Q.1 LD-18 ACE có kiểu BJ riêng…mê thiệt

Lượt xem: 1,557

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
828
454
Tphcm
1 ₿
Nay lại là một ngày đầu tuần, mấy bữa trước nắng kinh khủng, trưa hôm nay lại dịu hơn chút, Duyệt quyết định đổi gió, tìm đến cơ sở mới của hệ thống Dubai ở đường Calmette Quận 1, nói tới đây chắc các huynh cũng đã đoán ra cơ sở nào rồi hen.
Cơ sở ở mặt tiền, rất dễ tìm, từ nơi Duyệt chạy ra cơ sở chắc tầm 10p theo tốc độ xé gió, còn dạng cưỡi ngựa xem hoa dọc đại lộ Đông Tây thì tầm 20p
Ở các cơ sở mới thì Duyệt chia sẻ nhiều hơn về cơ sở một tý.

THIẾT KẾ SANG TRỌNG, TỐI GIẢN!
Khi Duyệt đến cơ sở thì cũng tầm trưa, chắc thời điểm chuyển ca hoặc là đi ăn cơm trưa nên là nhân viên theo Duyệt thì không nhiều, có 1 chị tiếp tân ở tầng trệt nhanh nhẹn dẫn lên lầu 3, ở lầu 3 thì cũng có 1 bạn lễ tân luôn. Bạn ấy mặt dễ thương, giọng nghe mà ghiền luôn í.
Sau một hồi trao đổi tư vấn thì Duyệt cũng chọn cho mình một bạn xênh tươi, tuy lạ mà rất quen.
Ngồi tầm 5p thì Duyệt được mời lên phòng thư giản, về phòng thì cảm nhận đầu tiên khi bước chân vào phòng là phòng được thiết kế hiện đại, sạch sẽ, tối giản không gian, trần cao thoáng, bố trí phòng xông khô, bồn và giường thành 1 cụm, có tủ đựng đồ cái này Duyệt rất thích; Phòng Duyệt đi thì chắc là do lúc đầu Duyệt không nói rõ nên là các bạn sắp xếp phòng không có xông ướt, chỉ có xông khô, nhưng mà hơi lên cũng rất nhanh, cũng khá ổn. Còn cái Duyệt chưa thích lắm là phòng không có mùi thơm như các cơ sở trước của hệ thống mà Duyệt đi, thứ 2 là giường có dựng 1 vách ngăn với bồn, nhìn thì đẹp nhưng mà khi nằm vào thì chưa hợp lý lắm, nếu quay đầu vào phía vách thì khó cho phần masa đầu vì không có không gian cho KTV đứng hay ngồi, còn quay đầu nằm ngược lại thì lại hướng đầu về cửa ra vào. Bồn tắm thì khá là to, có góc view 81 tầng luôn, nhưng mà góc này chỉ nhìn ra vậy thôi chứ kéo rèm lên là vài bữa có rama sập các trang mạng.
Nếu cho thang điểm cụ thể cảm nhận đầu tiên đối với cơ sở thì Duyệt xin phép được tạm gửi 8/10.

LẠ NHƯNG QUEN – TIỂU QUỈ BÉ NHỎ
Sau một hồi lòng vòng nhìn ngắm phòng ốc các kiểu thì Duyệt cũng thay đồ để vào xông hơi, quấn cái khăn vào xông thôi nà! Sau khi xông hơi được tầm 5p thì bé bước vào, vẫn dáng người chuppy cực dễ thương, Duyệt cố tình lấy khăn che một nữa mặt lại để xem bé có nhận được Duyệt không, nhưng mà bé cực kỳ tinh ý, đặt đồ cá nhân xong, thăm nước, trải khăn này nọ xong ngồi đợi Duyệt ra, Bé chào Duyệt rồi bay vào lau mình, hỏi thăm các kiểu, “anh đừng tưởng che mặt thế là em không nhận ra anh nha!”, giọng bé phải nói là hay như hát, đôi mắt long lanh, nụ cười rất cưng, Duyệt ngồi ghế, em thì ngồi trên đùi, mùi thơm cứ thoảng qua mũi quài luôn, ôm một cái ta nói tê cả người, thịt da thì mịn, mát lạnh, Duyệt dúi mặt vào cặp ngực đồ sộ ấy, êm thơm, tay em vòng qua ôm lấy đầu Duyệt, hời ơi, yêu nhau chưa em!…cũng ôm ấp các kiểu một lúc, em nắm tay Duyệt kéo vào bồn tắm, nhanh lắm kéo cái rột lấy đi cái khăn quấn trên người Duyệt, bả ôm sau lưng Duyệt rồi tranh thủ sờ mó dê xồm nữa chứ… thiệt luôn í, sao mà thích dữ vậy.
Do đi buổi trưa, mà như lúc đầu Duyệt kể bồn có góc view chỉ được che bằng tấm mành ngang còn hở vài đường hí hí, nên ánh sáng cũng khá là bưng từng ngóc, em ấy từ từ tiến lại gần Duyệt, trên mình không mảnh vải che thân, lần này mặc dù không có sự hỗ trợ của cặp đít chai nhưng mà Duyệt vẫn nhìn rất rõ mọi thứ trên người em, một chút ngại ngùng nhìn em cứ mê mê sao í.

GIAI ĐIỆU LOFI CHILL CHILL
Em gội đầu, rồi chà lưng bằng ngực các kiểu cho Duyệt, lâu lâu bả ôm Duyệt kiểu như điểm huyệt, thế mạnh của cặp vú sữa đồ sộ là đây nà, xoay qua trước thì bò từ từ lên người Duyệt, nếu nhìn hình trên Ipad chắc không bằng bên ngoài, vẫn gương mặt nhỏ nhắn và nụ cười ma mị thu hút từng giây, Duyệt không thể rời mắt khỏi em luôn. Một chút bạo lực, một chút mềm mại, em uyển chuyển mân mê Duyệt, em bò lên người Duyệt, kẹp 2 chân vào đùi, lắc từ từ hông, Duyệt cảm nhận được độ ấm của bé sò tiếp xúc vào đùi mình, trong thế 1 tay em ôm ngực, tay còn lại thì kéo Duyệt vào thưởng thức bên ngực còn lại, kèm theo âm thâm lofi chill thì một lần nữa hình ảnh Tiểu quỷ lại xuất hiện, lưỡi Duyệt hất ty từng nhịp thì em rên to rõ hơn, nhịp lắc hông nhanh hơn hòa vào âm thanh tiếng nước lấp sấp, mọi thứ hoàn hảo đến mức không dứt ra được. Em khom người xuống cắn vai, cắn cổ rồi từ từ đi xuống ngực và Bj thằng nhỏ, kiểu Bj chỉ có mình em là thực hiện được từ đó tới giờ mà Duyệt từng hẹn hò, cảm giác lưỡi em xoắn lấy thằng nhóc nhưng không siết, không hút gốc nhưng lại tạo cảm giác trơn mượt, nhẹ nhàng nhưng vuốt lướt lên xuống rất sướng, được một lúc em ngồi hết lên người Duyệt, chà Nuru thằng nhỏ trong bồn luôn, khi chuyển động của hông và nước tạo ra một loại âm thanh khá bắt tai, làm cơn hứng đẩy lên, em rót vào tai Duyệt điệu nhạc lofi chill ư a, cảm xúc tiếp tục được đẩy cao lên nữa, em quay xuống Bj thằng nhỏ, đợt này nhanh hơn, trơn mượt hơn, em vừa dứt ra là Duyệt out luôn… Em nhìn Duyệt cười như kiểu vừa chinh phục được một ngọn núi vậy đó, Duyệt ôm lấy em luôn. Em vệ sinh lại cho Duyệt rồi anh em nắm tay nhau ra giường chuẩn bị cho bài tiếp theo.

Bài khỏe thì em vẫn thực hiện đầy đủ các bước như vuốt đá nóng, đắp thảo mộc, bop tay chân… bla bla bla chỉ trừ masa đầu là yêu cầu ko làm vì lý do giường như Duyệt nói ở trên. Duyệt lướt qua luôn nhen!

NURU DÃ MAN
Xong khỏe em nựng nhẹ mông Duyệt rồi lật người nằm ngữa ra, em bò lên người Duyệt, rồi đi lưỡi từ tai, cổ, bụng đùi.. em thoa 1 lớp dầu mỏng lên người Duyệt rồi đi thái từ đùi, xoáy xoáy lên trung tâm sinh lý, xong lại lướt lên bụng, ngực… và rồi dạng háng qua người Duyệt, lưỡi lướt lúc nhanh, lúc ấn phần ngực rồi đi xuống eo, lúc này thằng nhóc cũng thức giấc bởi những đợt bị vú cạ cạ, em lôi nó vào giữa ngực, kẹp súc sích luôn, kéo thả vài lần rồi leo lên người Duyệt để Nuru, người em hơi đổ về phía mặt Duyệt vừa hôn cổ, tai vừa lắc hông, từ từ nhịp lắc nhanh hơn, âm thanh nhiều hơn, dịch sò cũng tràn ra nhiều hơn ấm ấm, rồi từ từ ngồi thẳng dậy, hai tay kéo tay Duyệt vào ngực, vừa xoa vừa rên từng nhịp, đúng thiệt tiểu quỷ, em đổi người ngồi ngược lại, để thằng ngóc vào giữa mông, rồi chà tơi bời quay cuồn thằng nhóc, khúc này Duyệt cũng kềm lắm chứ không cũng phọt, em đổi kiểu ngồi 1 bên rồi BJ…, sau đó chuyển qua thế 69, mặc dù bé sò cũng ra dịch này giờ nhưng vẫn rất thơm, sạch sẽ, hông em rà tìm lưỡi của Duyệt, nhấp nhô để tìm đến đầu hột é.. Khi chạm vào thì em rút người lên, âm thang lớn hơn, người run run nhưng vẫn tìm đến miệng Duyệt… bên dưới thằng nhóc được em chăm sóc rất kỹ, một lúc thì Duyệt cũng out lần 2.
Em để Duyệt nằm nghỉ xíu rồi mời Duyệt vào bồn vệ sinh lại. Hai anh em kết thúc buổi hẹn hò!

Đánh giá:
Bé rất vui vẻ, nhiệt tình, mặt và nụ cười có thể gây thương nhớ, kỹ thuật thì quá ổn, Form người thì chuppy, V1 và V3 thì ôm đã lắm luôn. Có dịp đến cơ sở thì huynh đệ có thể cân nhắc hẹn hò em ấy.

Tổng thiệt hại
- Tic D2 có code camapro
- Tip = tic nguyên + …
- Locker café

À quên lo kể mà quên báo số em ấy: KTV 18

Cảm ơn huynh đệ đã quan tâm RP của Duyệt, sắp tới các huynh muốn xem RP của bạn nào nữa nè, Duyệt sẽ cố gắng sắp xếp lên bài.

Đính kèm

40.5 KB · Lượt xem: 119

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
828
454
Tphcm
1 ₿
Phòng view luôn í… nhưng mà có dám kéo rèm lên đâu, nghe nói phía ngoài một số công trình đang thi công, kéo lên là có chiện liền đó cha nội!

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
một bài chia sẻ thật tuyệt vời , rất cám ơn anh trai đã dành thời gian ghé thăm ACE , rất mong đợi được đón tiếp anh trai nhiều lần hơn nữa ạ