Massage khoẻ vuốt art thất truyền rồi hay sao ?!

Lượt xem: 20,284

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt. Ms bây giờ nhiều mà chất lượng thì rất bấp bênh, kg ổn định. Không đề cập massage mệt nhe, vì ms mệt làm phạm trù khác, tốn tiền khác, hao sức khoẻ khác, cảm xúc khác
Ngày xưa có bé Linh ở Duyên Ngọc THĐ cực ok, vô làm khoẻ rồi trong lúc làm khoẻ bonus kỷ thuật vuốt lướt tuyệt vời, mình đi quen bé, sau này bé vòi thêm tip, nên kg gặp luôn. Đến giờ, nói cho công bằng các cs bình dân mà vuốt lướt có phê, có cảm xúc vì tip 300 cũng dc, vì bây giờ là của hiếm rồi mà
Vấn đề ở đây theo ý chủ quan của mình, cs chỉ làm khoẻ, nhưng thoáng 1 chút, và mấy bé vuốt lén mới hay vì như vậy cảm xúc mới nhiều và mới thật
Mấy bro đừng đòi hỏi HJ nhe, vì HJ thì kg còn nằm trong phạm ms khoẻ. Làm khoẻ thì phải khoẻ và chỉ cảm xúc thôi, cảm xúc căng cứng mà kg giải toả thì mới là art, mới là đúng bài lingam
Emo thì sao, Emo ngày xưa rất tuyệt, khi đó làm có cảm xúc, và 1 số bé làm có tâm. Bây giờ bị cạnh tranh nhiều với Joko, Men, Orchids mà chất lượng Emo kg lên. Vì sao, một số bro đi Orchids, Men... có dc HJ, HE rồi quay lại Emo, giờ mấy em Emo lúng túng, kg biết đường nào mà lần, đi theo hướng HJ-HE thì phá quy tắc còn giữ phong cách cũ thì kh chê.
Hiện nay, Như Ý, Thảo Mộc, Quỳnh Hương, còn Huy Hoàng thì toi rồi, toàn tập trung Q11. Mấy cs này đang có lượng kh khá tốt, tập trung ms khoẻ, khi rà đài đúng thì dc vuốt lướt tuyệt chiêu,
Calla có vẻ là đáp án tốt hiện nay, nếu Calla điều chỉnh giá vé 90p có km 1 chút và training mấy bé ổn 1 chút vì csvc của Calla áp đảo hoàn toàn Như Ý, Thảo Mộc...
Lúc trước, mình cứ nghĩ là cơ sở cho thoải mái vuốt lướt như Emo thì sẽ hay, nhưng sau khi trải nghiệm nhiều thì thấy là cứ để thông thoáng và theo tiêu chí ms khoẻ là ok, để kh và nhân viên rà đài với nhau, vậy mới có thú vị, vì mấy bé có vuốt lướt ngầm để cạnh tranh với nhau
Túm lại, giờ ms vuốt art theo quan điểm cá nhân là cứ tìm tòi trong cs làm khoẻ nhẹ nhàng và kín đáo và tuyệt vời nhất
Joko tính ra giờ cũng là 1 chỗ đến để trải nghiệm, có điều giá là Joko kg dễ chịu
Mình vẫn đang tìm tòi chỗ làm khoẻ có art chân ái mà chưa có, anh em có thì cmt
Tks ad và mn

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Kkk bác chủ thớt là trùm mấy khu ms này rồi còn cs nào mà bác k biết nữa đâu, chỉ có mấy chỗ bé xíu là ít ai biết thui ak

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and tanthanhle

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn thấy dạng này giống thời ms truyền thống là ms với thư giãn… h thì thế massage là vuốt… linggam thì thả kiến vuốt xoắn xong HJ…
Mỗi bé có cách làm khác nhau… bàn tay nào mịn và nâng niu…
Cách làm này tìm 1 bé bên mệt bít làm thì tuyệt hơn…
So về dầu thì Tàn nghĩ dùng dầu ms mệt vẫn hay hơn… còn độ trơn thì chưa bít, còn dầu kia đổ cho cả đống tắm mấy lần vẫn còn…:6onion17:

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and tanthanhle

Bayern

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/22
Chủ đề
0
34
3
0 ₿
Lâu quá ko ghé emo, ko biết chi nhánh q3 có gì mới ko.
Chủ yếu cần cảm xúc chứ ko cần HE. Bình thường mình đi max 120 phút mới đã.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Kiếm như bác thì vô matxa mệt nói anh ko làm HJ, BJ nha, em vuốt cho anh đc rồi, chắc đc đó

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
185
53
Tphcm
0 ₿
Ms khoẻ đủ bài kết thúc có hj cũg ok bạn. Thà auto cho ae hiền lành khỏi đi rò đài chi cho mệt

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bé mệt làm đc ak bác… cái bác nói cảm giác có thể là động chạm cảm xúc có đồ với 1 bên cởi đồ… nếu so với ms thời chục năm trc vẫn giống nhau… chỉ khác là Vuốt…

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Khác là gái sạch vuốt khác, gái chinh chiến nhiều khác
Gái sạch vẫn có thể là sgm nhưng kg đụng chạm đàn ông nhiều

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
gái sạch nó vuốt còn e dè, đôi khi còn ngại nữa, rất thú vị, còn gái mà HJ, BJ từa lưa thì vuốt cảm xúc ít lắm
đó là ý kiến chủ quan của mình thôi, còn các bro có thể có suy nghĩ khác
anh em chis sẻ kinh nghiệm đi chơi thôi

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
vì mình có biết 1 vài bé rất mạnh dạn vuốt lướt vì công việc thôi, nhưng vẫn khá nhát, có thể chưa bao giờ làm HJ cho khách luôn

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Đồng cảm với bác.Với loại đấm khoẻ nhiều lúc chỉ cần đấm khoẻ, em xinh, bận đồ hấp dẫn tí có giao lưu là good rồi. Do công việc mình đi khắp các nơi nên xin sẵn list gần đâu thì ghé vào đấy, tính ra phải 2 tháng mới xoay lại cơ sở. Chắc vì vậy khong thân em nào nên chưa được bonus như các bác.Mấy Hóc Môn, Q12, Tân Bình, hay cánh Tân Phú chưa tìm ra cơ sở nào ưng ý. Vd đang làm ở quận 12 mà chạy qua Cao Thắng hay Cao Đạt chắc bỏ ý định. Mong muốn anh em đã trải nghiệm các quận khác chia sẽ để bớt sụp hầm.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác nói đúng, cái này khác quái gì cái thời kỳ đầu mông muội của massage mệt (hay còn gọi là massage vip) tầm những năm 200x .Bây giờ thì gọi là art. Mỗi người mỗi gu, nhưng mình thấy khỏe thì cứ 100% vào đó tập trung chuyện khỏe, ko quan tâm đến việc đẹp hay xấu, chỉ quan tâm là họ làm tốt hay ko. Mình thoải mái đi với người thân, vợ ... Còn mệt thì cứ đẹp, hot, bung xõa như hiện tại, nude 100%, 69 quấn quít chuyện đấm bóp ko quan trọng hoặc bỏ qua cho nhanh. Xì chét với gấu thì mạnh dạn vào đây xả.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Rồi hiểu rồi, các bác thích gái sạch. Mình thiết nghĩ mỗi người họ có một quan diểm. Khi họ đã lựa chọn con đường đó để đi, thì mình nên tôn trọng và đừng lôi kéo họ, nên giúp họ làm tốt những gì họ đang làm. Các bác có thể chửi mình là thằng đạo đức giả, nhưng hy vọng các bác cứ đặt mình vào hoàn cảnh của các bé, gia đình các bé thì sẽ hiểu và thông cảm hơn. Cũng giống việc nhiều ông vào khuyên nhủ mấy em làm mệt đừng đi làm nữa, tôi thề là 10/10 em ko làm đc, vì họ đã chọn con đường đó rồi mấy ông làm thế cũng chỉ như nước đổ lá khoai, dã tràng se cát.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Mình thì mình lại khá quan trọng phần massage khoẻ, mà phần này mấy cơ sở onsen ngày càng yếu. Mấy bé giờ bóp bóp một lúc, vỗ bốp bốp rồi kêu lật lại. Có bé làm rất sơ sài luôn.
Nhiều khi muốn cảm giác thả kiến cũng khó.
Ngày xưa mình thích Boss, vì Boss làm phần khoẻ ổn, nhưng tầm 2017 trở đi làm chán lắm.
Minh Tâm giờ còn tệ nữa. Tính ra Đệ Nhất còn tàm tạm.
Thôi thì lúc này coi như được cái này mất cái kia, tuỳ tâm trạng lúc đi thế nào mà chọn style.
Mình lúc này đang thích nhẹ nhàng, nên mấy tuần nay dạo một vòng Men, Joko, Orchids. Để thử thêm Calla và Emo. Nói chứ nằm cho em nó vuốt, miết, bóp, ấn, day, thấy thích hơn nhiều.
Nhân viên Joko xinh thật, lâu lắm rồi, chắc phải 6 7 năm mới lại được một em xinh thật sự massage cho.

• Like
Điểm cảm xúc: valkyrie1990 and tanthanhle