Massage Bưu Điện ( part 03 ) 1 vài lời gửi ae .

Lượt xem: 79,558

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
hem gái gọi an toàn hơn đâu nha, tùy loại thôi, tui liệt kê sơ sơ ông nghe nè:
Gái massage vd nhưu ở Bưu Điện, 1 ngày tiếp hơn 10 khách, tiếp dạng công nghiệp, làm gì làm ra là lấy tiền thôi. (còn tùy em nhé, nhưng đa số, vì tiếp nhiều quá mà) tiếp bất kỳ khách, bất kỳ ai, miễn có tiền.
Gái gọi 2 loại : công nghiệp y chang nhu ở Bưu Điện nhưng đảm bảo 1 ngày đi khách ít hơn Buư Điện hay 1 cơ sở massage cụ thể. vì cơ sở dù sao vẫn dễ tìm hơn mấy đứa hoạt động theo dạng có tổ chức ngầm. loại này có thể có pass hay không có pass. Có thể tiếp bất kỳ khách cũng có thể có điều kiện.
loại còn lại: bán chuyên nghiệp, loại này có pass, hoạt động rất ngầm, ngày tiếp chừng 3-5 khách. chia đều giờ ra theo sức khỏe. Loại này dành cho checker chuyên đi check hàng nè. Thường tiếp khách có điều kiện, trừ các em sắp lên chuyên nghiệp.
Theo phân tích như vậy thì độ an toàn theo từ dưới lên mức độ giảm dần nhé.
Tui nói vậy các bác đừng hỏi tui muốn check hàng ở đau nhé, vì đây là diễn dàn massage tui hông muốn đi ra ngoài nội dung.

hoainam

Tù Binh
Banned
23/2/16
Chủ đề
2
131
85
0 ₿
Ý em nói an toàn ở chổ là: hiếm có chuyện "dàn cảnh" đánh ghen, giang hồ, tráo hàng,... đấy bác ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: David Tran

Hoangtuvsp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/3/16
Chủ đề
0
1
1
40
0 ₿
Bac MrNo inbox cho xin thong tin 2 em nao ngon nhe.
Tieu chi la xinh va de thuong
Cam on bac

• Like
Điểm cảm xúc: MrNo

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿
Bac mr No ib cho e 2 em đẹp và nhỏ tuổi xíu đc k. E toàn đi bưu điện. Chán. Và giá cả sao luôn nhé. Thanks

• Like

aivalk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
Đến Z ở Vũng Tàu ngoài Bưu điện còn ở đâu nữa bác Mr.No. Ib mình em dễ thương nhé. Cám ơn bác

• Like

Jarakal

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/4/16
Chủ đề
0
1
1
33
0 ₿
Em đang ở VT. Các bác cho e xin mã số mấy em chuẩn chuẩn ở Bưu điện để tối e qua check. Cả đời lần đầu tiên đi VT ạ :))

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

tuanphi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/16
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
bác MrNo inb cho em vài em xinh tươi trẻ đẹp với a, em cám ơn :)

tompolo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/6/15
Chủ đề
1
2
0
33
0 ₿
xin bác Mr No ib cho em tên mấy ẻm ? em nào mình dây ngực to ấy bác :3 đợi tin bác vì e sắp ra VT rồi :D

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Đã ghé BƯu Đien . Hum đó đi 5 thằng , do có quen quản lý nên khi đen nơi thì được ưu ái là nguyên dàn đào ra xếp hàng ngang cho lựa . Total thì chỉ có 3 em nhìn good . Còn lại trung bình , có 1-2 cá xấu . Dịch vụ thì như nhau thôi nên ko cần lập topic khác để rp . Giá thanh toán tại quầy sau khi happy ending : tic 250 ; tip 800 .