Lần đầu ở tay thi

Lượt xem: 3,454

Datchotinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/11/16
Chủ đề
1
3
2
36
0 ₿
Thế này đây các bác ạ. Nghe bạn bè nói nhiều về massage Thái ở tây thi, tphú. Nhưng hơi xa nhà nên chưa có dịp đến để thử. Hôm nay được ngày cuối tuần rảnh rỗi không gì làm. Nên lướt vào trang mạng xem có gì hot. Và rồi quyết định lấy con xe chạy một mạch đến đấy mặc kệ đường xa và trời nóng như lửa đốt(nhà q3 nhé). Đến nơi được phục vụ niềm nở đón tiếp rất ok nhé. Hỏi xem mình có thích e nào để yêu cầu phuc vụ thì mình bảo là đến lần đầu nên đưa em dễ nhìn là được. Vào phòng mình không xong hơi nên ngồi đợi e vào phục vụ. Nhưng hỡi ơi mãi gần 30' hơn mới có được một em gõ cửa vào. Trước mặt mình là một em bé ú đầu vàng. Muốn đổi lắm nhưng thấy cũng ngại nên thôi. Nghĩ trong bụng biết đâu tay nghề e giỏi là ok. Rồi e cũng bắt đầu tắm cho mình và thằng e rất kỹ lưỡng. Chưa trò chuyện gì thì em lại bảo là môi e dau k thể......hỏi xem mình có để em phục vụ không hay đổi e khác. Đến lúc này mình thật sự rất khó chịu và đành phải đổi người. Và rồi em thứ hai bước vào với câu nói anh ơi em Chào anh nghe rất dịu dàng. Nhìn thấy em mình cũng chẳng còn khó chịu hay bực bội. Nói chung em này rất dễ nhìn dáng cao rất chuẩn, đặt biệt là mái tóc dài của e cứ muốn nhìn mãi. E xoa bóp rất ok nhé mọi người. Có thể sẽ ngủ quên nếu không trò chuyện cùng em. Và rồi điều mong chờ cũng đến. Em cứ như jva nhật bản. Em như có một ma thuật nào đó trong người. E cứ lia ti, đá bi, trườn người như một con rắn trên lưng toi. Em nâng niu thằng e rất đieu luyện. Chua đầy 10' đã đầu hàng với e. Thú thật nào giờ chưa có cảm giác nào nhu thế. Trò chuyện mới biết em tên trúc số 15. E rất có khiếu hài hước làm mình cười suốt buổi trò chuyện.
Không phí chut nào khi đến gặp e.
Giờ ngồi chia sẽ mà vẫn nghĩ về e. Dự tính tuần sau sẽ cùng đồng bon vào gặp e nữa đấy.
E k vòi vĩnh tiền tip nhé. E cứ bảo vừa a vừa e là vui vẻ rồi. Đáng yêu lắm đấy

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and thanhphuong

tieungu87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/11/16
Chủ đề
2
91
7
36
0 ₿
mấy ngày qua thấy nói nhiều về tây thi, chắc bữa nào mình cũng phải thử một lần :))

what1987123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/15
Chủ đề
2
97
34
35
0 ₿
Mừng bác ngon trym
Tick tip thế nào nói a em Bik luôn. Còn 3 vòng thì sao. Bác có thể nói rõ được ko

Datchotinh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/11/16
Chủ đề
1
3
2
36
0 ₿
Theo gu của mình thì chuẩn bác nhé.
V1_cam Việt Nam
V2_dung chuẩn
V3_nở, săn chắc( E noi có chạy bo mỗi sáng)
V4_minh k khám pha nhé
Tip e nó 500k vì sự nhiet tình hihi

Tomynguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/10/15
Chủ đề
0
29
4
Q.1
0 ₿
Mình đã đi thử 1 lần, cảm giác hơi xa đi từ quận 1, các bác từ tân bình tân phú tiện hơn. Tây Thi Giống kiểu 1 khách sạn mini cũ đã được sửa sang lại, nhìn chung CSVC hơi tệ, nhìn khá là thấp cấp, phòng ốc bên trong trang trí cũng không được bắt mắt, bồn tắm màu hồng trông khá quê. Mình gọi random 3 em đều gặp Hà mã, nhưng ngại nên không đổi tiếp. Phục vu matxa khỏe chưa đã lắm, nhưng khoản mệt thì cũng ổn. Chắc sẽ ko quay lại và quá xa, CSVC hơi tệ, lại có nhiều Hà mã nữa.

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ thật sự xin lỗi mấy anh về vấn đề CSVC những khách hàng đã đến Tây Thi cách đây 3 tháng sẽ thấy hiện tại Tây Thi của em em đã dốc hết tâm sức vào và cố gắng hài lòng, nhưng vì nhiều vấn đề nên mọi thứ chưa được hoàn thiện lắm em vẫn đang sửa chửa hằng ngày nhằm đáp ứng tốt nhất cho mấy anh trai. Và kỹ thuật viên em hứa sẽ làm mấy anh hài lòng hơn nhiều nửa nếu có gì làm mất nhã hứng em xin thành thật xin lỗi ạ. Cám ơn anh đã ghé qua và cho em những phản hồi tốt nhất để em có thể biết và cố gắng sửa chửa hoàn thiện hơn nhiều ạ.

khampha69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
1
1
43
0 ₿
Phai noi be nay la mot dien vien jva nhat ban nhe các bác. Bé đẹp dang chuẩn 3vong rat Ok. Be de minh kham pha thoai mai. Vua duoc gap be nay toi qua

• Like
Điểm cảm xúc: baothinh