Cần Thơ MAI ở DUBAI CT

Lượt xem: 803

CTxZone

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
14/9/21
Chủ đề
11
32
22
0 ₿
Hi các đồng âm cũng 1 khoảng tg rồi nhỉ nên không viết bài hôm nay lên cho anh ae các bé MAI ở dubai do đã qua tết nên các bé vào làm đầy đủ bé đầu tiên là bé 69

Về cơ sở vật chất 10/10

Thái độ phục vụ của nhân viên và kĩ thuật viên thì 10/10 lun đề cao khách hàng.

Vô thẳng vấn bật mí nhiu thôi bé 69

Mới đầu cũng quan ngoại bé có ổn nhưng bạn lễ tân cũng profile về một tí dâm và nhiệt tình

Vừa vào phòng xong hơi ra một tí thì bé đã vào liền vội thật sự và bé chào hỏi mình bé cao tướng mình dây và hệ cam bé liền kéo mình vào bồn.

Trong bồng tắm bé làm bài osen kĩ thuật và một vài pha đá lưỡi kiến mình kích thích cơ thể bé trường sát vào người mình kĩ cọ mọi ngóc của cơ thể xong lúc đó cảm giác đáng đồng tiền thật sự xr mình và bé kéo nhau ra giường làm phần maaxa

Về phần maxa khoẻ bé làm cực kì yên ái thoãi mãn thật sự chỗ cần nhẹ thì bé đấm dá vừa đủ lực ấn nguyệt các kỉu như lưng tui được thay mới

Về phần mệt

Bé làm cực kì giỏi và dâm bé trườn nuru như lướt trưen cơ thể mình và phần móc bé bướm bé mươn mướt bé cũng chiều khách khi rên la thoải thích kiến tui kích thích 69 thì bướm bé tràn đầy nước nôi bú rất sướng khôg lâu sau đó tui out và nằm tâm sự với bé ra tắm ra trong ve nhìu hồi bồi và cảm xúc

Đánh giá tổng qua về bé 69

nghề rất giỏi.

Hệ cam

Face xinh

Nước nôi đầy đuổi

10/10
Tip =tip

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
445
420
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã đến và trãi nghiệm bé , chúc huynh năm mới thật nhiều sức khỏe
hân hạnh được đón tiếp huynh vài lần trãi nghiệm sắp tới ạ

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
445
420
0 ₿

Massage Dubai Cần Thơ