Q.10 Liệt dương cùng em số 52

Lượt xem: 1,759

ancomsuon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/19
Chủ đề
2
22
4
29
0 ₿
Đoán vé số trúng code, ngay lập tức vác con giấc mơ phóng qua để gặp em.
Đến nơi thì được bác bảo vệ dắt xe nhiệt tình, mấy anh lễ tân ra đón tiêps. Sau đó trình code để mấy ảnh duyệt rồi lên phòng.
Màn xông ướt xông khô để chờ ẻm vào chứ thật ra cũng không ưng khoản này lắm. Em vừa vào mình dọt ra ngay. Đập vào mắt mình là bộ đồ con thỏ màu đỏ, cùng cặp dú to. Mình đánh gia sơ qua thì;
V1: to, chắc nhưng có độ rồi nên mình cho 6₫.
V2: Hơi lipid nhé ae(mình thích mình dây nên cho 5đ)
V3: to tròn(7đ).
V4: không biết.
Sơ qua thì màn tắm rửa trong bồn thì cũng đơn giản, có bj nhẹ mình mém xịt, rồi em kêu lên giường để em massage. Trải nghiệm massage khoẻ thì đúng chuẩn massage khoẻ, em làm rất lực, lần đầu tiên đi chơi dạng này mà có 1 em làm lực như vậy. Mình đánh giá cao mảng massage khoẻ của em.
Xong đến phần mệt thì em liếm láp từ chân lên tai, liếm tới đâu phê tới đó (hơi hụt hẫng là em không có màn dọn WC). Đoạn cuối là đoạn BJ thì em gần như dùng miệng hoàn toàn, ít dùng tay, mình out trong sung sướng. Xả hết rồi thì em tắm rửa lại cho mình.
Văn vẽ lủng củng anh em thông cảm nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Tiêu đề nghe hot quá mà nội dung k hot như vậy

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Hiểu nôm na bác thớt gặp em ktv có dàn xe trái cây ngon lành, phần khỏe rất đáng khen trong loại hình massage tắm, phần mệt thớt chú trọng khoản Kèn Sáo hơn nên cảm thấy toẹt vời ông mặt trời. Còn phần liệt dương chưa được miêu tả, có thể phê quá nên quên ngang :8onion13:

Sage

Tập Sự
Banned
16/5/23
Chủ đề
0
18
8
0 ₿
Ngục tấn công mông phòng thủ là điểm mạnh của ẻm

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Tưởng vắt tới giọt cuối cùng

Sabichuon

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/7/23
Chủ đề
0
16
5
Tp hcm
0 ₿
Đã đc gập ẻm 52 rồi, vì xem trên đaay k có bài viết về ẻm. Nên đi thử coi sao và cái kết ngoài mong đợi.
đúng là có làn da trắng, mịn mướt và rất mát. Có điều ẻm hay đổ mồ hôi rất nhiều khi lm mátxa khoẻ. Trông rất tội.
matxa khoẻ rất tốt va đúng chữ đã nhe, có nhìu bài mới lạ t chưa đc lm bao giờ. Ẻm còn hỏi t đau đâu k. Để ẻm lm nhìu chổ đó chút. Có tâm. Matxa thì Nhẹ nhàng nhưng lại mạnh nhũg chổ cần mạnh Kkkkk t thich.
Em lm mệt thì cug pê kéo dài, BJ tới nái lun má. Chỉ đên lưc out thì e hj đến giọt cuối cug. T pải kêu e đùg vắt nữa. E mới thôi kkkk.
body cũg đày đặn săn chắc….giả hay thiệt t ko biét. T thấy đẹp là ok rồi.
Nhưng ông Ba này ổng miêu tả Về ẻm. Tui nghe hết ham luôn dồi đó, t còn hẹn gập lại ẻm đi vé súp pờ với bé 09 nè. Hẹn ngày gập lại 52 và 09.

• Like
Điểm cảm xúc: Sage

Sage

Tập Sự
Banned
16/5/23
Chủ đề
0
18
8
0 ₿
Cặp sup đôi hoàn hảo luôn đó bác, khéo 2 bé lại tranh nhau ăn kem thì lại khó xử cho ông phải dâng trym cho ai :8onion13: