Massage Khỏe bài bản, có vuốt lướt, đồng phục sexi váy ngắn ló chip

Lượt xem: 8,684

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
HCM mình có chỗ nào như thế này không mấy pro
Massage Khỏe bài bản, có vuốt lướt, đồng phục sexi váy ngắn ló chip. Không cần chịch

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ông hỏi xàm vừa phải thôi.
Ở ms khỏe họ mặc kín đáo.mở nhạc thiền cho lấn át con thú tà dâm trong lòng ko trỗi dậy. Ông đòi ló chip. Rồi nói ko cần chick.
Ngáo vừa thôi ba

TesterQ10

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/23
Chủ đề
0
21
10
TpHCM
0 ₿
Ăn mặc kín đáo thì có, mở nhạc thiền luôn, vẫn có chik nha. có vài bé đã trải nghiệm qua, tuy nhiên tip cao 3-5 lần cho 60 phút

• Like
Điểm cảm xúc: Gcl94

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Tui vẫn chưa thể hình dung cái khung cảnh chik trong nền nhạc thiền nó thú vị như thế nào nữa. Có lột hết đồ của bé ra không, tiếng rên rĩ hòa trong nhạc thiền và tiếng hì hục của máy khoan từ bác nó sẽ như thế nào nữa. Vấn đề tip cao không quan trọng vì ngả giá xong sẽ tiến ahn2h mua bán nhưng thấy khá bí ẩn vì nếu có thì giang hồ phải chia sẽ cho nhau chứ. Nói chung như bác chia sẽ thì hơi hiếm nếu không muốn nói là chưa từng nghe qua.

TesterQ10

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/23
Chủ đề
0
21
10
TpHCM
0 ₿
Tui ko mộng mơ như bro nên lúc đó ko để ý không gian xung quanh cho lắm, nhưng về các bé thì như người yêu cũ

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Chắc là không có đâu, vì nếu có thì cũng là làm lén. Mà đã lén thì không thể có viễn cảnh như người yêu cũ được, tầm cỡ Vũng Tàu lớn thế kia mà còn làm công nghiệp thì vụ này thật bí ẩn. Chik cũng cần thời gian làm nóng như bơi lội chứ lột ra nhảy nhảy thì có gì thú vị nhỉ, hút 3 điếu thuốc tui vẫn chưa hình dung cái bác chia sẽ nó thực tế như thế nào nữa.

TesterQ10

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/23
Chủ đề
0
21
10
TpHCM
0 ₿
Tui chỉ chia sẻ những trải nghiệm của tui thôi, nên ko đặt vấn đề bắt buộc các bro trên này phải tin. Dĩ nhiên để có cảm xúc thì phải có dạo đầu (hôn môi, hj bj ...) bj thì tuỳ, bé có bé ko, cuối cùng mặc áo giáp và chiến.
- Việc này là các bé tự phát sinh, chứ ko fai cơ sở yêu cầu. Tui lấy mức giá 90p cho các bác dễ hình dung tiền tip tăng thêm 3-5 lần (1tr-1,5tr).
- cuối cùng chỉ là tinh thần chia sẻ, mong góp ý.

tintuonganh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/7/19
Chủ đề
2
60
27
28
Trong tym em
0 ₿
Chổ nào mà khỏe thuần túy bài bản có bonus giáp lá cà ngon vậy bác, hóng thêm info từ bác :2onion35:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy là có lành mạnh hok… lành mạnh dữ chưa…:ami-(47):còn về ms khoẻ bài bản là như nào vậy bác….:ami-(47):

• Haha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tới giờ hút dc mấy điếu nữa rồi. Và hình dung ra dc chưa bạn kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Mấy Bro gì cũng thích gì cũng muốn. Rồi bài bản... như thế nào gọi là đủ bài bản. Có Bro nào đi nhiều giải thích dùm mình để mình hiểu rõ hơn với. Đi ms hơn chục năm vẫn ko biết như nào là đủ bài đủ bản. Chưa tính vuốt nữa.

• Haha

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Nghe vẫn cứ khó hình dung nhĩ. Nếu có, thì bro cái ngại ib chia sẽ lại info nơi đấy không ? Phần còn lại tui tự đến kiểm chứng.

Blackpink2023

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/7/23
Chủ đề
0
68
21
Hà Nội
0 ₿
Cái này mình dc trải nghiệm rồi nha bác. Cái cơ sở gì ở dưới chân cầu chữ Y í. Nc như bác nói thì phải quen em ktv mới được.