B.Dương Massage Giáng Tiên, Dĩ An _ Tê tái tới nái với em 30

Lượt xem: 3,912

Thienlong93

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/2/22
Chủ đề
1
23
13
Q.8, TP.HCM
0 ₿
Nay có dịp về Dĩ An, sau chầu nhậu sương sương với thằng bạn nối khố.
Trên đường về thấy thằng em biểu tình nên tạt vào quán massge Giáng Tiên dọc đường
Vào vé vip và bo trọn gói 800k thư giãn 2 lần, random, ko quên dặn cu em lễ tân kiếm em nào ok tý ra gửi cafe.
Phòng nhỏ có xông hơi và.bồn tắm trong phòng, đèn mờ mờ ảo ảo.
Vào xông hơi tầm 5 phút thì em vào, dáng người múp míp dễ thương, vòng 1 bao real báo sướng.
Vào em tắm gội cho cả thằng anh lẫn em, sau đó ra giường thư giãn lần 1, em bao dâm, nude làm lưỡi đi khắp cơ thể ko bỏ sót chỗ nào, cuối cùng CIA sung sướng dưới đường lưỡi điêu luyện.
Massge khỏe, đấm bóp tạm ổn, rồi tăng 2 em dùng cặp bưởi rà khắp cơ thể. Tranh thủ mình cũng khám phá vòng 3, nước nôi bao la, lỗ rất khít như gái trinh, 1 ngón tay ngoáy ra chọc vào rất bót. Vù có tý men trong người nên shot 2 hơi lâu ra nhưng em vẫn bj nhiệt tình out lần 2 trong sung sướng đê mê.

Tổng thiệt hại 800k vé trọn gói, bo thêm em 200k và cu lễ tân 50k

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
em này ngon ko bác ơi bữa nào tui xuống dưới đó chơi thử bác ơi

ken blue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
116
33
0 ₿
đã dữ dị sao bác ơi nhậu xong qua massa nữa quá ngon lành

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
105
39
0 ₿
cơ sở ở đó ok không bác ơi tui cũng hay đi xuống đó làm mà ko biết chỗ nào massa hết

nhanit

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/3/24
Chủ đề
0
17
7
Dĩ ăn,bình dương
0 ₿
Giáng tiên này tui đi 500k và 800k bo 100k lễ tân ,bú trần hok bao lên vé 800k vẫn hok tắm chung,cho ra có 1 lần cả 2 loại nên thui chán đi chỗ khác với lại hok có nhìu kỹ thuật mặc dù chắc vé nó rẻ nhất khu dĩ an he he