Massage Khoẻ Massage Hồng Hà, Nguyễn Gia Trí, Q. Bình Thạnh

Lượt xem: 3,342

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Hôm qua, sau thời gian đi Joko và Emo thấy chưa được khỏe lắm, đi lại lần thứ 2 bên chỗ matxa này. Theo mình đánh giá thì chỗ này có lẽ là chỗ matxa khỏe tốt nhất Sài Gòn, nói về VN thì chắc chỉ thua chỗ matxa Hương Xuân, 49 Thái Thịnh của BS. Nguyễn Tài Thu ngoài Hà Nội thôi.

Mình đi vé 250K, nghe nói có phòng lớn hơn 280K, nhưng đi phòng 250K là ok lắm rồi. Nếu mà muốn xông hơi kiểu HQ gì đó thì sẽ thêm tiên, làm xong hết mới thanh toán, nên ko dùng thì ko có thêm tiền. Khi vô thì có 2 phòng xông hơi ướt và khô rất đã, hơi lên từ từ, chắc mình đánh giá là phòng xông hơi tốt nhất SG mà mình từng đi, sau đó cũng có 2 hồ ngâm nóng và lạnh. Ở hồ ngâm nóng thấy mọi người ngồi ngâm chân là chính. Có 2 bình trà nóng để mọi người dùng, 1 là bình trà đậu đen, bình còn lai ko nhớ là bình gì. Sau đó lấy khăn trên kệ vô tắm, rồi phục vụ đưa đồ thay, lên lầu matxa.

Lên lầu 1 là 1 khu Thu Giãn rất rộng, ngồi dưới sàn gỗ hay trên ghế gỗ. Có mấy món buffet để mọi người dùng free, bữa đó có: súp gà, chè đậu xanh, trái cây và nước uống. Muốn mua thêm nước loại khác thì cũng có.

Lên lầu 2 là khu matxa chân, mình ko dùng, mà thấy cũng có nhiều người đang làm.

Lên lầu 3 là khu matxa, do em lần trước mình đi đang bận, mình nói cho em nào trẻ trẻ làm, do lần mình trước mình thấy có mấy em cũng hơi lớn tuổi nha. Em làm mình tên Trân, đấm bóp bẻ rất ok, hỏi mình chườm đá hay giác hơi, mình thì chọn đá. Trong bài đấm bóp ở đây thì có phần đắp khăn nóng như ở 49 Thái Thịnh, ngoài HN, rất đã. Em làm mình thì ko có chiêu đưa mình lên không trung nhưng em lần trước, mà mình cũng ko có yêu cầu. Nói chung matxa khỏe quá phê. Mình báo em là gi tip 250K bằng vé, mình thấy ghi 200k cũng ok.

Xong thì xuống tắm lại, muốn xông tiếp thì xong. Phục vụ mở cửa lấy đồ chồ, sấy áo cho. Mình định tip mà ko có tiền lẻ, cũng ko thấy ai tip. Ra thì thanh toán vé + tip = 500K. Giữ xe miễn phí, ko tip, cũng ko thấy đòi gì nha.

Quá khỏe cho 1 buổi matxa.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and El25

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Nếu đi vào giờ thấp điểm thì sẽ ok, còn giờ cao điểm như l.o.x từng đi được 2 lần , dép không có, sàn trơn trợt , khách đông nên ngồi nằm xung quanh hồ, thậm chí có khách còn thả rông nằm, phòng xông bù lại mà giờ nhiều chỗ cũng đầu tư phòng xông khá ổn áp, như Ngọc Anh , Khỏe, phòng 280k to hơn tý thôi không có gì hơn. Nhưng vào thì xém lạnh gáy, máy lạnh phà phà ngay đầu hihihi. Túm lại thì giá ổn áp, chưa kiếm được bé nào đấm ưng ý.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
327
78
33
0 ₿
Có lướt vùng bìu không thớt

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Đúng rồi bạn, khu xông vô đông chút sẽ chật, mà 2 phòng xông thì rộng, tui xông mồ hôi ra đã. Mấy em ở đây chắc làm đều tay nhau, em lần đầu tui đi thì nhiệt tình hơi, hỏi tui giác hơi ko các thể loại,tui cũng thử luôn, chứ đó giờ chưa làm thể loại này. Để bữa sau làm luôn cái matxa chân xem sao.

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
không thể nuốt nổi những chỗ matxa mà có vụ xông hơi tắm chung công cộng với mấy cha nội này, tởm

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Mình thắc mắc là đi ở đây 1 lần (cách đây 5 năm) thấy vắng, rất bình thường, ms thua cả bên Khoẻ mà sao các bác thích vậy ta
Chắc sắp xếp đi lại lần nữa

MeoSpider

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/23
Chủ đề
1
25
11
ho chi minh
0 ₿
Đấm tay nghề từ tốt đến rất tốt, 100% không có vuốt lướt vô tình, chắc do mình random 100%, bác thử đi em nào chục lần thử chắc có á chứ mình không biết ^^! được cái phòng massage đẹp sạch sẽ, xông hơi ok, chỗ tắm hơi ướt trơn trượt

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Cái này theo cảm nhận là sẽ ko có vuốt lướt, thấy có mấy em lớn tuổi làm nữa, thấy khách lớn lớn cỡ trung niên vô nhiều. CSVC ko phải là sang, mà sạch sẽ và đầy đủ tiện nghi, phục vục ok, lịch sự. Nói chung làm xong thấy đã, chưa có chỗ nào chê.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
149
156
Tphcm
0 ₿
Hồng Hà này nó theo style phòng xông tập thể Hàn Quốc. Có biến tấu 1 tí về khoản phòng massage và các bài massage khỏe. Nên nhiều anh em sẽ thấy không quen nếu mới đi.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

MEMASSAGE_SAIGON

Tù Binh
Banned
15/2/23
Chủ đề
0
18
4
TPHCM
0 ₿
đã đi rồi nhưng sau này về quận 3 ở nên không đi nữa. Trước đây nhỏ mà vệ sinh hơi kém, dạo này nghe nói lấy nguyên căn nhà bên cạnh nên csvc ổn hơn. Nói chung bên này kiểu quy trình bài bản và như 1 cái nhà máy massage, vô là mass thôi, ko có nói chuyện hay gì hết. Khỏe xong về được rồi. Nếu Bác nào thích KTV dạng im lặng mà làm thôi trhif nơi này phù hợp