Thủ Đức lần đầu thử bé siu hot 08 anh thơ

Lượt xem: 811

phú hộ công lượt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
65
24
0 ₿
thấy mấy bác review em 08 nhìu quá mà hình như em nó dân gym nữa , tưởng tượng thôi là thấy dáng ngon rồi , hình như cũng cả tháng rồi chưa được thư giãn gân cốt nên thôi chốt em nó , alo cho anh thơ book em mi nơ 08 rồi ghé thoai hehe

mấy nay thấy bé này hot nên hơi khó book nhưng mà may sao gọi phát cóa liền mới hên haha sơ qua cảm nhận của mình về bé là v1 phải cúp c hoặc d , v2 thon có xíu lipid , v3 bự , đầy đủ điện nước

vô phòng xông rồi chờ em nó lên , em nó bước vào thì ôi , đúng cái dáng mình mong chờ đây rồi , mình bước ra không xông nữa , ôm bé vô mà hít thui , em vừa lau vừa bảo từ từ , hấp tấp quá là hong được đâu , trời ơi cái giọng ngọt ngào này , rồi em đi mở nước , mình tiện tay đánh đít em r cái haha

thử nước xong thì em dắt tay mình vào bồn tắm ,rồi bắt đầu nghịch thằng em đang vươn lên để thở hehe mình cũng tranh thủ sờ cặp bưởi núng na núng nính của em , nó mềm mà bóp xả stress ghê cơ , em cũng tranh thủ tắm rửa gồi đầu cho mình rồi dắt mình ra giường để tung chiêu

em cũng bắt đầu đổ dầu massage cho mình , em này làm khá có lực nha , bẻ xương rôm rốp luôn , làm xong nhẹ người hẳn

rồi cũng tới bài chính em đi lưỡi hết người mình rồi dựng lại ở thẳng em r bắt đầu hiếp dâm thằng em mình , em nó bú rồi sài tay mà mình sướng quá thở không kịp với em luôn rồi mình sờ thấy v4 em cũng ướt r nên đè em ra mà húp thôi , vừa được húp tinh túy của em vừa được nghe em nó rên ta nói nó mê gì đâu qua thế 69 2 cơ thể hòa vào nhau việc ai nấy làm rồi cũng đc vài phút mình cũng đành chịu thua mà out lun với bé

thiệt hại tic 500 tip cũng 500 kkk