B.Dương Lần đầu thỏa mãn, mãn nguyện với 02 Hải Sơn

Lượt xem: 953

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
có dịp từ sài gòn chạy xuống Bình dương công tác , trưa nắng nóng quá chả ngồi ăn cơm tiệm chả biết làm gì tự dưng nhớ ra gần đây diễn đàn mình mới có cơ sở ở bình dương nên mở điện thoại ra search liền chứ sao , tìm kiếm hồi thì cũng ra từ chỗ ăn cơm chạy qua bên cũng tầm có 5p à nên cơm nước xong ngồi nghỉ ngơi rít nốt điếu thuốc là phi qua cs luôn.
:3onion24::3onion24::3onion24:
vừa bước vô quầy là có mấy anh em phục vụ , chào đón niềm nở , vâng dạ dễ thương lắm nha. nảy ngoài quán cơm lấy code sẵn rồi , vào check code xong được lễ tân cho chọn mấy bé , lướt vài tấm hình thì ưng được bé 02 nên chọn luôn. ra ghế ngồi đợi chuẩn bị phòng , vừa mới rít điếu thuốc chưa tàn hết nửa điếu nữa là fen locker lại báo phòng xong luôn.

lần đầu tới thấy không gian bên này được tân trang theo phong cách gì đó nó lạ lạ mà kh biết nói nó là phòng cách gì , chỉ thấy bên này có vẻ kín đáo , an toàn yên tâm vào đây chơi mà kh sợ tai mắt gấu nhà hay sư tử cái nha các bác.
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
bé 02 thì da trắng , người thon gọn
cặp dú thì đủ sài
v2 da dẻ mịn màn , mượt mà
v3 căng tròn sờ nắn đã tay lắm
:cuteonion39::cuteonion39::cuteonion39:
Em tắm rửa kỳ cọ rất kỹ, và ko quên hỏi thăm tình hính sức khỏe tui, có lẽ thấy tui hơi bần thần vì lý do đã nêu ở trên.tiếp đến là màn đi lưỡi lách lẽo của bé , rồi từ từ chuyển qua ngậm BJ trọn thằng nhỏ tui , bất ngờ tới cục cức quá nên vừa nhấp được vài phút là tui out luôn các bác ,bé vệ sinh gọn gàng sạch sẽ Sau đó em dìu tui lên chuẩn bị đấm đá.
Em ms khỏe ổn, lực đạo vừa đủ, bác nào nặng đô có thể nói em rất hợp tác nhé

phần thái bé làm mình thấy cũng giống với các bé ở SG không có gì hấp dẫn nhưng vẫn đủ cảm giác phê pha , bé đi lưỡi khá đã , chạm tới đâu là sướng tới đó luôn các bác. hôn cổ , hôn tai , rồi click tai click ti mình , tay mình mò nắn cặp cam của bé tiện mình kêu bé chuyển bài 69 luôn , vừa khám phá v4 vừa được nghe thêm cái âm thanh BJ làm thằng em tui CIA hết vào miệng bé luôn, đợi bé vệ sinh rồi nằm tâm sự tí là ra về luôn.

tổng thiệt hại chuyến này hết 1tr1 nha các bác , 350 cho vé đã giảm camapro , 750 tip bé cho chẵn tiền kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Ăn Đêm, NiKon and Camapro

leesin2017

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/17
Chủ đề
1
25
9
34
0 ₿
vẫn ok đúng ko bác ,dàn KTV bên đây nói chung nhan sắc tạm ổn nhưng bù lại dịch vụ rất tốt

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Tăng A Ngưu đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Lần đầu gặp được bé ngon vậy quá ok rồi