Massage Khoẻ Masaage khỏe có HJ

Lượt xem: 19,498

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
542
0 ₿
Có đụng chạm j ktv k bác :), bác rv quy trình sơ sơ cho ae nắm với ạ, ms khỏe mấy dfieerm, mệt mấy điểm ạ, thanks bác

King Soldier

Tập Sự
Bé Tập Massage
thì mới vô cũng massage khoẻ như mấy chỗ thuần khoẻ, có điều ko có ngâm chân hay đắp dưa leo các kiểu thôi
sau đó thì khi còn 10 15p, các e sẽ hỏi mình có muốn thư giãn ko? nếu có thì tip thêm. Tip thông thường thì bằng tic, còn nếu muốn thư giãn thêm thì tip thêm 100 200k tùy bác. Dc đụng chạm thoải mái, có điều ko nude nhé :3

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

King Soldier

Tập Sự
Bé Tập Massage
điểm thì bác tự chấm =))
cá nhân e thấy phần khoẻ thì ko bằng mấy chỗ thuần khoẻ dc, nhưng dc cái ktv chịu vuốt lướt + có HE

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
542
0 ₿
Vậy là quá ôen rồi bác, e đi orchid em còn bỏ phần ms mà vờn với mấy ẻm mà lần zoo orchid củng 6-700k á :)

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Inbox tên bé được không bác ơi. Từng đi Nga, Huệ, Trúc, Thủy không biết giờ có bé nào mới bạo hơn không.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
542
0 ₿
Tên em xin phép k nói vì tùy vào kỹ năng của bác mà có, có Thủy, Nga, Huệ... em mới đi 3 em này thấy rất ổn thôi, bác thử test các em khác xem sao

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Em cũng đồng ý với bác. Cho tên ktv thì chả ích lợi gì cả vì có thể các bé xõa với người này nhưng không xõa với người khác. Thậm chí cùng một người nhưng có thế này hôm thế nọ.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

emtrongsang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/22
Chủ đề
5
80
20
0 ₿
Thấy công nghiệp hơn rồi nên chẳng ghé nữa. Thường chỉ cho book 60p, ktv thì làm xong chạy qua khách khác kín ca, thấy chả thư giãn thoải mái gì