Massage Thái , Tại Thái Lan kỷ niệm ko thể quên !

Lượt xem: 6,995

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿
Chào các Bác trên cộng đồng !
Em tham gia diễn đàn cũng hơn 1 năm rồi nhưng vẫn là newmenber. Do e chỉ đọc và lâu lâu cm thôi , hôm nay mạn phép làm bài rp cho chuyến đi Thái Lan vừa rồi !

Do công ty năm nay tổ chức cho đi du lịch tại TháiLan. Do có quen mấy ng làm chung ở bên Thái , nên đc mời đi nhậu và đi bar ở Thái Lan . Mấy tiết mục này thì ko khác VN gì cho mấy . Sau đó tới tăng 3 là massage sau khi người cũng lân lân từ quán bar .

Tới quán ms nhìn bề ngoài cũng ko thấy gì cửa kép kín .
Bên đây chủ yếu là các quán ms food , có khắp mọi nơi luôn ( chỉ ms chân thôi nhá)

Còn quán mình đc dẫn đi là ms body . Sau khi đc mấy bạn ng thái mua vé cho thì khoảng 10 em nhân viên ra sắp hàng cho mình chọn . Mình đi ms nhiều rồi mà chưa thấy vụ này ở VN bao giờ . Mỗi e một vẻ nhưng nhìn chung là đẹp ko có cá sấu .
Vì mình ở VN qua nên đc ưu tiên chọn trước công nhận ng Thái mến khách thiệt đó .
Mình chọn 1 e tướng tá mặt mũi tương đối tốt . Có mấy e rất dễ thương nhưng ko cao to nên mình ko chọn .
Face : 8đ
V1 : 8đ bưởi thái nhá :(
V2: 7đ cũng hơi to vì e nó to cao mà .
V3: 8đ
V4: 9đ , gọn gàn sạch sẽ , nc nôi đầy đủ .
Tiêu chí mình so với ms VN nha !

Sau khi dẫn mình lên phòng e nó cởi đồ cho mình , rồi cởi đồ cho e nó . Vào phòng tắm táp cho mình tình trạng nude 100% nha ! Mình cũng tranh thủ tắm và sờ e nó thoải mái con gà mái luôn nhé !
Xong e nó lau khô cho mình , mà mình hơi có thăc mắt là ms sao hok thấy phòng xông hơi đâu . Ko biết là do tiệm này như vậy hay đa số đều như vậy.

Mà ms của e nó thì nhẹ nhàng lắm , như vuốt ve hơn là ms . Tại mình hay đi ms đấm đá có lực quen rồi !
Sau 15p ms lưng và chân bằng tay , do nhậu cũng hơi say nên mình hơi thiêu thiêu . Với lại tiếng thái thì ko biết nên mình với e nó chỉ nói tiếng bồi tiếng anh đc mấy câu à !
Và bất ngờ thấy cái gì mềm mềm chạy từ lưng xuông mông . Tỉnh hẳn luôn đó , quay lại thấy e nó ms bằng ngực trần luôn .híc kích thích chịu ko nổi luôn đó .
Nằm úp xong rồi nằm ngửa để e nó ms bằng ngực , ms rất chuyên nghiệp cảm giác rất chuyên nghiệp . Ms cả chim mình bằng cặp vú e nó luôn nhé ! E xém chịu ko nổi .
Sau một hồi thấy mình lên cứng quá e nó đeo bao vào cho mình . Và hỏi mình có nhu cầu tới Z ko ? Mình thì ko thích tới Z mấy mà thích nằm hưởng thụ thôi ! Nên e nó chỉ BJ cho mình BJ rất điêu luyện và hăng say . Tay mình tự do khám phá từ v1 tới v4 , e nó rất hợp tác ko nén tránh gì hết ! Và rên rất dâm khi mình chạm vào e nó . Cái mà ko hài lòng lắm là e nó BJ trong tình trạng mình đeo BCS. Ko biết ở đây sợ lây lang bệnh tật gì ko , nhưng mình cũng thấy như vậy là an tòan cho cuộc vui !
Sau một lúc mình out trong xung sướng !
Nhưng chưa dừng ở đây đâu , vì lúc mua vé mấy bạn ng thái có nói là ms 90p và được làm suất nếu mình muốn .

Thế là mình tranh thủ rửa ráy và nằm cho e nó ms lưng , tay , chân và bẻ lưng , vai ...
Tiếp tục ms bằng ngực khắp người cho mình lên và đeo bao cho mình !
Nhưng lần này lạ thật e nó Bj rất nhiệt tình nhưng mình cũng ko ra đc , nhìn e nó BJ mà thấy tội cho e nó luôn mặc dù mình rầt thích . Mình kêu e nó dùng thêm tay cho dễ ra nhưng mà thôi ôi vẫn ko ra đc .
Nhiều lần nhìn e nó mệt quá phải nghỉ lấy hơi , thấy thương e nó quá . Nhưng ko lẽ dừng ở đây thì hơi tiếc trong khi chưa hết giờ . Nên mình cố gắng hợp tác với e nó , tay móc lốp tay sờ ngực để lấy cảm hứng . Phải 30p thì mình mới out đc trong sung sướng , nhìn e nó mồ hôi đầy trán hic mặc dù phòng có máy lạnh rồi nhé !
Sau đó tắm táp xong 2 ae dẫn nhau xuống phòng . Tưởng mình xg cuối cùng chứ nhưng chưa mình đứng thứ 4 thôi . Có 3 ng thái và 3 ng Việt .

Do đc bao nên hok mất tiền hihi
Nhưng mình cũng xem giá .
Tic 2000 bat , No Tip cho 2 shot.
Nếu có nhu cầu tới Z thì Tip thêm 500 tới 1000 Bat .
Mấy a đi chung với mình có nhu cầu tới Z nên tip thêm 1000 bat cho cuộc sung sướng. E thì ko tốn nữa !

PS: 1000 bat e đổi đc 640k VNĐ.
Còn hôm sau đc đi xem *** Show nữa cũng hay ko kém ! Hôm nào kể cho mấy bác nghe tiếp nhé . đi ko tiếc đồng tiền !

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,739
1,247
0 ₿
ngon chym quá! Chúc mừng thớt!:D Mà sao k quất lun cho rồi?:rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: cuibapkk

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym nơi đất khách :D:D Tks Bác đã chia sẻ :)

• Like

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
1. BJ co BCS la hoan toan binh thuong, o Sing hay Malay deu vay, bac yen tam
2. Mung bac ngon trym :)

• Like

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Bác thớt cứng thật, BJ + nude thế mà còn ko chịu out... rủ mình đi KH thì mấy em ở đó quay miệt mài cho bác luôn quá :p

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿
Shot 1 mình cũng ra nhanh lắm ! Ko biết Shot 2 sao zậy nữa , chắc là do đang có men trong người !
Bên này e đi ms HJ cũng mau ra lắm !
E ko thích tới Z mấy vì vừa mất sức lắm !

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Vậy là ko có chiêu bôi dầu và nằm trường khắp người !

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿
Đó bác ! Là bôi dầu ms bằng ngực đó . Nằm trườn khắp ng luôn !