Thủ Đức Lần đầu tê dại cùng 38 Anh Thơ

Lượt xem: 515

long tài

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
11
62
46
0 ₿
Bia rượu tẩm vào người cũng không ít cũng ráng gồng cơ chân thắt cơ bụng có mặt tại Anh Thơ trưa hè vắng vẻ kk
Lễ tân có tư vấn kĩ vé và các bé, cơ sở khang trang sạch sẽ nhân viên cute phô mai que đặc biệt phòng ốc full toping
Sau khi chốt vé và em 38 mình được phục vụ dẫn thẳng lên tận phòng vô tới thì mình lao luôn vào phòng xông hơi , ngồi được 5 - 10p thì nhân vật chính xuất hiện với cái áo choàng mỏng bên ngoài , bên trong lấp ló bộ nội y ren damdang

Nhìn phát thôi mà quái thú trong người mình trỗi dậy kaka may mà 2 đùi cản kịp , em cúi người chào hỏi nhẹ nhàng rồi sáp sáp lại gần cười xinh tươi làm tim mình hẫng đi vài nhịp

kiềm chế lại con quái thú trong dứt khoát nên cũng vòng người ra sau ôm em dìu dắt nhau vào tắm chung vệ sinh sạch sẽ tranh thủ cái tay nhanh hơn não khám phá ngay còn gì đã hơn khi feeling cùng bé trong bể tắm vừa nghịch nước cười đùa bắt tiên kkk bắt dính thì bé thưởng cho màn đi lưỡi tê dú
ngồi nghỉ 1 chút bé mời qua giường massage đầu rồi đến body nhỏ bé vậy chứ đủ bài lực đấm tốt rất bài bản

khúc mệt thì v1 bé cam ngọt trườn đến đâu em pha quế đến đó khóa lưỡi siết môi không thể bỏng cháy hơn đến màn 69 bé nhiệt tình đẩy đưa miệng lưỡi em cũng thuận theo vừa ăn vừa mò làm cho bé rên dâm đã tai sau 1 hồi thì cum out luôn trong sự thăng hoa , nằm nghĩ ngơi trong vòng tay cua bé lâu lâu bóp nhẹ v1 như người tình trong mộng hết giờ còn được thơm má chào nhau hẹn ngày tái nạm tái chanh

Mình đi vé onsen có code camapro nên còn 250
Tip theo cơ sở quy đinh +bonus thêm ly trà chanh giải nhiệt

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan and Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,542
1,232
31
0 ₿
Thú tính của bác cũng dữ dẵn đấy, mừng bác ngon trim!