Bình Tân Lên mây cùng em Lộc Phát 68

Lượt xem: 459

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
287
88
2 ₿
Còn ít điểm event nên thử thách vận may đối đầu BQT và đã...win hehe được mod @Dory trao code. Chắc cũng gần 1 năm ko ghé DBBT nên cũng rủ thằng bạn sắp xếp thời gian vi vu khoảng 30p là đến cơ sở. Check code thủ tục này nọ thì được giới thiệu bé 68 do các bé kia kẹt khách hết rồi (đến lúc 18h30 chạy xuống hầm xe thấy nhiều xe vãi là thấy nghi rồi).

Lên phòng tuột sịp thay quần đùi, chui vào phòng xông ướt được 2p đành chạy ra :2onion19: do quá nóng, cảm giác như 12h trưa đi ra đường mà không khẩu trang, không áo khoác kkk. Định mở cửa vào phòng xông khô mà thiết kế cửa thế nào kẹt cạnh bồn tắm ặc ặc vừa đúng lúc bé vào nên thôi khỏi xông luôn. Bé 68 dễ cưng, chiều khách, nghe em ko xông được định kêu nhân viên lên xử lý hoặc đổi phòng mà em kêu khỏi do nhanh nhanh chơi với bé quan trọng hơn kkk.

Ối giồi ôi dáng bé như người mẫu, cao chắc tầm 1m75 (em đoán thế do em cao cũng hơn 1m7 mà bé còn cao hơn hehe), eo ót, mông căng. Vào bồn tắm gội mát mẻ là đến phần thư giản nhẹ nhàng, nhìn bé thôi mà thằng ku em ngốc đầu lên đợi sẵn rồi :2onion18: bé mút kiu xong liếm ti, trong lúc liếm ti thì tay vuốt nhẹ con kiu hự hự mém out

Lên giường bé massage khỏe có lực, chủ yếu là các thế bẻ xương khớp, em ngồi văn phòng nhiều bị đau lưng, cứng cơ nên bé bẻ nghe rắc rắc đã vãi.

Massage mệt: bé có chiêu "lời thì thầm của gió" cụ thể bé trườn ngực, đi lưỡi từ chân tới cổ xong bé nằm trên người em, sau đó thổi nhẹ + rên khe khẽ vào tai + liếm nhẹ quanh tai rồi mạnh bạo hơn tí, tay bé thì vuốt nhẹ từ hông lên ngực rồi đưa xuống mông móa ơi thằng kiu em đang nằm sấp mà cứng ngắt khó chịu vãi hic hic. Nằm ngửa thì phòng này cơ sở làm trần nhà như tấm gương, 2 đứa vô thế 69 mà nhìn quả mông căng của bé phản chiếu trên trần móa ơi căng đét, quần nhau 1 lát cũng out trong sung sướng, nằm ôm nhè nhẹ rồi đi tắm lại. Kết thúc 1 chuyến vi vu tuy hơi xa nhà nhưng tuyệt vời.

Đánh giá: bé 68 cao ráo, vòng nào ra vòng nấy, dễ cưng, chiều khách
V1: hàng real, bé bé xinh xinh vừa đủ xài riêng em thích "vó tu" huhu 7,5/10
V2: 9/10 eo ót như Ngọc Trinh
V3: mông căng, đường cong tiêu diệt biết bao tinh binh kkkk 9/10
V4: sạch sẽ, tỉa lông gọn gàng 8,5/10
Tic = code free
Tip = Tic chưa giảm

Cảm ơn các bác đã xem hết hihi !!!!

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Mrkuto