Massage Kỳ Đồng- Âu cơ q Tân Bình

Lượt xem: 12,518

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Ngay ngã 3 Âu Cơ-Trần Văn Quang có một cơ sở massage tên Kỳ Đông mở cũng được một thời gian rồi. Cơ sở này theo phong cách bình ổn, giá bèo như bánh bèo lun : phòng VIP/100k. Ở đây có một điều khá hay là, kỹ thuật viên thường hay ra ngoài quầy tiếp tân ngồi rất đông, bác nào thích thì dẫn vào lun chắc là được.
Hôm qua chạy xe đạp đi làm về định vào chuột bạch lun nhưng mấy em ngồi ngoài đông quá hơi bị dôi, kèo này cóng trym wa nên chạy thẳng lun :(. Bác nào trên 20k có đi qua thì cho em tí bí kíp để lận lưng, nhìn dàn ktv ngồi đông mà thấy bức rức quá :))
Thanks mấy bác nhiều

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿

bac lam chuot bach di, chứ minh thi ko dam lam chuot bach dau haha

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
một người bạn vừa chuột bạch về report.
Khi vừa vào mấy em sẽ bu lại hỏi han để mấy bác chọn, vào xông hơi rồi vô phòng, em tắm cho kì cọ trên dưới :D.
đấm đá bài bạn HJ bình thường, nghe nói có cả BJ nhưng bạn e nó không đi.
tic VIP 100k (cuối tuần +50, không biết có bị chơi chiêu không tại vì để bảng ngoài là 100k) tip 150k

ktv ở đây nghe nói trên dưới 15 người. đẹp có cá sấu có, được cái là mình được chọn, cũng khá là mới mẻ phải ko các bác :D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿

Nhu vay total tic + tip het bao nhiu? minh di HL mua vé mời 70k + tip 200k = 270k nhung da so deu hai long vi minh bit vài số lam tot, di random cung co the hai long nhung cai nay thi hen xui vi di random thi co the gap may em ko hop gu

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Ở đây thì chắc đi cho bít, chứ ti típ cũng 250k rồi :(. Được cái massage cho lựa đào :)), có tắm heo nữa

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿

vay thi thoi, bo qua chỗ nay dc roi. minh ghet nhat trò mẹ tắm con. Cu thu suy nghi la bo ra 250k de thuê nguoi khac tắm rửa kỳ cọ cho mình thi dung la phí tien!

lam1ti

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/11/13
Chủ đề
5
28
1
0 ₿
Mỗi ng 1 ý mà bác :), thằng bạn e thì nó lại khoái vụ này :d. Tầm giá này thì cứ hạnh long mà chui vô thì k hối tiếc gi cả bác nhỉ :d

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿

uh, nhung ma thoi buoi gio dong tien kiem dc kho khan lam bac ah, bo 250k de thuê nguoi khac tắm trong 10-15p thi má ơi tính ra 1 phút đến 25 ngàn sao? Chẳng thà tự mình tắm ở nhà con sach se thơm tho hơn ma lai mien phi, 1 tháng hóa đơn tien nuoc cua minh chỉ có 200 ngàn! vay thi sao lai phi 250k de di tắm 10p ha bac?

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿

matxa+hj thi o dau cung vay thoi, co dac biet j hon dau, con dc lựa đào thi do chỗ nay con dang giai doan thu hút khach nen lam vay, chừng 1 năm sau co the se ko con dc lựa đào nua, vay thi chi con mỗi cái màn tắm, mà cái màn tắm này thì ở nhà tự tắm suong hon, khoi ton tien ma con sach se thơm tho hơn =))
thử 1 phép so sanh don gian: ở HL, matxa+bj+(bit số tốt hoac số can tranh) = 200k + 70k tip (vé mời) = 270k ngon lành hơn

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Đc lựa đào là oke rồi bác cái chuyện 1 năm sau sẽ ko còn gì gì đó của bác thì có lẽ chưa ai dám chắc đâu hihi bác biết số tốt thì đâu có gọi 67 hạnh long 4 lần mà ko đc, cái gì cũng có cái giá của nó hết bác ak, bác ko thích thì có quyền nêu quan điểm chứ đừng hở chút là bỏ qua chỗ này tẩy chay chỗ nọ, vì mỗi người một ý thích mà bác. Vui là chính thôi bác ak.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿

hihi, minh dau co noi la tẩy chay, minh chi noi la giá này hơi phí thôi. sorry vi minh dùng từ gây hiểu lầm, xin nhận khiển trách ^^.
Minh goi 67 la vi minh to mo mun bit so nay co j dac biet ma lan nao minh di cung deu thay co nguoi di vip keu so nay thoi, voi lai minh dang test vài số de tong hop so sanh, roi minh cung report cho ae bit het ma, chứ minh cung co số tốt hop gu voi minh roi chu k fai la ko co dau, lau lau cung fai đổi số cung giong nhu thay doi món ăn de co cam giac ngon, mới lạ ko ngán chứ, phai ko nè? :)

bổ sung thêm 1 chút, k fai la minh dang PR cho HL ma la minh mun nêu ví dụ ve cach di matxa tiet kiem ma dc hai long thoi, con viec bỏ them tien de dc màn mẹ tắm con thi hơi phí phạm. Minh dang trong giai doan di khám phá, tìm hiểu vài số mới lạ ở HL de report cho ae cung như sau nay neu minh di ma số ưa thích cua minh bị kẹt thi minh con có số de backup ma, phai ko bac? ^^

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Mình ko có thời gian ngồi tranh cãi với bác oke, bác nói vì anh em , oke thì cứ cho là vì anh em. Chúc bác thành công. Đừng làm mất không gian của diễn đàn.

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
tôi thấy mấy bạn hơi bị rảnh ah nha! có cần thiết đi cãi làm mất hòa khí vì những chỗ masage như thế này! chúng ta có được gì từ những chỗ massage này không ? hay chỉ mất thời gian và tiến bạc vô đó! chúng ta đi chơi và chỉ là những người có cầu và họ là cung, vì là cung và cầu nên được thì ghé ủng hộ còn ngược lại thì cancel, cũng giống như tôi hiện tại này là một những khách thường xuyên lui tới những chỗ như mmt, fes, minh tâm tb, đại nam. nhưng cuối cùng tổng kết lại và nhìn lại thì mình chẳng được gì cả, vậy tại sao mình đổ quá nhiều thời gian và tiền bạc vào những chỗ này? mình thấy mấy bác không cần thiết cứ bình thường mà đi chơi được ta nói được, không ta nói không, chúng ta không nên làm căng thẳng thêm tình ae ở trên đây nha! thân

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
chung minh close topic o day nhe moi nguoi

Trạng thái