Q.10 Lần Đầu Thất Thủ cùng 09 Minh Long

Lượt xem: 1,179

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
Buổi chiều mưa lất phất, se lạnh tìm chỗ trú mưa, vô tình chạy ngang massage Minh Long, một địa điểm anh em diễn đàn khen khá nhiều, thấy có vẻ hình như mới tân trang lại thấy cũng mới mẻ sáng sủa, nên cũng quyết định vào xem có gì hay không.

CSVC: Mặt tiền được sơn sửa lại, bãi xe và khu vực quầy thì cũng không thay đổi nhiều, phòng thì không lớn cũng không nhỏ, bồn tắm lớn

Đến nơi để xe và đi vào lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, sau 5p được pv dẫn lên phòng xông hơi cho khỏe, một lúc sau bé bước vào

Tuy nhiên lúc em bước vào phòng, bất ngờ vì cô bé này nhìn xinh hơn mình nghĩ. Điểm làm mình ấn tượng nhất là em có một đôi mắt rất đẹp, đôi gò bồng đào đầy đặn, cộng thêm nụ cười rất tươi. Nó làm cho mình cảm thấy rạo rực, động dục lên liền
Em dìu mình vào tắm. Nhưng cách em tắm rất khác, có thể nói là đặc biệt nhất so với tất cả những chổ khác. Vừa tắm, em vừa có những kích thích, đụng chạm nhẹ, không quá vội vã nhưng đủ làm mình thấy thoải mái và thư giãn.
Về phần massage khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ lực, đủ bài
Tiếp đến là phần massage Thái ,em đi lưỡi từ chân lên đùi rồi đến ngã 3, đá bi làm tê tái hết cả người, em đổ dầu lên có cảm giác lạnh lạnh đã lắm, và rồi trườn tới lui, xoay đủ kiểu, tuy em trườn chưa chuyên nghiệp nhưng cũng cạ v4 hơi bị phê nha

Tất cả đều vừa đủ, vừa đủ hưng phấn và vừa đủ để out một cách thoải mái. Điều mình đánh giá cao chính là sự ân cần của em. Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé. Rất mềm, thơm và ẩm ướt. Mình còn nhớ rất rõ lúc mình out cũng chính là lúc tay mình bị cô bé của em làm cho ướt đẫm, kèm theo đó là những tiếng rên nhè nhẹ đầy kích thích. Kết thúc một buổi massage đầy cảm xúc.

KTV 09:
Face: xinh, nhẹ nhàng, tình cảm
V1: cam vừa tay
V2: eo thon
V3: mông săn chắc
V4: ướt đẫm
Tic: 900k có code còn 399K
Tip: 900K

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and Anh Lang Thang

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Con Số Gì Đây đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
9
241
86
Gần một bên
0 ₿
Bé Kem ở ngoài xinh hơn trong hình nhiều. Hôm nọ có duyên gặp bé pv rất tận tình và đủ bài như bảng giá. Chúc mừng thớt trải nghiệm sung sướng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.