Massage Vạn an bình ngoại ô tp-e gái không mặc chip !!!

Lượt xem: 89,253

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Cúi cùng tìm dc chưa...co ng rp ùi kìa

DuyNgoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/15
Chủ đề
5
15
2
27
0 ₿
Minh len google.search ms Van An Binh thi no ra ket qua.Mjnh vao roi click vao cho google maps chj duong.Ko bjet co dung ten ms ko.chu mjnh search google thi co ten ms do

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7
144
12
34
0 ₿
Có dịp phải check xem thế nào :)) xa quá, đi thì sung, về mới biết thế nào

DuyNgoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/15
Chủ đề
5
15
2
27
0 ₿
Hom bua co di em Trinh.Dinh dj nua.cac bac bjet em nao ngon ngon gjoi thieu mjnh voi.cam on cac bac nha

dasani

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/11/15
Chủ đề
0
1
2
0 ₿
vừa đi xong, ôm cục tức, 200k ko là gì nhưng cảm thấy ko hài lòng

csvc: tồi tàn, vé thì 1loaij vip 100k có lẽ thằng chủ mong thu được vé nào hay vé đó, phòng tắm lẫn xông dơ bẩn
phục vụ: vào thấy gửi xe 3,4 thằng ngồi, vào trong nữa thì 3,4 thằng hướng dẫn, mình mua vé xong nó đẩy thẳng vào phòng đéo nói tiengs nào
gọi random gặp ngay con còn hơn hàng công nghiệp, hỏi sao ỏ đây ko chíp mà e bận kín mít, nó bảo làm gì có chuyện đó, nhìn chung đào toàn hàng dạt, bác nào hên thì mới dính em teen thôi, mình cũng kko muốn đổi lôi thôi vì thấy bảo kê nhiều quá và ko quen địa bàn
vô nó làm như máy, xóc tay xóc miệng mà mình phải kêu đau, dm nhà nó

cái chỗ này quá dở, tip100 bo 100 là quá phí phạm, thà đi mẹ htgd 120 còn ngon hơn,
ko đáng để đi tìm chỗ và check như vậy (nó cách thành nghĩa 100m giống bác gì ởt rên nói)

ps: mình reg nick chỉ để xả bực cái chỗ này, cảnh báo các bác đừng vào phí time, phí sức, phí tiền, pà mẹ

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky and danchoi80

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Hehe tiền nào của đó mà bác :p:p

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Chia bùn cho bác !!!
Mà có 2,3 bai rp chổ đó rùi mà ai cũng ổn có bác ức chế. Mà giữ xe thì chỉ 1 hoặc 2 ng thui bác. Đau ra 3,4 ng

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
Chia buồn cùng bác @dasani,chắc có thể mấy em hot kẹt khách cho nên mới như vậy.

VOI_MAMUT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/11/15
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿
Bữa mình đá banh bên Biên Hòa, khi về có ghé. Vô cái gởi xe, một bà mập kêu lấy vé, rồi hỏi đi em nào. Mình kêu em Diễm như bác nào đã review trên đây.

Locker dẫn vô phòng. Đá banh mệt nên mình cũng xông hơi khá lâu. Lát sau em Diễm vào. Em này body cũng dc, face thì hơi thất vọng so với kỳ vọng, cũng hên đèn tối mờ mờ nên mình ko nhìn kỹ dc. Em nó vô gội đầu rời tắm sơ cho mình; sau rồi ẻm leo lên giường nằm chung, kêu mệt. :D

Mình bắt đầu khám phá. Đúng là ko có bra, sờ bóp bú bình thoải mái. Chắc v1 là thứ mình ưng ý nhất của ẻm. 2 bình sửa nhỏ nhắn, đầu ti nhỏ xíu, nút rất đã. Ẻm khi đó cũng rên ứ à nhè nhẹ như JAV, mặc dù là giả tạo nhưng cũng thêm phần kích thích. :rolleyes:

Miệng bú bình, 1 tay xoa mông, tay kia mình khám phá v4. Em này vẫn mặc chip. Rờ mó 1 hồi ko thấy hang động ở đâu hết, mình còn sợ em nó chuyển giới, muốn rụt tay lại :(. Thế là em nó lật mình ra, đi lưỡi dc vài cái rồi làm bj luôn, khá công nghiệp. Mình kêu ẻm từ từ lại thì em bắt đầu nút ti, đá bi. Lúc này thì mình mới móc lốp dc, tuốt ở đằng sau, em này cấu tạo hơi khác thường:confused:. Lúc mò dc hang hốc rồi thì cũng là lúc mình out. Thỏa mãn mà cũng hơi ngán ngán!

Review công bằng:

- Đường đi: Khá dễ tìm như các bác đã hướng dẫn

- CSVC: Tệ, như mấy nhà trọ, 2 dãy phòng đối diện nhau, phòng ốc dơ.

- Em Diễm: Face: 6-7, V1: cam, ti nhỏ; v2: eo ót đàng hoàng; v3: lép, v4: cấu tạo hơi bất thường nhưng có nước.

- Tổng: 100k tick + 200k tip + 10k giữ xe.

Nói chung là đi cho biết các bác à!

i.c.i

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/1/16
Chủ đề
1
10
1
34
0 ₿
Cho hỏi địa chỉ chính xác phải ở đây ko các bác

Địa chỉ: Khu Phố Bình Đường 1, Phường An Bình, Thị Xã Dĩ An, Bình Dương (google)

hoặc
8 QL1A, An Bình, Dĩ An, Bình Dương

Cái nào đúng các bác

Sửa lần cuối:

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Kakakaka! Ngồi đọc hết 4 trang nhưng cũng ko nắm rõ lắm^^! Bác tưởng tượng được không^^?

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
lên Gogle seach bác!!!¥ Kkaka
Mai bác đi ko.đi chung nè.tính pữa nay đi đó. Nge nói có vẻ hay hay.hi

• Like
Điểm cảm xúc: Monster136

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Tôi mới seach bản đồ theo như hình thì giống chắc kiếm được, bác ở đâu vậy? Inbox mình chat riêng để ko loãng topic^^!

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
Để tôi chỉ cho mà đi cho nhanh nè:
Đi thẳng PVĐồng hoài cho tới khi chui hầm là QL 1k.
Thẳng típ QL 1K thêm chút xíu nữa,đến khi gặp 1 cái mũi tàu quặt cùi chỏ bên trái,NGAY MŨI TÀU ĐÓ CÓ 1 CÁI CHÙA LỚN RẤT DỄ THẤY.
Quặt cua đó chính là ĐƯỜNG SỐ 5.
Đi thẳng típ đg Số 5 tới ngã 3 quẹo fải là Ng An Ninh,đi tí típ tí nữa là V.A.B bên tay fải.
Ae vui vẻ nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Em mới chuột bạch phương anh ở sư vạn hạnh, chốt 1 câu tuyệt, giá thì chát hơn chỗ các bac vừa nói, tiền nào của nấy, các bác cần inboxx e chỉ cho 2 , 3 e đã tét

• Like
Điểm cảm xúc: long-japan