Massage Khoẻ Massage PXL thư giản cuối tuần

Lượt xem: 5,606

18 vị la hán đẩy xe bò

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/8/18
Chủ đề
7
191
51
73
0 ₿
Cuối tuần vừa chạy xong chương trình nguyên team khá đuối tính đi lai rai mà có 2 tay không biết nhậu thế đề xuất đi massage, một phe muốn massage thư giản, một phe thích art nhẹ nhàng, một phe muốn khỏe , sau hồi bốc thăm chọn khỏe. Kéo qua PXL gần đây,
Đánh giá : Cơ sở khỏe tiêu chuẩn có đủ các dịch vụ xông hơi , xong khô, ngâm chân , khu sảnh ăn uống. Phòng xông ngồi tầm 4-5 người khá là ổn, nhân viên túc trực suốt cần gì nói là có rất nhiệt tình. Sau khi xông hơi xong tăm rửa lên phòng , tui chọn phòng riêng cho thư giản .
Phòng riêng có phòng xông riêng trong phòng, do thích xông chung nên lên đây không xông lại. Đợi KTV vào.
Bé KTV tui dáng nhỏ con, mình dây, mặc bồ đồ spa, đây là thuần túy nên vậy ok,
Bài khỏe 75 phút em làm có lực , tui phải bảo nhẹ lại , thêm cái đá nóng quá là đã, đúng nghĩa thư giản, 75 ph tui nghỉ là đủ đối với buổi thư giản, vừa đủ hết tay chân đầu vai gáy, em làm suốt thấy mà tội thiệt, đặt biệt lúc làm tui bắt chuyện thì em cũng nói vui vẻ , lúc làm đến cỗ thì tui không nói được em thì tập trung làm , rất là hiểu tâm lý khách.
PXL tui thấy đủ yêu cầu cho buổi thả lỏng cơ thế. nhẹ người,
Phòng riêng 75ph . tic tip 700k. khá ổn áp cho buổi thưa giản. Hài lòng với bé.
Tui không nhớ tên, nhưng vào cứ yêu cầu bé nào nhỏ nhỏ con là mỗi bé thì phải. Xinh lắm. heheh

motcoigiangho

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/2/24
Chủ đề
0
6
0
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nghe là biết dân PR cho cơ sở rồi. Khỏe 75ph mà 700k....vãi chưỡng. Mấy cơ sở khỏe vô địch SG, vé 90ph, đi và tip 450, 500k là hết...

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
78
74
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
chính xác nè, matxa khỏe SG đầy ra, như Sức khỏe vàng là thấy ổn áp nhất, tic & tip khoảng 500k mà được bồi bổ tô mì bò viên chất lượng, ktv thì bao xinh, đấm khỏe vô địch

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
360
266
0 ₿
Khỏe chuẩn thì Ngọc Anh nhé, 90p 300k đã bao gồm Tip. Ai ở khu Q10 thì Bảo Khang 200k Tip 200k có HJ.