Q.8 mạnh bạo cũng 02

Lượt xem: 1,372

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhihoang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
32
12
0 ₿
ở nhà bùn bùn , chán chán kh biết làm gi ngồi lướt diễn đàn thấy ông @long tài review bé 02 có vẻ hợp gu tui nên tui tiếp bước bác long tài làm 1 chuyến đi thực tế để có cảm giác chân thực hơn. lấy code đồ sẵn ở nhà rồi lên cơ sở làm cái rẹc tí là xong, mình đến thì thấy cơ sở còn chưa có đông khách nên lúc vào bé 02 còn đang rảnh nên quốc luôn.

đang ngồi xông tầm 5p gì ấy là bé bước vào , nhìn cái body đầy đặn đằng sau lớp kính mờ mờ ảo ảo làm tui nôn nao chạy ra xem bé như thế nào luôn.mới đầu gặp bé có cho mình thấy được khuôn mặt có nụ cười duyên dáng cùng với thân hình đầy đặn cực kì bành cuốn nha, rồi tui và bé ra ghế ngồi bắt đầu màn thủ thỉ tâm sự. sau đó em đưa tôi vào bồn tắm , bé tắm cho tui trước , chầm chầm từ tốn và vô cùng sạch sẽ luôn nha các ông. sạch sẽ phần trên rồi bé chuyển tới phần dưới , ngồi trong bồn tận hưởng bé mút cây xúc xích cực sướng , như 2 cá thể dần hợp nhất làm 1 vậy , tui sướng run người luôn các ông sợ kh kìm được nen tui bảo bé ra ngoài đấm bóp đồ cho khỏe.

bài khỏe bé làm bài bản và đầy đủ lắm các bác , vui vẻ cười nói , nhiệt tình phục vụ và vô cùng chiều khách luôn. chuyển sang phần thái , bé bắt đầu hôn nhẹ nhàng và đi lưỡi khắp mặt lưng dùng cặp dú cạ tới cạ lui làm con chym tui bắt đầu trỗi dậy , rồi tôi nằm ngửa người lên cho em trườn cạ nốt rồi thì tui kêu bé chuyển qua bài 69 , tui loay hoay khám phá sờ móc bướm em nó , cảm nhận dòng nước ấm áp lúc nào cũng được trữ ở trong khe , sướng nhất là lúc vừa bú bướm em nó vừa được nghe em nó rên mà vừa lại được chiêm ngưỡng khả năng BJ nhức nách của em, chỉ chưa tới 10p nữa là tui giương cờ chịu trận và nổ luôn 1 tràng tinh túy bắn vào miệng em nó luôn các bác.

đánh giá bé 02 : nhiệt tình , vui vẻ , service tốt lắm các bác
bé 02 sở hữu
v1 hệ bưởi căng tròn
v2 có lipit nhưng mượt mà
v3 căng cực luôn các bác.

còn thiệt hại thì hết 1tr1 nha
vé 299k có code
tip 800 bằng giá gốc nhé

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
261
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @nhihoang đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.