuẫn nội tâm. Đang bị chai cảm xúc với massage mệt, sẵn nghe đến bộ môn vuốt lướt, rồi happy endding cũng tò mò. Sau 2 lần book thì cuối cùng cũng có lịch. Cơ sở vật chất cũng ok, thiết kế phong cách trẻ, ổn trong tầm giá. Đến cái chính luôn nhé, chứ mấy bố trong đây quan tâm gì đến cảnh quan mấy đâu, kiểu có cũng đc, ko có cũng ko sao.

Cá nhân tôi thấy lễ tân bình thường, làm gì kiểu đáng ghét như mấy bạn phàn nàn đâu nhỉ. Đến nơi chào, rót ly trà đào uống, rồi tư vấn gói. Đi gói aroma thì nhẹ nhàng, Thuỵ Điển thì mạnh. Tôi chọn aroma cho trải nghiệm lần đầu, chọn phòng riêng, đi gói 90’. Giá 650k. Lúc về còn hỏi để dép ở đâu (tôi tự lấy dép), ra mở cửa, còn đưa ra tận xe.

Nhân viên ở đây xinh vãi đái các bác ạ =)), bé làm cho tôi cao, cỡ trên mét 6, dáng thon gọn, trắng, da mịnnn. Lúc làm xong còn quảng cáo nhân viên bên em tuyển chọn kỹ, ai cũng xinh. Cùng bé lên phòng, bé bảo anh tắm rồi thay đồ ra, còn bé ra ngoài. Tắm xong ngâm chân 1 lúc thì bé vào. Lần đầu massage kiểu điện giật giật nhẹ nhẹ =)), vuốt tới đâu là điện lên tới đó, đặc biệt xung quanh mông =))). Cũng hí hửng nghĩ trong đầu sẽ được happy endding, nhưng vẫn cứ thản nhiên và không nghĩ về nó, nằm tận hưởng bài lạ lần đầu tiên thử :)) Khúc sau đúng là đỉnh cao bộ môn vuốt lướt, lần đầu mà bê sa phê vãi. Thôi kể đến đây thôi.

Còn vụ happy endding thì tôi cũng gợi ý thì bé từ chối. Chắc phải lần sau mới đc, vụ này chắc quán phải thế rồi. Lúc về xuống lễ tân tip bé 200k. Tổng 850k, thấy cũng đc, lâu lâu trải nghiệm đổi gió =))) Còn vụ tip thì tôi thấy thế là ổn, bảo vệ quyền lợi cho các em mệt, bác nào ưng thì cứ tip cao hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Blade09

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
73
46
viet nam
0 ₿
Theo như lời của 1 bác trên 4r thì bác tip 200 sẽ bị đưa vào black list. Mong bác đi thêm lần nữa để xác định điều này có đúng k, hi. Thanks trải nghiệm chia sẻ của bác nhiều nhé.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Để dịp tới tôi đi thử xem. Black list thì cùng lắm ko out thôi, chứ khách vào ko lẽ đuổi khách.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Danh sách đen theo như những chia sẽ khác là bị BAN LUÔN. Giống như cấm bay vậy, nên hy vọng bác có trãi nghiệm lần 2 để xóa tan những nghi ngờ. Đợt trước có vài thiếu tá trên này tính đi thực địa nhưng bị suy nhược cơ thể hay gì ấy nên chưa "phá án" được. Mong bác làm tỏ tường hơn.

Anh ba hồ tây

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
85
29
10 ₿
sao ông không đi luôn để thực tế luôn, ngồi đó kêu người khác đi rồi vô hóng à

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Chắc là không đâu, vì mấy lần book lịch đều kín cả. Theo mình đoán có thể đây là nơi tốt nhất của các tín đồ Spa hoặc do mình đã bị Special Black list. Nếu nằm trong danh sách đen coi như đen vĩnh viễn.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and TesterQ10

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Thích thì Bro đi xong về làm 1 bài luôn. Hi vọng chủ chủ thớt đi lần 2 xua tan nghi ngờ chi cho lâu vậy. Tự mình trải nghiệm đi hay hơn ko.
Cdms toàn cơ sở mệt. Mấy ông thiếu tá đi mệt đột quỵ hết rồi. :2onion2:

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Ông làm như gì vậy . Kín cả

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Làm gì có vụ tip 200k BL, BL khi nào bạn quá đáng với KTV thôi ( có 1 pé KTV kể lần gặp 1 khách trể mà vào làm thì mở phim 18+ lên coi, pé làm mà sợ vãi ra, xong rồi cũng k tip vậy mới vào BL thôi ), tip Min mình 300k cho lướt k HJ, 500k cho HJ đó giờ rồi.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Trung Phong and masala12