Q.1 Mãn nguyện với 179 cùng phòng BDSM

Lượt xem: 697

jaybird

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
8
12
0 ₿
Sau ngày nghỉ lễ đưa gia đình lên lại sài gòn người khá đuối, trong ngày chạy đi chạy về liền ê cái mông sẵn chôm được tý máu quyết khám phá cái phòng bdsm ở dubai cho bằng được. Nghe phong phanh phòng như kiểu khách sạn tình nhân mà giờ được thêm phần thư giản thì chắc phải sướng lắm đây. Gọi chọn phòng trước rồi triển thôi.
Tới nơi trong nguyên dãy số lễ tân đọc vẫn không hình dung bằng ipad để lựa , nhìn ipad mấy bé nào bé nấy tươi xanh mơn mởn nhưng vẫn ấn tượng số 79 thần tài nên chọn .
Bước vào ưng liền cái giường nó ta nằm lăn lộn đã , có cái bồn to xông hơi và nguyên cây treo chữ X đậm chất bdsm. Tuyệt vời, lần đầu bước vào cái phòng mà ưng hết sức. Ngồi nghỉ vào xông hơi ra bé vào , bé lại lau người trò chuyện khá là thoải mái. Tui cũng kéo bé ngồi vào lòng vừa ôm vừa tâm sự khá là dễ chịu. Bé cũng dễ ý nước vừa đủ là đưa tui vào tắm. Tui bị cuốn cái nói chuyện với bé hợp cạ luôn thành ra cứ 8 suốt. Trong bồn bé tắm làm bài thái trong đó luôn rất đã và bé thư giản cái đầu bằng kỹ năng nhẹ nhàng và say đắm.

Lên giường nằm ngữa ra phát hiện được cái này cực cuốn luôn mấy bác.

Nguyên cái lống mà phía trần là nguyên tấm kính, phải nói nhìn thôi đã thấy kích thích luôn rồi. Đến lúc bé tắm xong bé vào massage khỏe rồi thư giản sấp ngữa thì tui nhìn lên gương, cả 2 thân mình đang hòa vào nhau nhìn lên gương nó làm tui hứng lên nhiều cực kỳ, thần hình em cứ đúng theo chuẩn tạo hóa ban cho nó đẹp một cách say dắm tui không thể nào cưỡng nỗi khi em đang trườn rồi bj và 69 , tất cả các thể mà em làm tui được cảm nhận bằng xúc giác giờ thêm thị giác làm tăng hưng phấn lên nhiều cực, tui dồn hết tinh túy bắn lần 2 rất thỏa mãn.
À vẫn còn 1 hiệp nữa sau khi em massage khỏe lại em lên nằm mơn mớn mà thằng nhóc nó đuối rồi không dậy nổi nên tui nằm tâm sự với em,lâu lâu gắm lên gương nhìn thân mình em thiệt là đã.
Kết thúc với phòng bdsm rất hài lòng về dịch vụ và trang trí , đặc biệt bé 79 mang lại cảm giác rất sướng.
Trên đây là bài rp đầu tay dựa theo khung mấy người đi trước để viết cho đúng thể lệ mong các bác thông cảm.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng ạ :2onion35: Chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ:3onion15: https://congdongmassage.com/threads...q1-them-tu-dai-my-nhan-vao-dip-le-30-4.71008/