Vĩnh Long Massa Osaka Vĩnh Long

Lượt xem: 2,997

Meomuop

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/23
Chủ đề
1
2
3
Vĩnh long
0 ₿
Tuần này tui đi công tác ở Vĩnh Long có nghe mấy ae Cần Thơ giới thiệu cây massage Osaka nên cũng ghé thử

Vừa tới cửa thì có mấy ông qly ở trước cửa đón xong vào quầy lễ tân thì con bé tư vấn. Vé ở đây thì thấy như ở CT cũng 500 800

Thấy vé 500 dv ít quá nên quất luôn 800 luôn

Tui cứ tưởng là vé 800 nó sẽ có tắm tiên với tgian lâu hơn nhưng không ngờ thằng em nó dắt dô 3 em cho tui chọn. Mà phải công nhận khi mình đc chọn nv cảm giác mình sẽ chủ động hơn mấy chỗ khác,chỗ khác toàn bốc theo tua chứ k phải kiểu như này. Vào thì em n sexy tắm cho tui xong rồi thì em nó massa cho tui cũng bài bản lắm nhe xong rồi tới thư giản nhưn mà em nó phục vụ tốt quá tui hỏi giá bao nhiu thì em nó báo 1tr2. Thấy cũng cỡ cần thơ mình lấy ra 1tr5 cho bé luôn. Ra khỏi phòng thì gặp thằng e nãy dẫn phòng cho tui thấy nó ngồi canh tội nghiệp với nãy n đưa toàn mấy e ngon ngon thôi cho n 2 xị luôn n cám ơn quá trời. Rồi con bé mới dắt tui xuống phòng chờ nó hỏi ăn gì không ở đây có mì trứng mì bò nước thì đủ thứ. Thoii làm tô mì bò với lon bò hút luôn. Đang ăn thì có thg e qly lại hỏi thăm về nhân viên với chất lượng ở đây mình cho nó 10đ luôn kk

Nhân viên thấy vip nhất khu vực VL

Chất lượng dịch vụ 10đ

Cơ sở mới

Nhược điểm nằm ngay mặt tiền quá

Nói chung chỗ này đáng bỏ tiền ra chơi hơn những chỗ khác nói v ae tự hiểu r nha kkk.

À tui còn sđt thằng e qly có j ae alo n 0965696212 thấy n đưa mấy e êm êm không.

• Like
Điểm cảm xúc: BosuX and Đi Tàn Tàn

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Cái massa Osaka thấy đổi tên thành Tokuda cách phục vụ cũng vậy. Vé 800k dc 90 phút, quất luôn 1m. Tui nhấp trần vài cái e nó cũng vui vẻ nhưng thui đeo bao cho khỏi lo.

• Like
Điểm cảm xúc: BosuX

BosuX

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
Em cảm ơn anh trai rất nhiều vì đã cho bên em cơ hội được phục vụ anh ạ. Có dịp về lại Vĩnh Long thì alo em anh nhé
0️⃣9️⃣3️⃣3️⃣0️⃣4️⃣8️⃣6️⃣4️⃣9️⃣