Tân Phú Massage Phượng Hoàng ấm áp cùng bé 79

Lượt xem: 774

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Lâu lắm rồi không đi massage Mệt, bữa nay nứng quá nên phải tìm 1 chỗ đáp haha. Thì vừa nghe tin bên Massage Phượng Hoàng đang giảm giá vé 199k từ sáng đến tối tất cả loại vé luôn. Nhắn tin ngay cho Phúc Trọng bác quản lý đẹp trai uy tín mà mình chơi từ bên Massage Hồng Kong quận 12. nhắn tin book bé 79 19h tối. Ta nói mà đi làm mà lòng nóng lắm, muốn đến tối ngay để được gặp em.

Vẫn như thường lệ là Đi làm về tắm rửa ăn cơm xong xuôi là phi ngay con Xế cưng chạy tới ngay 155 Vườn Lài Quận Tân Phú. Đá trống xe được bạn phục vụ dẫn xe. tới quầy lễ tân book ngay vé 199k Cia 1 shot. Rồi bạn phục vụ dẫn lên phòng .Ta nói cái phòng mà bự chà bá lửa. Cơ sở vật chất đẹp. bồn tắm rộng rãi thoải mái. Xông hơi 1 lúc thì bé 79 bước vào. Trời ơi bé nở nụ cười chào anh mà mình nghĩ con gái nhà ai mà đẹp mà xinh dữ vậy trời.
Được bé ôm vào lòng, mình cũng tranh thủ ôm bé ngay. 1 làn da mịn màng. nước hoa thơm dã man.. làm thằng em éo chịu nổi mà chào cờ cứng ngắt haha..
Rồi vé dẫn lên bồn tắm. tắm thằng anh lẫn thằng em. Tắm xong bé còn chà thái trong bồn.. Cặp vú bé trườn lên trườn xuống mà méo chịu nổi. chỉ biết nằm nhắm mắt mà thưởng thức. Bé còn nói cái câu ghét ghê, lên giường nha anh.. còn nhiều điều thú vị lắm.. nghe mà sướng hết cả tai à:8onion38:

Nằm sấp bé làm khỏe. Tay rồi đến chân rất sướng luôn. bẻ tay bẻ chân khớp mà chỉ muốn ngủ. lực bé mạnh lắm anh em. đi đến đâu mà đỡ mệt đến đó. Rồi bé dùng đá nóng phê hết cả người.
Ai thì sao chứ tui khoái ngực nhất nghen. Ngực bé bự. bóp rất sướng. tui dùng 2 tay bóp hoài luôn hihi
Đến lúc trườn Thái, tui là tui thích nhất cái vụ này nghen. bé đổ dầu rồi dùng cặp ngực to tròn trườn lên trườn xuống. sướng méo chịu nổi haha
rồi Nuru chim bé đi lên đi xuống. Bé dùng lưỡi đi từ chân rồi từ từ đến vai. nhột không chịu được haha

Nằm ngửa lại thì thằng em được tư do thoải mái hơn. chào cờ thẳng đứng. phơi cu trước mặt bé mà ngại gì đâu haha
Ẻm còn kêu sao em trai của anh hư thế. cứng ngắt à. nhìn cưng ghê haha.
Rồi bé bú liếm bú để. bú mà thật sự đê mê không chịu nổi phải bắn pháo bông. vào hết miệng bé.. Ta nói cảm giác chỉ muốn leo lên tới thiên đường haha.
xong hết bé đắp mặt nạ cho mình. trời ơi nó đã gì đâu luôn á.. thích cơ sở này ghê á hihi
Rồi bé dẫn xuống. Tip cho bé
Tổng cộng: vé 199k. Tip 700k. 900k cho 1 lần sung sướng
Cám ơn em bé 79.. hẹn gặp lại em nhé em yêu

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,292
891
41
1 ₿
Có vẻ uy tín đấy, để mình lưu vào bộ nhớ bữa sau book bé này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.