Lần đầu tới P.A gặp em 19 Dễ thương làm giỏi

Lượt xem: 7,526

Triễn Chiêu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/6/16
Chủ đề
1
4
8
34
0 ₿
Nghe phương anh lâu nay nhưng chưa có dịp ghé qua,tình cờ cơn mưa bất chợt tối hôm bữa trên con đường sư van hạnh buộc lòng phải tấp vào đâu đó trú mưa,thế là nghĩ tới P,A relax,chạy một mạch tới 383 sư vạn hạnh, anh giữ xe cười tươi chào hỏi dẫn xe vào còn lấy khăn lau yên xe cho mình,rồi mời anh lên lầu 1 rẻ trái.

Lên mới thấy phòng thư giãn,tuy hơi nhỏ nhưng ngăn nắp,tới quầy thu ngân gặp cô bé xinh ơi là xinh,giọng ngọt như mía lùi,book cái Vip Nhật 3 lít. Locker dẫn lên phòng bật máy lạnh và xông hơi,sau đó hỏi anh có yêu cầu bé nào ko,mình nói thôi đi đại đi,rồi ko quên chúc anh vui vẻ và đi ra ko níu kéo. Từ đầu tới giờ thấy ấn tượng với nhân viên phục vụ ở đây.

Phòng tuy hơi nhỏ so với mình nhưng cũng gọn,sạch sẽ và bắt mắt.Tính mình ko thích xông ướt nên cởi đồ quấn khăn đợi em ấy vào. Bước vào phòng,hết hồn,khuôn mặt ngây thơ nai tơ dễ thương bà cố,dù tướng tá có chút gì đó gọi là lipit. tiếp đó là tắm và chém gió ban đầu,cô em này chịu chém gió lắm nên bác nào muốn tám vô gặp em nó là đúng bài.

Oánh giá em số 19 này :

Face : cho 8 điểm,21 tuổi,dễ thương,cười lên càng dễ thương hơn,tướng tá hơi múp do từng nghỉ dài hạn ăn uống nhiều quá mà ko đi làm. Thái độ vui vẻ,hóa đồng,chịu chém gió và thích chương trình kể chuyện em nghe.
V1: Cái này khá tốt,bưởi chính hiệu,săn chắc,to tròn,toẹt vời.
V2,V3,V4 : Máy vòng này mình ko khám phá,bác nào muốn biết thêm thì vào chiêm nghiệm nha.

Khỏe : Tốt,đủ lực đủ bài,vừa đấm vừa vuốt vào thằng nhỏ khá là nhiều.
Mệt : Em nó tâm sự là chưa làm được phòng Vip Thái nên chỉ làm phòng thường thôi,rồi cũng nằm đó hưởng thụ,em lick ti,đá bi,rồi Bj,khoản này em làm khá tốt,nghe lời,các bác nào có skill gì hay hay thì vào chỉ thêm cũng tốt.

Tic 3 lít. Tip 4 lít. Locker/Giữ xe ; 20/20. Kết thúc buổi trú mưa hài lòng.

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Nghe bác tả thấy quen quen,hình như gặp bé 19 lúc trước,em ấy đã quay trở lại lợi hại hơn xưa hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Triễn Chiêu

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Nghe dễ thương với hệ Bưởi là khoái rồi,bé làm ca nào vậy bak để em tranh thủ xếp kèo ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Triễn Chiêu

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Tối hôm qua ngồi đợi 1 tiếng cuối cùng cũng gặp,đúng là em nó,dạo này mặt xinh hẳn ra nét tếu lâm vẫn như xưa,kỹ năng Bj vẫn ngây ngô nhưng áp phê và nhiệt tình :)

• Like
Điểm cảm xúc: Electro

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Em 19 dễ thương lắm nha,khuôn mặt hơi buồn,tính cách ngại ngùng nhưng vui tính kiểu như mấy bé học sinh cấp 3 ấy,mặt học sinh nhưng ngực phụ huynh lun :D

• Like
Điểm cảm xúc: KangGaru and Electro

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Info bác chuẩn vãi,chiều hôm qua nằm đợi thấy 1 em vừa vô làm nhìn tưởng hotgirl nào đi lạc hóa ra locker nói 19 vô làm rồi đó anh,mời anh lên phòng.Phần sau tự hiểu hen.;)

• Like
Điểm cảm xúc: KangGaru

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Bác cho hỏi em này phải có nốt ruồi trên mặt k bác?

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Bác đủ chuẩn vãi được thấy em nó diện đủ 2 bô cánh luôn,chả bù cho tui chỉ được nhìn em nó trong trang phục matxa thoai :rolleyes:

Teoanh119

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/7/16
Chủ đề
0
2
0
34
0 ₿
Ở đâu vậy mấy huynh,cần sự trợ giúp để được hưởng ké :3