Góc tâm sự locker thần thánh

Lượt xem: 749

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
quả là locker thần thánh thật chứ.hồi 2 năm về trước, tôi mới chân ước chân ráo chưa biết gì,đi massage vào tôi đưa tiền ra họ nhận tiền tôi r đưa tôi lên phòng,hoàn toàn ko dc chọn ktv, uh thì tôi cũng chấp nhận đi luôn, đi dc vài lần, xong 1 ngày tôi đi sớm, các bé ktv vẫn chưa đến làm,ok tôi ngồi đợi, đến khi các bé đến làm r, thì lễ tân có hỏi là ai đi massage sớm vậy, r locker trả lời vs lễ tân rằng : “ thằng què bày đặt đi massage “ , xong tôi im lặng và vẫn đi rô,r kể từ đó tôi ko còn đi nữa, r tôi bắt đầu lên mạng tìm kiếm, và r tôi đến vs queen, và queen thì rất khác là cho tôi dc lựa chọn ktv trên ipad, r có 1 ngày tôi cũng đến sớm locker ra nc vs tôi,? tôi có vk chưa, thì tôi trả lời là chưa, r locker mới nói vs tôi là,:” biết đâu đi massage này kiếm dc vk “, và r đúng như locker thần thánh dự đoán, tôi đã tìm thấy ng tôi yêu thương, cho đến tận bây h, mặc dù ko dự đoán dc 9 xác là có vk, nhưng cũng dự đoán dc là tìm thấy e, tìm dc r ko giữ dc thì phải buông thôi,

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
49
Konoha
0 ₿
sao nghe cấn cấn vậy ta =))

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
322
192
0 ₿
1 bài đầu thấy ok các bài sau thì chịu hẳn.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Đi để vui hoặc thoả mãn thôi Bro. Đừng đặt tc vào. Bro cũng chỉ là 1 trong những người khách của bé. Ra đường cùng lắm là 1 người bạn chứ không trên chữ Bạn được.
Tui gặp rất nhiều bé, 1 bé tui thích tui gặp cả chục lần. Nhưng tui cắt bất kỳ lúc nào cũng đc, rồi sang bé mới. Rồi đến Bro gặp người Bro thích hơn, lúc đó Bro sẽ ngĩ ra là bé trước chỉ là nhất thời.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and HKBH

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
ủa, ở đây tôi nói là cái thái độ phục vụ khách hàng của locker mà, 1 chỗ thì khinh thường tôi 1 chỗ thì niềm nở nc vs tôi, và tôi cũng trả tiền vé và tip đầy đủ cho bé,nhưng 2 nơi hoàn toàn đối xử khác nhau,

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro không phải thích 06 à. Tui nói trọng tâm chứ quan tâm chi mấy anh locker:2onion2:

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
2 năm rồi bao nhiêu sự thay đổi? Giờ ai xác minh được đúng sai. Mà đăng kiểu dìm 1 cs tăng bốc 1 cs. 2 năm trước diễn đàn đã rất đông rồi. Chỉ cần 1 bài lúc đó thôi là ai thái độ sao sẽ bị xử lý trong 1 nốt nhạc.

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
uh thì đã thay đổi nhân viên, h tôi vào kêu là lần đầu đến đây hả. và bởi vì tôi là ng bị nói nên cũng đâu có ai nhận đâu, tôi nói ra ko phải là dìm hay tâng vào thời điểm này, tôi nói ra vì nhớ đến câu nói ở queen r thì hụt hẫng thôi, và bởi vì tôi ko nói để cho họ có tiền lo cho gia đình, nếu mà bị phạt đuổi việc họ sống sao,

HKBH

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/5/23
Chủ đề
0
5
0
35
Quận 06
0 ₿
haha mình lúc chả biết gì cũng bị mấy thằng locker lừa, mẹ nó xin tiền em chỉ đào ngon cho, xong mẹ nó có quyền cc gì đâu mà điều đào.

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
49
Konoha
0 ₿
haha tui đi lên núi tu hành bác ơi

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Chốt lại quả bài là ông bị nhỏ massage nó đá chứ có vợ gì. Khuyên thật, bỏ đi mà làm người, khùng sao đi massage kiếm vợ hả cha lội, điên điên nhớ chuyện cũ mỗi ngày ngậm chục củ chuối, rồi có xiên nó ko. (Sorry mấy bé)

• Like
Điểm cảm xúc: El25

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
h tôi nói gì cũng quy chụp lại thành 1 vấn đề, haha. vậy thì ok tôi sẽ ko nói nữa, xin lỗi vì đã làm phiền phải đọc bài,

Sự Thật

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/7/22
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
thằng này suốt ngày lên bài khóc lóc là sao nhỉ, chơi được thì chơi, không được thì nghỉ, lên khóc , yêu , hận gì tè le ra

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange