Khác Lướt lát Q2 với L’amour Spa

Lượt xem: 3,763

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,057
31
0 ₿
Một sự phát hiện tình cờ thôi vì công ty mình đặt tại Quận 2 nên trên đường du sơn ngoạn thủy nên thấy phong cảnh hữu tình quá bộ ghé thăm, sẵn tiện chia sẻ cho anh em để có thêm 1 lựa chọn trong bộ môn xì-pa vuốt lướt. Món này siêu lợi nhuận nên thấy nhiều đại gia đầu tư nhỉ. Spa xinh xắn và khang trang do mới xây nằm trên mặt tiền đường Nguyễn Hoàng Q2, gần Bệnh viện QT Mỹ, chạy phải chú ý vì nhà hơi thụt vào bên trong nên sẽ có thể khó tìm nếu đi buổi tối.

Phần này hơi bất ngờ vì nếu bác nào team hờ-su thì vào đây sẽ gặp người quen không nha. Lễ tân xinh gái, mướt mắt nhìn mà muốn rớt con ngươi, QL lại càng xinh đẹp, em cũng từng là KTV hot nhất nhì 1 thời mảng vuốt lướt bên Phú Nhuận và Q10. Bảng giá Aroma Body Lingam theo mặt bằng Q2 nên hơi cao tí, nhưng điểm bonus là line tea-break ăn uống trong lúc chờ. Súng đi vé 70 phút giá full là 490K, nếu 90 phút là 550k full.

Sau khi lướt lát Ipad chọn tới chọn lui thì cũng được 1 bé loli cưng cưng. Tầm 10 phút thì lên phòng. Phòng khá rộng, hiện đại thiết kế theo chủ đề (Ocean, Galaxy, Japan)

Quy trình nhấn nhá thì cũng không có gì mới và nổi bật, bé làm khá nhiệt tình khoảng 40-45 phút phần này kiêm vuốt phiêu và luồn lách qua trụ và hai trái cà. Mình đánh giá tầm 7đ vì còn thiếu độ mượt và liên tục. Tuy nhiên khi làm bài ngửa thì tình cảm và tương tác tốt, cái này là ẩn số vì mỗi bác một cách chơi, phước ai nấy hưởng, tiền túi ai tự biết cách xài.

Típ tùy tâm và trái tờ-rim.

Mình vẫn trung thành massage, chỉ là thích khám phá xì-pa mới vậy thôi.

Peace!

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/1/24
Chủ đề
1
80
59
vietnam
0 ₿
cảm ơn người ae đi khai hoang mở cỏi . nó full fong nữa chưa

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Văn cang and Súng máy

Yb218

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/24
Chủ đề
0
5
4
Hcm
0 ₿
Mới đi chỗ này. Căn bản okie, phòng ốc sạch đẹp. Phần bậy bạ nhiều hơn phần vuốt lướt, mà đi bé kia hợp gu nên cũng không sao. Gần nhà nên sẽ ủng hộ thường xuyên

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,057
31
0 ₿
Phải có vuốt lướt rồi mới đến khúc cao trào chứ, lên đỉnh là tốt. Chúc mừng ngưòi anh em

• Haha
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
83
48
12589
0 ₿
Nghe câu " phần bậy bạ nhiều hơn phần vuốt" là tui khoái rồi đó.kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
170
61
0 ₿
Mấy em dạn thoải mái cho bú bình hay nằm trên giường cho massage lại ko bác, nghe khoái rồi mà giá hơi chátt

Người Ngủ Củ Thức

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
1
21
27
SG
0 ₿
Chỗ này của em Tình (Emo,Hasu) cũ mở nên chắc cũng thơm. Thanks bài viết của bro :2onion35:

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
51
hn
0 ₿
lách qua trụ vuốt 2 trái cà, bác có bị búng cu không, sẽ tuyệt hơn nếu bé xen kẽ vuốt búng