Lần đầu lạc vào Đại Nam thành - Số 62

Lượt xem: 3,761

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kocanyeu00

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/2/16
Chủ đề
2
5
5
34
0 ₿
Sau thoi gian coi khắp cộng đồng. Nghe các bác trên diễn đàn khen dai nam nên e muốn đi. Vao một buổi trưa cực nắng e xách chiến mã chạy từ biên hoà lên sài gòn do đã hẹn trước với mem youngdog chạy lòng vòng thì cũng đến nơi. Do mới đi massage ở đây nên còn nhiều bỡ ngỡ. Cũng xông hơi này nọ nọ kia xong vào phòng chờ thằng bạn e gọi số thì e nào cũng bận or không đi làm nên đi random đại e nghĩ chắc thế nào cũng gặp ngay cá sấu .
Em thì kêu 53 rõ to thằng locker nói " a vào phòng e nó lên ngay " mừng thầm rồi móc 20k boa liền tại chỗ. nhưng khi vào phòng thì thằng locker chạy lên kêu em 53 bận tức không cơ chứ thế là nó cười trừ rồi kêu đền cho e 62 thì thôi chứ biết sao .
Em đánh giá luôn mặt xinh tựa thần tiên tỷ tỷ, em này đánh bài khoẻ good hết đau nhức ê ẩm mấy bữa nay.
V1 hệ cam không săn bóp như kẹo cao su nhai rồi vừa đụng vào đã kêu đau quá a ơi
V2 eo thon
V3 không to
Hj chậm rãi được cái toàn tập kích thằng em mình từ dưới quần tọt lên làm nó không kịp phản kháng khoảng 7 phút là out trong tê tái
Tic 140k tip 300k locker 20k

Youngdog

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/1/16
Chủ đề
0
13
0
0 ₿
Mới đi lần đầu mà ấn tượng ko tốt rồi . Hơi buồn ...

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Em này chắc hoa ngọc dữ lắm nên đụng vào không được :v

Doni 77

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
4
15
15
43
0 ₿
bé 62 này Don đã đi, và nhận xét như sau
V1 : cam lai chanh, hơi buồn :(
V2 : thon
V3 : ngon
Nhan sắc : 8d, xinh xắn như hotgirl FB.
Nói chuyện rất dễ thương :D, massa làm cũng đủ bài. 1 số thích hợp dùng khi kẹt phà

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bác thay Điểm Trừ thành Nhược Điểm nghe sẽ nhẹ hơn đó bác @Doni 77, hơi khắc khe V1,ko lẻ mấy em V1 ko to cũng có lỗi hay sao mà bị trừ điểm :(

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Em này cũng xinh, mà như thần tiên tỷ tỷ thì chưa đến mức dau, tiếc cho thớt, theo tui 53 xinh hơn. Ah bác thích xinh thì thử 48 xem, tui sắp làm cái rp em này.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and Kenneth Pham
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.