Q.1 lễ sung sướng cùng bé 207

Lượt xem: 647

ông trùm chơi đồ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
70
30
0 ₿
nay lễ nên dành ra tối đi coi pháo hoa cho bằng bạn bằng bè mà ta nói kẹt xe khủng khiếp luôn , thoát được xíu thì chui thẳng vô ace chơi cho trọn vẹn ngày lễ , tính ra nhìn cơ sở rộng rãi có bánh kẹo này kia , lễ tuy hơi đông nhưng các bạn vẫn nhiệt tình tiếp đón , vô đầu tiên mình được chọn bé với lại vé thì có bé 207 nhìn cũng cưng chốt luôn bé cưng , ngồi chờ phòng xíu là được đưa thẳng lên phòng thư giãn locker cũng nhiệt tình vui vẻ nên móc từ 50 tip luôn cho mấy em vui mấy ngày lễ

vô phòng thì nãy kẹt xe nóng quá nên thôi mình không xông hơi , ngồi cho mát , đang uống dở lon bò húc thì em vô , 3 vòng lấp ló sau áo chàng ngủ nhìn cứ quyến rũ làm sao nhất là v2 nhìn thon v3 nẩy nở bóp phê vãi rồi ngồi nói chuyện miếng thì em vừa hun tai hun cổ 2 tay thì bắt đầu lột đồ mình ra không quên se 2 hột đậu , thằng em cửng lên sau lớp quần , em vừa kéo quần xuống là nó hùng dũng như được nạp đầy đạn chuẩn bị bắn

em kéo tay mình vô bồn , em tắm rửa cho mình xong là đưa mình vào sự sung sướng với màn massage cổ vai gáy kkk , em làm ổn , được cái massage đầu êm nên kêu em làm lâu xíu , trong bồn chỉ thế thui, tắm táp mát mẻ xong là được em đưa ra giường , mình kêu để làm khỏe sau nhìn kĩ mới thấy em xinh quá lại thêm kĩ năng trườn ngực rồi đi lưỡi quá phê trên người mình tay em không quên hj làm thằng bé càng ngày càng cứng lên , rồi qua màn nuru , em cứ nhún rồi rên làm mình cảm tưởng như bé đang hiếp mình , em nhún không quên 2 hạt đậu lâu lâu lại se rồi mút làm mình như muốn bắn thẳng lên người em

em này nhiều bài phết có cả bj ngược , lúc đầu em hỏi anh muốn làm bj ngược không mình còn ngơ ngác không hiểu gì ai dè vô bài nó sướng đến vậy rồi cũng đến thời điểm mình được khám phá v4 của em , chưa gì đã ươn ướt rồi , mình ôm lấy 2 bờ mông bóp bóp rồi ụp mặt vào mà thưởng thức cô bé , 2 thân thể cứ thế mà cuộn vào nhau lăn qua lăn lại trên giường , nước của em cứ thể mà trào ra như mấy con đê bị vỡ lênh lang và rồi em và mình cùng ra 1 lúc

kết thúc buổi đi chơi mình tip cho em là như quy định thêm 1 tờ xanh lá chúc em ăn lễ vui
vé = code camapro

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
80
39
0 ₿
Bj ngược là kiểu ntn bác nhỉ.

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
171
150
0 ₿
Dạ mừng huynh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng ạ