Bình Tân LẦN ĐẦU TIÊN CÙNG BÉ 02

Lượt xem: 929

Whale

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
4
88
28
0 ₿
Thấy ae ít rp về em này quá nên nay mình vô đi làm chuột bạch thử về tâm sự cho ae biết. :))

Lần thứ 2 mình ghé lại thì vẫn cái cánh chu đáo như lúc đầu từ bảo vệ lên đến lễ tân, ngồi nói chuyện với quầy tư vấn nhiệt tình thì mình book thử em 02 nhìn hình bén lắm.

Được bạn looker đưa lên phòng hướng dẫn hết sức nhiệt tình, mình vô xông hơi tầm 15p cho ra hết men say trong người, đi ra thì thấy bé đang pha nước đợi mình rồi. Ấn tượng đầu tiên là bé rất hiền và cười rất nhẹ nhàng, body thì có da có thịt cũng không đúng gu lắm nhưng lâu lâu đổi gió thử xem có gì hay hong. :))

Ngồi tâm sự để cả 2 cùng bất kịp tần số với nhau để chuẩn bị lâm trận, nói chuyện 1 hồi thì mà quên luôn nước sắp đầy thì cả 2 nắm tay nhau vào bồn để chiến luôn. bé tắm rất nhẹ nhàng và kỉ , lâu lâu còn ghé xác cổ để hun nhẹ 1 cái nữa chứ, rồi bé nhẹ nhàng nâng niu thằng nhỏ liếm lấy. bé thấy thì suýt chịu hết nỗi thì dừng lên kêu mình lên giường.

Sau khi lên giường thì bài massage đấm bóp khá có lực nhìn em là biết có tay nghề rồi. Qua phần thái thì bé dùng siêu phòng 1 để trườn khắp cơ thể mình, làm tê hết người. hàng em này tự nhiên luôn nha các bác mền mà bớp sướng tay lắm :)) được 1 lúc thì bé lật mình nằm ngửa ra nhét cái gì mềm mềm vào miệng mình, làm nghiền gần chết, tay bé thì vút trụ cờ điêu luyện, lúc này máu dồn lên não luôn rồi đổi thế 69, cho bé đá bi, rồi lâu cái cột cờ luôn sau 1 hồi quần quật thì mình out trong sung sướng bắn trọn trong miệng bé :))

Sau đó nằm tâm tình với nhau, bé này còn nhỏ mà nói chuyện già đời ghê luôn nhìu khi mình thấy còn không bằng bé.

Nhận xét :

V1 : 9/10 hàng trự nhiên bớp rất đã tay

V2 : 7/10 có tí lipit

V3 : 10/10 với bờ mông to tròn với cơ thể

V4: nước nôi lên láng như suối nguồn

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Điệp, Joehandez and Baolog.103

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
89
16
0 ₿
Bé này đúng là ít lên bài thiệt nhưng mà đọc bài làm tò mò về bé ghê

Gaosilver

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/4/22
Chủ đề
0
10
2
0 ₿
Lúc đó hơi đâu để ý nhiều cho mệt. Nhiều lúc chỉ thấy Ngọc trinh đang quỳ thổi kèn thôi hàh

2_lua

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/7/20
Chủ đề
0
21
1
0 ₿
Cỡ elly trần mới bánh mì kẹp được. Ngọc trinh tuổi j so cặp bưởi với em 02 này