Vĩnh Long Massage Tô Châu

Lượt xem: 1,551

Minh Bùi Hiển

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/2/24
Chủ đề
1
5
1
Vĩnh long
0 ₿
Mình trước giờ chưa đi qua mấy chỗ massage như này, nhân dịp Tết có tý tiền vào thử cho biết với đời nhưng cảm giác khá bình thường, thậm chí có chút thất vọng. Mình mua vé miền tây, lúc nv vào phòng cảm giác hơi hụt hẫng bởi không được đẹp như ảnh up, cơ mà cx ko tệ , có lẽ tại mặt hơi hình sự tý mà nv cx hơi ngại, ai cx bảo mặt mình hơi khó ở tý. Quá trình thì chắc mọi chỗ cx như nhau vậy nên chỗ này mk cx ko ns nhiều chủ yếu kể 1 số điểm thất vọng, lúc mua vé thì có bảo vác chày qua núi hay 69 gì đó đều ko thấy( hoặc nó nằm trong phần tip 1tr5 a-z?) chủ yếu thì do lần đầu nên mk cx ko muốn phức tạp nói nhiều.
Kỹ thuật theo mình thấy ko thật sự ổn, nếu k nói là khá yếu kém? Hay là do yêu cầu những cs dạng này có kỹ thuật tốt là lỗi mình? Lực thì khá yếu, cảm giác như massage ở nhà khác cái là nude massage thôi
Sau khi ra shot đầu thì nv bảo vậy là xong nếu muốn lần nữa phải tip thêm 700 ( khúc này em hơi ko ngờ tới, ko nghĩ là chỉ có 1 shot)
Mình thì cảm thấy đã tốn đủ nhiều vậy nên hi vọng massage tiếp cơ mà thấy bạn nhân viên hứng thú khá thấp làm xong khá là qua loa, mk cứ nghĩ là sẽ đc massage tới hết h ai ngờ nv bảo vậy là xong rồi nên hơi bỡ ngỡ tý cơ mà thôi cx tip xong đi về
Lúc đầu mình còn định xem trải nghiệm ra sao tip thêm locker, dự tính tip chừng 50 thậm chí trải nghiệm tốt 100 cx đc cơ mà thấy khá thất vọng, nhưng mình vẫn tip 30 và 20 cho anh bảo vệ
Tổng thiệt hại
Tic=tip=1400k( mình ko quét giảm giá)
Locker vs xe 50
Tổng 1450k
Nói chung đi cho biết thôi chứ mình sau này chắc đi bên massage thông thường thôi, thoải mái giá cả hợp lý
Khuyên anh em lần đầu đi như mình tốt nhất kiếm ng quen nào đấy có kinh nghiệm dắt chứ đừng như mình vào là kiểu mù tịt phải tự khám phá, thậm chí khá là thiệt.
Hoặc nếu đây là bình thường thì các bác cx có thể nhắc em bởi em thấy em bỏ ra ko ít mà hiệu quả ko thật sự hài lòng

Minh Bùi Hiển

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/2/24
Chủ đề
1
5
1
Vĩnh long
0 ₿
Cơ mà phần massage trườn cùng vs bj mình cảm thấy rất tốt, chủ yếu là thấy kích thích. Bạn nhân viên cx vui vẻ hoà đồng, cơ mà mình vẫn chủ yếu hi vọng phần massage khoẻ thành ra dẫn tới hơi hụt hẫng

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
300
199
Ho Chi Minh
0 ₿
dịch vụ miền tây thấy đa phần còn kém hơn so với sài gòn nhiều nên cũng đành chấp nhận vậy chứ biết sao giờ

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Bây giờ massa ở khu vực tp Vĩnh Long vô chủ yếu để chịch thôi, ngoại trừ cái massa Xao Xuyến đường Nguyễn Văn Thiệt ko có chịch nhé. Ae đi thì né cái massa Romen đường Bờ Kinh ra, vé 800k chịch 1,2m giá cao vãi mà gái ko đẹp, phòng nhỏ, xấu.

• Like
Điểm cảm xúc: BosuX

Minh Bùi Hiển

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/2/24
Chủ đề
1
5
1
Vĩnh long
0 ₿
Hic
Vậy là muốn massage ổn mà có massage mệt kiểu này phải trên tp lớn à bác, hay là đa số chỗ đều như nhau, chứ em đi cho biết chứ mốt đi kiểu spa thường cho khoẻ ngừoi

• Like
Điểm cảm xúc: BosuX

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Hồi trước có đi cái spa ji ở sau lưng vincom mà quên tên rồi, chổ spa đó massa thuần khỏe, ko phải gu massa khỏe nên tui ghé 1 lần rồi thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: BosuX and Minh Bùi Hiển

BosuX

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
Anh vào Massage TOKUDA số 34 Trưng Nữ Vương, P1, TP. Vĩnh Long
Có thế bảo trước là thích massage thôi, tìm bé nào có tay nghề tốt là okla ạ! Đấm bóp như y anh luôn ☺️