Khác Massage khỏe có nude

Lượt xem: 7,664

Lê Sang

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
27/2/24
Chủ đề
4
5
1
Tân Nhựt, Bình Chánh
0 ₿
Các bác cho mình hỏi có chổ nào massage khỏe mà khách được nude ko các bác, tại mình muốn được thư giản cơ thể, chứ ko có ý đồ gì xấu

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,057
31
0 ₿
Thấy bác nude xong chắc mấy bé KTV làm mệt luôn chứ khỏe nỗi gì kkk

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Thiệt chứ, bên thuần khoẻ quần cũng khá rộng, các bé làm có cảm xúc, súng a e sừng sững, các e nó thấy hết ấy chứ có cái quần để đỡ các thám tử Conan có cớ thôi….chứ nude hết thì giải thích kiểu gì…thà vào luôn mấy nơi như ĐN, MT, Joko này nọ mặc định là có nude xong yc ktv nào đấm tốt là xong mà. Do ko có HE thì tip nhẹ lại thôi là xong.

Minh MU

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
5
4
HCM
0 ₿
Bên YHCT Phục Sanh Đường Quận 5 kìa bác. Mua vé VIP 220k vô phòng riêng, tắm xong ra nude luôn khỏi mặc đồ. Có mặc mấy bé cũng kêu cởi ra. Phòng thường tic 130k mà nghe nói nằm chung, bác ko ngại thì cứ nude.

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411 and Thich Phong Sinh

ik ư

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/23
Chủ đề
0
16
3
Australia
0 ₿
Joko có nude hả bác

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
170
61
0 ₿
mình thì thích nude nằm tận hưởng cho thoải mái, mấy em thì mặc đồng phục xong lát từ từ cởi ra mặc đồ lót sexy massage cho đã mắt (ko cần mấy em phải cởi hết như bên massage mệt) thì tuyệt vời lun hehe

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
đa phần mình đi đều quấn khăn không ak, bạn kiếm lý do từ chối quần sẽ nude thôi, kkaa

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
còn không bác đem theo cái dao lam hoặc kéo nhỏ, khi mấy bé đưa quần bận, bác cắt hết đường chỉ đi
Có quần như không có quần, lòi chim ra ngoài luôn, kaka

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Mợ…ông cầm mấy cái đó vô ngta chạy mất dép…xúi bậy ko…Quần giấy dùng tay xé đc…nhưng hên xui nha…bé dễ hoặc đẹp trai thì bé ok, còn ko bé đưa cái quần khác hoặc bé ra ngoài xin thay người luôn :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Boom boom

Minh MU

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/2/24
Chủ đề
1
5
4
HCM
0 ₿
Quên bác, này đang trả lời theo đà của bác kia nói YHCT PSĐ, vừa khỏe vừa có HJ nên nhầm chút. Vào cộng đồng này đầu óc nó không được thuần trong sáng nữa rồi, nên bác thông cảm. Hihi.