Lần đầu trải nghiệm massage Huỳnh Võ Tân Phú

Lượt xem: 2,003

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
5
67
45
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ngày 17/11 mình có cf bên Tân Phú, bữa giờ thấy ae review cơ sở Huỳnh võ cũng nhiều nên mình ghé qua trải nghiệm. Cơ sở ở 180 Vườn Lài, gần phòng tập gym nên lúc đầu mình đi nhầm, gửi xe lên hỏi lễ tân kêu tiệm massa ở bên cạnh, ngại thật sự kkk. Về CSVC kiểu phòng chia vách ngăn, có 3,4 phòng gì đó nói chuyện phải thủ thỉ, nói to bên cạnh nghe thấy hết. Có 3 gói 120k 60p, 150k 17p, 180k 90p, có khoảng 5 KTV vừa vào CS mình đã nghe theo lời các bác để được phục vụ chu đáo nói to rõ ràng " Anh ở bên CDDMS xuống review cơ sở " =))) hồi vô nằm đợi thấy lễ tân nch nãy anh đó nói gì vậy, nghĩ chắc nói mình =))) vậy thì quê luôn. Đợi 1 lúc em T vào làm cho mình, mình hỏi em biết anh Lực không =))) em nói hông biết, anh Lực là ai, làm mình hoang mang nữa. Massage 1 hồi hóa ra em xạo L, cái nch em nói bữa em làm cho ông Lực nè, thấy khen bác Lực đz mà em chưa gặp bao h chắc bác đẹp thiệt haha xin lỗi bác vì chưa xin phép đã lấy tên bác để đọc pass, về phần massage khỏe bên này làm ổn có lực bài bản, về phần vuốt lướt em cũng cảm nhận ít nhiều, nhưng em nói ở đây không vuốt cho ra được, chủ biết đuổi em liền, nên mình hơi bị vỡ mộng làm được cỡ 50p phần khỏe xong r nghe em nói vậy mình nói thôi anh về trước hhh Em cũng dễ thương xin lỗi quá trời sợ mình buồn. Chắc mình sẽ không đi lại nữa
Tổng thiệt hại: Vé 120k, tip + vé

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ở đó làm tới đoạn đó thôi. Nv sợ mất việc,tết tới nơi rồi.
Mình ghé 5 lần 7 lượt mà có dc hj gì đâu. Dc cái rẻ vs khỏe người.
Lâu lâu thay đổi không khí á mà

• Like
Điểm cảm xúc: Xà lách

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
cv 8-10 năm uy tín chưa?! vậy mà vẫn sụp như thường.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
5
67
45
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đúng rồi bác, mấy em cũng thoải mái cho khám phá, mà không được hj, tâm lí không vững là massage xong lai phải đi kiếm chỗ để xả

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
61
37
Sai Gon
0 ₿
Vé và tip giá như thế mà vừa được khỏe , vừa được khám phá thỏa mái hả bro ... Có không để ghé qua thử chứ gần nhà mà :9onion26:

• Like
Điểm cảm xúc: Xà lách