Hỏi đáp massage khu phố Nhật

Lượt xem: 1,101

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
Lướt tiktok thấy có mấy clip grab chạy qua hẻm đường lê thánh tôn q1, thấy có mấy e gái xinh tươi đứng trước tiệm.
Không biết bên đây có dịch vụ gì, ae forum có ai đã từng qua đây chưa trải nghiệm chưa, mà nghe bảo ko tiếp người Việt.

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Để vào được chỗ này ông phải ghé chợ mua cái áo thun nhật in dòng chữ MADE IN JAPAN sau lưng, đeo kính đen xách cặp táp (giống mấy tên bán hàng đa cấp ấy), đi bộ hạn chế nói chuyện (tụi Nhật nó ít nói dóc lắm), vào chơi thôi.

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
mà trong đây có gì ô, có massage vuốt lướt ko

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
746
717
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Muốn đc tiếp phải show passport ra cho nó kiểm tra nữa nên đừng cố gắng giả dạng Hàn Nhật mà làm gì, công nhận thợ thầy trong đó tươi thật:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đầy chổ massage mệt mà ko chịu vô. Cứ đi tìm nơi mà họ ko thèm tiếp mình chi dạ.kkkk
Người vn chạy ngang qua như bị vô hình. Nếu có chú ý thì cũng đang tình nghi quay phim kkk

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Bổ sung thêm ý này của bác khi có "người xứ mình chạy qua" ngoài tình nghi quay phim còn tình nghi móc túi, trộm xe, giựt đồ, sàm sỡ thôn nữ vân vân và mây mưa. Tụi Nhật muốn vào đây sẽ xuất trình bát bo, kiểm tra ngôn ngữ vấn đáp, quê quán, nơi tạm trú, móc tiền ra kiểm tra coi có xài tiền giả ko vân vân và mây mưa...

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿