Thái Lan Massage Thái ở Thái Lan cảm giác bất tận......

Lượt xem: 1,999

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Hello các anh em cộng đồng, lâu lắm rồi tại hạ mới tái xuất lại chắc cũng phải 5 năm hơn rồi, nhưng vừa rồi có chuyến du lịch bên Thái Lan tại Bangkok, nghe đồn bên đây là thiên đường Massage mà đúng là massage nhiều thật nhưng toàn chân thôi còn massage thằng nhỏ thì phải biết chỗ, lân lê bò lết vài chỗ thì cũng kiếm được 1 nơi tên là Daisy Dream massage, anh em lên gg tìm kiếm là ra, có sẵn địa chỉ book grab tới luôn.
Cảm nhận đầu tiên tới đâu là quá là sang chảnh, các em ngồi dài từ trước cửa tới tận vào trong đủ mọi loại gu cho anh em lựa chọn, có cả gái châu âu, tôi được các em gái hướng dẫn vào ngồi đợi 1 bà Má Mì khá lớn tuổi ra giới thiệu các gói, thì tôi chốt gói Nuru với giá 3000 bath tương đương 2100K tiền việt ( đối với tôi giá này quá rẻ).
Chọn vé và trả tiền xong, Má Mì sẽ hú còi kiu các em gái sếp hàng dài cho bạn lựa, hôm đó tôi đi lúc 10h tối, tầm hơn 20 em, nhưng vừa vào là tôi đã kết 1 em da trắng, vú bự, mông to, gương mặt ưa nhìn, tựa như gái Việt Nam. chọn xong em chủ động dắt tôi lên phòng, hướng dẫn thay đồ và em đi lấy dụng cụ, trong lúc em quay lại có 1 bé tạp vụ đi theo, tháo ga giường ra và trùm 1 lớp phao lên giường, để ko cho giường bị ướt, xong xuôi em cởi đồ ra và cởi đồ tôi ra dắt vào phòng tắm, tắm táp kỹ lương hơn mẹ tắm con, thằng nhỏ tôi được mân mê hưởng thụ 1 cách sung sướng, bú liếm liên tục từ lúc tắm tới lúc ra lau mình.
Xong xuôi được đưa lên giường để massage nuru về khoảng này tôi đảm bảo các tiệm Massage ở sài gòn mình chưa tiệm nào có trình đội nuru kỹ mà sướng như bên đâu, ko bỏ sót chỗ nào trên cơ thể của bạn, mà làm rất chuyên nghiệp kéo dài hơn nữa tiếng, em bôi hết tinh dầu lên người chà đi chà lại, cò sát liên tục là thằng nhỏ tôi muốn nổ tung
Khi nằm ngửa ra em dùng cả V2 và V4 chà sát thằng em 1 cách điên cuồng, xong rồi BJ ko tha 1 giây phút nào, khoảng đc 5-10 phút khi thằng nhỏ của tôi cương cứng hết mức sắp nổ tung thì em đem bao cao su ra và đeo vào và 1 màn chịch tơi tả đã tới, em cưỡi ngựa, thún nhúng tôi điên cuồng, tốc độ nhanh không bàn cãi luôn, và khi tôi chịu ko nổi phải làm thế doggy để out trong sung sướng, rồi nằm ôm em mân mê vú đít 1 tý r dắt đi tắm
Và gói tôi chọn đã bao gồm tất cả nên ko cần tip gì hết nếu các huynh cảm thấy hài lòng có thể tip thêm cho em nó, thường mắc tip từ 1000bath trở lên tương đương 700k tiền việt. Với 2100k là quá thơm ngon cho thằng nhỏ nơi thiên đường massage Thái Lan

Anh em có đi du lịch Thái Lan tại bangkok nên trải nghiệm 1 lần rất đáng đồng tiền, mức giá từ 3000bath tới 6000bath tùy gói và tôi gợi ý thêm vài tiệm cho anh em là 666club, heaven massage, kawaii, Aya, DOKI DOKI,.... cứ lên google gõ là ra các anh em.

Chúc Anh Em diễn đàn năm mới vui vẻ, phát tài phát lộc

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@Chanhhuutai1 , em vs @Mr...P là "đôi bạn cùng tiến" phải hok nè !?
Ngày trước 2 đứa dắt díu nhau đi Massage Kim Huy @@

• Wow
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Mr...P, Bear666 and Chanhhuutai1

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Đúng rồi Bác ơi, Không ngờ vẫn còn người nhớ đến bọn đệ, tháng 3 này đệ và @Mr...P sẽ tung chiến các địa điểm Massage lên các review chân thật cho anh em.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hehe có lẽ em check lại inbox thì có lẽ nhận ra anh, đã từng có đoạn thời gian có nhắn tin qua lại vs cả 2 đứa, chỉ là chưa hữu duyên gặp nhau ở ngoài thôi @@

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cũng mong gặp Đệ vs Mr...P từ mấy năm trước rùi nhưng do công việc bận sắp mặt nên đoạn thời gian đó chưa ra gặp nhau được, hic hic.
Huynh vẫn còn nhớ là Mr...P là do Đệ "dìu nhau vào đời" @@

• Like
Điểm cảm xúc: Mr...P

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
huynh nhớ chuẩn luôn rồi, đệ về lại sg sẽ nhắn cho huynh bik sớm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Like

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
daisy dream sao mình thấy toàn gái già, đợt sang đấy cũng đc rủ đi mà dừng ở cổng rồi lướt thôi ko thấy em nào xinh

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Bác đi BangKok hay ở đâu, đợt trước tôi đi bên Phuket, bên đó bài Thái và Nuru thì khỏi bàn rồi, đỉnh ha bác :8onion38::8onion38:

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ở Bangkok, JL chỉ biết được vài điểm chất lượng chuẩn chỉnh phải gọi là: "THE BEST EROTIC NURU MASSAGE PARLOR IN BANGKOK"
Về mấy bé đào thì mỗi người mỗi gout & cái nhìn "gái đẹp" cũng hok ai giống ai nên rất rất khó lòng mà nói khách quan đẹp xấu như nào được.

DOKI DOKI Nuru Massage
Open daily from 10 am to 10 pm
ADDRESS: 3/25 Soi Sukhumvit 31, Khwaeng Khlong Toei Nuea, Khet Watthana, Krung Thep Maha Nakhon 10110, Thailand

Daisy Dream Nuru Massage
OPEN: 12pm till 12am daily
ADDRESS: 12/8, Soi Sukhumvit 33, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok, 10110, Thailand

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
đợt vừa rồi Su đi bên Phuket, cơ sở cũng sang trọng có tiếng, gái ở đây thì cũng nhiều loại, đẹp thì ko có, nhưng được mắt thì nhiều

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có dịp qua Thailand, Su đi Bangkok hoặc Chiang Mai thì OK! 3 CON DZÊ hơn, nếu so sánh về những tụ điểm anchoi các kiểu thì ở Thailand rất rất ư là ổn áp về services & lại rẻ hơn bên mình kha khá... chỉ có điều "gái đẹp" có thể mình là người Saigon nên nhìn quen mắt mấy bé cưng Saigon mãi rùi... cho nên khi qua bên Thailand nhìn mấy ẻm bên đó trang điểm đậm đà quá nên thấy hok hợp nhãn... hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1 and Su_Ca_Ra_Ki

darksider

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/20
Chủ đề
0
19
8
0 ₿
có khi nào gặp gái có ku lẫn vào không bác ?thái lan là khỏi nói kakaka

• Haha

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
sang năm làm chuyến chiang Mai khám phá xem thế nào, đợt vừa rồi đi Phuket đa phần là đảo nên hơi bùn

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1 and JokerZ Lam

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿