Massage HJ?

Lượt xem: 4,276

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
HCM massage HJ ở đâu đào tươi mà chịu quậy vậy các bác. Mình thích bú bình, cháo lưỡi, móc lốp thoãi mái. CSVC ok nhé. Có cho cỡi áo nhé. Tại nhiều chỗ cái này bị cấm.
Nhiều khi gặp mấy em cái gì cũng không cho. Đi masage mà ôm cục tức về nhà

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tui cũng đang tìm chổ mà đạt những tiêu chí trên như bác nói,bác tìm ra đc nhớ share tui với nha :D:D

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Trước h đi hơn 50 số. Mà có đúng mỗi em xx Minh Minh Tam là đáp ứng đủ yêu cầu.
Bonus thêm em này có tuyệt chiêu kiến bò cực phê.

• Like
Điểm cảm xúc: Relaxer

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Nếu có đủ các tiêu chí trên nhưng face xấu , body đẹp hoặc face tươi , body xấu thì chắc bác thớt cũng ko chịu đi đâu ... tiêu chí vừa phải thui bác ... đi massage khó kiếm em nào full sv lắm ... đi HTGD thì có

Sửa lần cuối:

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
em đó mà có kiếm được bảo đảm bác cũng ko gọi được vì toàn bô mem diễn đàn đi yêu cầu em đó hết rồi :D, có khi được 1 thời gian em thành công nghiệp luôn mất :p, thui mơ tưởng đi:rolleyes:, không thì cứ tập trung đi 1 em rồi từ từ em đó sẽ chiều bác, như vậy giống như chơi game lên lever vậy ;)

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Em này còn mần ko bác, chưa đi MMT bao giờ nếu được bác inbox cho e số này để khám phá nha.

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
194
75
36
0 ₿
Bởi vậy tui đâu có yêu cầu cao như thớt =))
Tui chỉ cần: mặt có duyên, ko chảnh, cho bú bình, HJ là đủ. Quyết tâm chỉ có ghệ mình mới dc chạm môi vào thằng nhỏ =))))))

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Mình cũng nghĩ vậy á. Nào ngờ 1 ngày gặp em số XX ở Boss. Em đã cho anh biết thế nào là đam mê, là khoái cảm. Từ đó ghiền mẹ nó món massage BJ.
Thôi kệ dẫu sao cũng chưa Fuck bao h, để dành cho đêm tân hôn luôn. Hơi lo lắng xíu là không biết để dành được đến bao h thôi