Hỏi đáp lỡ yêu rồi phải làm sao đây các bác

Lượt xem: 910

Thanh Hải 99

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
69
27
0 ₿
xin chào các anh em đang có mặt trên diễn đàng ngày hôm nay ạ , em xin tự giới thiệu năm nay em tầm 23 tuổi , cung bạch dương , công việc cũng chưa ra gì lắm các bác ạ.:ami-(1):
trước giờ thỉnh thoảng em hay đi massage cũng tầm 1-2L trên tuần , tuần có tiền thì dứt 2L lần tuần nào ít tiền thì lại chỉ đi 1L thôi , cho đến 1 hôm em gặp cái cái bé tên T.

hôm ấy mình đi thư giãn trong lúc mình đang có chuyện u sầu , lần đầu gặp T mà không hiểu sao cảm giác gặp T nó khác khác với mấy bé gặp lần trước , ngồi nói chuyển tâm sự mỏng với em , rồi đến bài vở này em kia làm kiểu tình cảm rất chi là giống người yêu luôn các bác. :ami-(16):

vì thích cảm giác được ở gần T nên có quay lại tìm T 1-2L , à không vài chục lần xạo lồn với các bác tí chứ tìm T và chơi vs em cũng khoảng hơn nửa năm rồi đấy. Có hôm em đến và chỉ ngồi tâm sự thủ thỉ hết với em những áp lực tồn đọng trong ngày , T có kể hết với em rằng hoàn cảnh em nó khó khăn này kia ( không biết là thật hay giả nữa các bác ) nhưng sau vài hôm nói chuyện thì mình cảm thấy bé là người biết cách nói chuyện , trình độ giao tiếp bé có thừa luôn.:ami-(23):

gần đây minh ráng thăm dò thêm thông tin về bé này kia , biết được rằng bé từ dưới quê lên đây ăn học , và đã tốt nghiệp và có luôn cả bằng quản trị kinh doanh nha mấy ông , vì gia đình nợ nần cũng kha khá nên bé quyết định làm cái nghề MS này. bé còn nói bé biết cái nghề này danh cho những con muốn làm ít mà tiền nhiều , còn bị mang tiếng là hám tiền nữa. “ có đứa con gái nào sinh ra sau này lại muốn đi làm gái đâu ? “ bé nói câu này làm tui vừa thương vừa sợ các ông ạ

T bảo ráng cày hết năm nay nữa , nếu đủ tiền trả nợ rồi sẽ nghĩ hẳn về quê luôn.
nhắn tin , ăn uống ngoài luồng với bé có đủ luôn các bác , hình như bản thân em cảm thấy có dấu hiệu tình cảm với bé T

biết rằng yêu gái làm nghề này là sai trái nhưng lỡ rồi có cách nào không các bác?
dạ em hỏi thật lòng và nghiêm túc đấy , em cần lời khuyên của các tiền bối :cuteonion58::cuteonion58:

vohuybinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
59
15
0 ₿
bữa nào gặp bé hỏi lại cái nữa coi , bé nói thật kh thật thì về đây chỉ cho kkkk

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Đời người 60 năm… sống sao vui là được. Cảm thấy được thì tiến đến. Đừng nghĩ xa quá. Tý nữa còn chưa biết ăn j nữa mà.

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Lanhnhutuyet

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/23
Chủ đề
4
21
6
tphcm
0 ₿
Ở đây có 2 vế: 1 là định kiến xã hội, 2 là tình cảm
1. Định kiến: -xã hội: qui chế, hay định kiến là do con người đặt ra, đặt ra được thì phá bỏ được, cũng như hành pháp chấp pháp là phải công chính liêm minh, nhưng thực tế đôi khi phải “hoà nhập” với tội phạm để điều tra, lấy tin (tức là phải gian hơn tội phạm), từ đó mà có khái niệm “nhúng chàm”. Tức là ko nhất nhất phải đi theo số đông, quyết định cuối cùng vẫn là bản thân.
- định kiến công việc: có cung ắt có cầu, vẫn là số đông áp đặt và quyết định việc tốt-xấu. Nhưng thực tế nếu ko có cung tất ko có cầu, và cái cung đó vẫn đi ra từ số đông “phản đối” kia, những việc như nhặt ve chai, dọn vệ sinh, làm gái, hay buôn bán chất cấm… và cả những việc như chạy án, tham nhũng, hối lộ ( cũng đi ra từ những việc tốt, được xh thừa nhận). Vậy mấu chốt ở đây vẫn là những hành động xuất phát từ nghề nghiệp đó có xu hướng gây ảnh hưởng đến lợi ích của toàn xã hội. Vậy quyết định vẫn là ở bản thân mình ( lợi hay ko lợi cho bản thân tự mình trả lời)

2. Vấn đề tình cảm: có câu ko ai là người có lỗi, lỗi ở tình yêu hay người ko phải cỏ cây, sao có thể vô tình? Đến anh hùng còn chết dưới tay mỹ nhân (Kim Trọng và Thuý Kiều) hay là (Lưu Quý Phi và Tống Huy Tông) đủ thấy xuất thân, gia cảnh ko phải là vấn đề trong chuyện tình cảm. Chẳng qua việc chấp nhận hay bài bác nó nằm ở địa vị, xuất thân của người phối ngẫu. Nếu mình cảm thấy vui, tâm hồn phong phú, có thể đi lên, phấn đấu với người này thì cũng nên tự quyết định.
Chúc bạn thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
90
68
0 ₿
Haiz, nghe ai k nghe lại đi nghe gái mát xa kể chuyện thì xong rồi, trong lúc bác đang tương tư em nó, thì nó cũng đang há mồm ngậm cu và tâm sự với thằng khác những điều như lúc tâm sự với bác thôi, nghĩ thế là tỉnh ngay.

• Haha
Điểm cảm xúc: simson thái

Bedimatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/23
Chủ đề
1
23
17
Tphcm
0 ₿
cho hỏi chủ thớt, em T có phải tên Trang ko? Chứ tui cũng gặp 1 bé như vậy tên T. Kiểu rất ân cần, vô tư, vô hầu như kể mình nghe những chuyện mà mình thấy vui. Nói chung là mình thấy được năng lượng tích cực mà em ấy mang lại nên thấy mến và lúc nào cũng nghĩ về ẻm :)))))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Thanh Hải 99

Bedimatxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/23
Chủ đề
1
23
17
Tphcm
0 ₿
đồng ý với bác Tàn câu này. Nhiều khi vô gặp 1 bé ko hợp thì kiểu muốn xong sớm cho rồi, còn hợp thì có khi gia hạn nếu có thời gian ấy chứ

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit and Đi Tàn Tàn

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Tui nói vậy thôi chứ từ bữa giờ chưa gặp đc bé "Yêu" đang sầu quá trời nè. Lòng đau như cắt mới phải bấm bụng cmt câu đó cho lòng nhẹ đi. Chủ tịch hiểu ý tui chứ :cuteonion24:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Chân ái vẫn là nhất… ko bé nào có thể thay thế đc…:ami-(47):giọng nói cử chỉ, từng hành động vẫn in trong đầu… lúc bé cười… ôiii làm sao quên đc…
Ko gì… có thể thay thế e…:ami-(47):

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Đã gọi là chân ái thì thay thế làm sao được...? Nhất là mùi hương trên cơ thể ấy.. ôi...ôi nhắc đến lại........ thèm...:cuteonion56:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Minh2910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
4
36
26
Quận 9
0 ₿
Cứ tự nhiên đi bác ạ
Ai biết được ngày mai sao, như đùng cái dịch có ai ngờ được, có khi âm dương xa cách mới hối hận
Bác cố gắng cả sự nghiệp nữa, ko có tiền yêu cũng ko đi dc xa
Còn định kiến thiên hạ thì kệ thôi bác, mình có phải người nổi tiếng đâu sợ

• Love
Điểm cảm xúc: Thanh Hải 99

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
lướt tiktok có cái clip này, share cho bác cùng anh em

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Ông này nói những câi huề vốn rồi phán như đúng rồi. Đi ms chắc ko bằng X đâu. :ami-(47):
Giống như chưa trãi lấy lý thuyết mặc định làm tiền đề…:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿