Q.7 Mỹ nhân lên bờ xuống ruộng cùng mỹ nhân dâm đảng 89

Lượt xem: 1,508

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
Đi hai hôm rồi mới nhớ viết bài kỷ niệm về lần gặp bé 89, vì hôm nay cũng nắng bể đầu như ngày hôm ấy.Ngày đó nóng quá nên xách trym đi tránh nóng 1 hồi lại không biết sao lạc trôi qua windy q7 hình như mấy bác cũng đồng suy nghĩ hay sao mà cũng khá đông xe tới lúc tư vấn chọn dịch vụ, mình thấy em 89 trong hình khá xinh :ami-(39)::ami-(39):, lại còn có nét gì đó sang trọng 3 vòng cũng ổn. Nên book luôn.Thật là không công tích góp tinh binh bấy lâu nay, vừa lên phòng xông hơi 1 xíu là em vào, nở nụ cười trìu mến, đôi gò má phín phín, làn da mịn màn như em bé, nhìn là mún hun ngay vào cái má đó, người gì xinh thấy sợ. Cơ mà nhìn bé hiền ghê, không biết vào trận thế nào. Thế mà hiền ra hiền, dâm ra dâm, bé sờ tay, sờ đùi sờ ngực của mình trước khi tắm mà run rẩy cả người:ami-(47):. Sờ nhẹ nhẹ rồi tui và em bước vào bồn tắm, màn dạo đầu đã thế, màn dạo nước còn hơn, đi đường lưỡi ấn tượng, Bj ngay tại bồn, làm chí hùng trai cũng gục ngã trước mỹ nhân, mình chào thua chiếc lưỡi thần thánh của bé cùng cặp mông tét đã tay. Về kỹ thuật đấm bóp bé khá diêu luyện, nhà ai 3 đời bị xương khớp cứ đến tìm bé, đảm bảo hết ngay. Sau một hồi nghĩ ngơi lại sức, vừa nuru vừa tấn công cậu nhỏ, chưa kịp phản công em nó đã chuyển qua màn gấu mút chân cái này bác nào thử rồi chắc biết nó phê tới cỡ nào mút kĩ đến từng ngón chân luồng điện từ đâu cứ chạy dọc cơ thể rùng cả mình rồi lại màn wc khá khen em này đi bài wc kĩ lâu chứ không lướt lướt qua như mấy bên khác sắp chịu hết nổi mình kêu em đưa mông lại vào thế 69 mĩ vị trần gian đây rồi, nó thơm mà ngọt nước gì đâu luôn các bác em được thế cứ nhào vô mà húp mà liếm, từng đường liếm của mình là em nó lại oằn mình oắn éo rồi rên + thêm màn khẩu dâm nữa tới đây mình chịu hết nổi nên out luôn trong miệng bé nó
Đánh giá ser bé 89 : Phục vụ tốt, massage bài bản, ngoan hiền.:ami-(2):
V1: Real, bóp vừa tay
V2: Có da thịt chút xíu
V3: bự, tét bao phê:ami-(23):

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109